1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Biểu hiện thế nào thì biết con trai thích mình ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tatgiay, 26/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhtuandepchai

anhtuandepchai Thành viên rất tích cực

ông ý bít em có cảm tình rồi, em giấu sao đc,
    ông này mà nhát có giời sập, chắc đang phởn chí và nghĩ cách chăn em đấy
    Đến anh nhát nhất quả đất nhưng khi thích ai anh vẫn phải lăn xả xông vào, ít bữa nữa là em bít ông ý có thích ko ngay
  2. luoivodoi

luoivodoi Thành viên mới

Con gái mà cứ ậm ừ chả bật đèn xanh thì thèng nào dám nhảy vô, thích mà cứ giả vờ đội mũ phớt thì,.. con trai nhiều ng` nhát có khi lại bb đấy
  3. trungmabu128

trungmabu128 Thành viên mới

Em có vẻ kết thực sự rồi đây, nhưng mà anh nói thật, em cứ học cùng đi đã, thỉnh thoảng đi chơi đi, tìm hiểu kĩ vào, ko thừa đâu, đừng hành động cảm tính quá
  4. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

Hic, thik thì cứ nói là thik, cứ thế này thì mệt lắm
    Bơ luôn. Tắt điện thoại. Ko có đi nước non j nữa trong 1 khoảng thời gian nào đó (nếu như bạn cảm thấy mình thể hiện thik ng` ta là đủ rồi). Nếu ng` ta thực sự thik bạn (thực sự thik chứ ko fải chỉ à ơi) sẽ tự tìm đến.
    Còn ko thì... thả luôn, đi làm việc khác cho đỡ fải suy diễn lằng nhằng
  5. minhngoc86

minhngoc86 Thành viên mới

Hay gọi điện hoặc nt cho bạn, nhưng toàn nói chuyện vớ vẩn chẳng có chuyện jì quan trọng cả. Hay nói chuyện riêng tư cho bạn nghe, kể về gia đình, bạn bè những chuyện liên quan đến cuộc sống của bạn ấy, nhưng toàn kể những chuyẹn tốt. Làm cho bạn vui, trân trọng những phút giây khi ở bên bạn, mỗi lần đi chơi cảm giác quyến luyến ko muốn về, đối xử tốt với những người thân của bạn....
  6. lilz

lilz Thành viên mới

tớ nghĩ là bác này có thể đang có vài mối
    chưa quyết định mối nào chăng
  7. sa0phajx0an_1206

sa0phajx0an_1206 Thành viên mới

Em thì cũg k giỏi lắm . Nhưng là con trai nên em biết nh` người (cả em) nhát lắm. Khi chưa chắc chắn thì không dám nói đâu >>> vì long tự trọng cao , sợ nếu bị từ chối thì ê mặt lắm .
    Nhưng anh j đã p. tích đúng con gái mà hấp tấp quá là bọn con trai k thjck lắm đâu pải có 1 cái j đó bí ẩn đòi hỏi bọn con trai phải khám phá cơ . Chị cứ từ từ đừng nóng vội ( em giờ cũng như chị cũng mệt mỏi vì mấy chuyện này lắm )
  8. hiep88

hiep88 Thành viên quen thuộc

Am hiểu nhờ ...nói chung thì cũng đúng, nhưng đôi khi cũng có nhưng dạng đặc biệt.
    @tatgiay: có người bảo có khi anh ý bắt được tín hiệu là em cảm anh ý rồi, nên đang làm cao... vấn đề là anh ý có thích em không thì như em kể thôi thì ở đây chưa ai có thể kết luận được cả.
    Theo suy luận thông thường thì khả năng anh ý thích em là rất thấp. Cũng có khi anh ý có chút tình cảm với em, nhưng chưa đủ để anh ý thể hiện, vì dù sao thì cũng mang tiếng là làm quân sư cho thằng bạn rồi, giờ cho kẹo cũng chưa dám lo^. mặt phản lai. bạn
    Trừ trường hợp em tỏ rõ thái độ là em rất kết anh ý, thì anh ý mới có lý do mà nói với thằng bạn thôi, còn đây em đang tỏ thái độ nửa vời, thì anh ý cũng chơi trò mèo vờn chuột với em thôi.
    Tất nhiên em chẳng dại gì mà nói thẳng với anh ý là em thích anh ý làm gì trong trường hợp này cả, vì nếu anh ý không thích em thì em lại tự đẩy mình vào thế bí
    Có một cách test khá hiệu quả, nhưng không bít em có dám làm không thôi:
    Em cứ thử giả vờ nhận lời với anh bạn của anh ý ,nhắn tin vời anh bạn anh ý, anh bạn kia có ý rủ em đi xem phim, hay uống nước... gì đó, em cũng tạo điều kiện để đi, và không cần đả động đến anh ý làm gì cả, coi như anh ý chỉ như con tép trên mép con mèo mà thôi
    -Nếu thực sự anh ý đang mèo vờn chuột với em, thì kiểu vờn lại này rất có hiệu quả, vì đứng trước nguy cơ mất cái gì đó họ mới cuống lên ngay, không thì có gì mà phải vội... tâm lý cơm không ăn gạo còn đó mà
    - Còn nếu không thì cũng chả sao, sau 1 thời gian... đong đưa với anh bạn anh ý, bít đâu mình lại có cảm tình thật thì sao , mà không có thì nhắn với anh em thích 1 tin: em cũng cố tạo điều kiện để anh không phải làm quân sư quạt mo cho bạn anh nữa, nhưng sau một thời gian thì em thấy anh vẫn phải tiếp tục làm quan sư quạt mo cho bạn anh thôi... em thấy bạn anh còn ...ngốc hơn ca anh
  9. sa0phajx0an_1206

sa0phajx0an_1206 Thành viên mới

em thì chả giỏi kua gái ( kém lắm ý ) chắc tại nhát quá. Nhưng vì cũng là con trai nên hiểu tính bọn con trai chút chút . Có j chị pót lên anh em tư vấn cho ( em thì chả dám tư vấn ) nhưng biết j thì sẽ nói nhjêt tình
  10. loading_123

loading_123 Thành viên mới

10 giờ tối. Nhắn cho hắn ta 1 tin nhắn, chẳng cần nội dung, đại loại chỉ cần nhắn một chữ "a" thôi.
    Nếu hắn nhắn lại thì chắc chắn 80% là hắn thích bạn rồi