1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Biểu hiện thế nào thì biết con trai thích mình ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tatgiay, 26/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. walnut

walnut Thành viên mới

2. daigaionline

daigaionline Thành viên mới

Nếu zai có xu hướng thu ngắn khoảng cách không gian lại đấy là dấu hiệu thích
  3. hiep88

hiep88 Thành viên quen thuộc

làm zai cứ bị bắt bài thế này thì
  4. sa0phajx0an_1206

sa0phajx0an_1206 Thành viên mới

Em chả bao h nhjn` thẳng vào mặt ng ta ca? . Chuyện chưa rỗ ràng tội j để ng ta bjiết
  5. sa0phajx0an_1206

cũng không hẳn đâu . Em chỉ biết khi em nói chuyện với ng đó thấy hơi ấp úng . khó gợi chủ đề có thể đó cũng là dấu hiệu nhận biết chăng. Thêm nữa con trai khi thích ai thường rất quan tâm đến ng đó nếu để ý chị có thể nhân ra
  6. inu_sess

inu_sess Thành viên mới

he he topic hay
    Vậy con trai luôn có biểu hiện muốn bắt chuyện với mình mà lúc nói thì ấp úng,khó gợi chuyện với cả cười nhạt là sao nhỉ
  7. sa0phajx0an_1206

k thể nói la t/y nhung ít nhất cũng có tjh cảm
  8. tatgiay

tatgiay Thành viên mới

To Hanoihanoi: Tớ thích lời tư vấn của bạn nhất đấy.
    1. Đúng là khi mình để ý đến người ta thì mình sẽ phân tích từng hành động cử chỉ của người ta xem có ý nghĩa gì ko, xem người ta có gửi gắm gì vào đó ko trong khi thực tế là người ta chẳng quan trọng gì. Chỉ là gặp mặt và nói chuyện bình thường thôi.
    Chắc là người ta chỉ coi tớ là bạn bình thường thôi đúng ko. Vì bạn bảo con trai mà thích là người ta thể hiện ra ngay mà, trừ phi con trai nhát, mà tớ chắc chắn tính của anh ý chẳng nhát tẹo nào.
    2. Làm thế nào để tớ cải thiện được vấn đề gây cản trở mối quan hệ giữa tớ và anh ấy là cái anh thích tớ cứ đứng ở giữa cái mối quan hệ này. Cái anh đó nhát nên chả dám tán tỉnh tớ bao giờ, mà cứ nói với anh ý để anh ý giúp đỡ nên tớ cũng chả có cơ hội để từ chối thẳng thắn anh kia cả.
    3. Tớ chịu ko biết là người ta có biết tớ thích hay ko nữa. Đúng là bình thường tớ có vẻ lạnh lùng với anh ý lắm, có lần tớ đã thanh minh giải thích là mình ko có người yêu, rồi mình ko thích cái anh kia tẹo nào... với một người kinh nghiệm như thế, người ta đoán ra ý tớ ko. Mà cái lần anh ý gọi điện rủ đi uống nước nhưng tớ đã ko đi ý, Liệu anh ý có nghĩ tớ ko có cảm tình gì với anh ý ko và ko rủ tớ đi chơi tiếp ko.
    4. Có một chi tiết là hôm đi chơi anh ý bảo đang tìm người yêu, và xem tuổi hợp với 2 tuổi, trong đó có tuổi của tớ. Con bạn tớ nghe thế bảo luôn "Ơ nó cũng tuổi đấy đấy" làm hôm đó tớ xấu hổ ko chịu được. Nghe thế anh ý chỉ bảo "Gớm nếu được thế thì tốt cho tôi quá, các cô bao nhiêu vệ tinh thế". Đôi khi tớ thấy rất tự tin vì ở lớp tớ là một trong những đứa cũng well lắm.
    5. Giờ tớ muốn gì áh, đương nhiên là muốn người ta thích mình như mình thích người ta, thích người ta chủ động với mình. Nhưng tớ nghĩ kĩ rồi, anh ý ko phải là người hấp tấp vội vàng, mà bi giờ cũng chỉ coi tớ là bạn thôi thì tớ có muốn nhanh cũng chẳng được.Đúng là lần đầu tiên nên hấp tấp quá, chỉ muốn biết luôn ý người ta thế nào thôi, khổ ghê.
    Thôi đành từ từ mà tìm hiểu thêm vậy, hy vọng một ngày đổi gió nào đó người ta dở hơi lên lại có cảm tình với mình. Lúc đó thì tớ sẽ post lên cho mọi người chúc mừng tớ vậy.
    Nếu ko thì tớ chắc cũng chịu, tớ chẳng biết cưa cẩm con trai thế nào đâu, hic hic.
    6. Lần đầu tiên tham gia vào TTVN mà được mọi người tư vấn thế này làm tớ thấy vui . Nếu ai có gì cần tư vấn mà tớ biết tớ sẽ trả lời mọi người liền. Thanks tất cả mọi người nhé.
  9. luoivodoi

luoivodoi Thành viên mới

Bạn đang học TA ở đâu thế, chỉ cho tớ đi học với
  10. tatgiay

tatgiay Thành viên mới

Ủa, sao lại tự dưng hỏi lớp học tiếng Anh vậy bạn ???