1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Big HEART The Grand Show Thành Công Rực Rỡ --- Phóng sự trên VTC 1, c/t Cà Phê Tối, ngày 8-5, 8.10 p

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi yeutrinh, 18/04/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. kitty_nhi

kitty_nhi Thành viên mới

Zời ơi, chị Tommy Hoa nhá,chị mà up pic xấu lên là em xử chị liền á haha...chịu hết nổi rùi. Em sẽ alo cho toàn bộ nhóm Kiều BH hạ quyết tâm để tên "Tommy" giành cho chị - cái tên cực "kêu" và "trịnh trọng"...ko fải ai cũng đc dùng tên đó đâu, toàn ng nổi tiếng mới đc đấy chị àh hihihi...
  2. deejayz-x

deejayz-x Thành viên rất tích cực

Tommy Hoa là tên đẹp nhất BH rồi, còn ko nhận gì nữa, tao đây còn làm Jacob đây này :D. Mấy hôm nay bận rộn ko gặp cafe được em samantha Hiền và anh Rô Be Thành, nhớ quá
  3. kitty_nhi

kitty_nhi Thành viên mới

Eo ơi, mấy hôm rùi ko được cafe với bác Racốp mà nhớ phết nhểy, bác Rô-be nhắc đến bác Racốp suốt...gớm, các bác này ăn chời sành sứ dã man, 12h đêm gọi điện rủ nhau ra quán nước gạo nữa chứ...:D
    CN đi đú Hoà Bình là được gặp bác Racốp roài...vui ghê hihi
  4. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Báo với cả nhà là chúng ta có một tin cực vui. Trong buổi diễn, anh Lý Thái Dũng và anh Lê Anh Dũng của Vietnamnet đã có chụp hình được rất nhiều. Ngày mai Meggy sẽ lấy được ảnh về cho bà con xem.
    Chân thành xin lỗi các bạn mà BN đã hứa liên lạc Chủ Nhật vừa rồi. Về nhà mệt quá, mải công việc quên béng đi. Cửa hàng thì muốn trang trí cho xong thì mới đưa ra. Vì thế, mọi người tạm thời xem các bộ ảnh up lên ở topic ảnh và chấm xem mình thích bộ nào nhé.
    Chủ Nhật tới, cả nhà mình xem có nên làm một Big SUNDAY Sale cho bà con không? Để tạ lỗi với tất cả mọi người việc chậm trễ bán đồ?
    Đồng thời, hai tin vui nữa là Trên Tạp chí Truyền hình Kỹ Thuật số đầu tiên sẽ có tới 6 trang Thời Trang Big HEART. Và Big HEART cũng vừa có thêm một người bạn mới: Lys Studio ở 14/2 B1 Nguyễn KHánh Toàn, Cầu Giấy, Hà Nội.
    Bác Dũng, nhiếp ảnh gia chính của Lys Studio là do một người bạn - Nguyet_ca giới thiệu. Lys Studio sẽ có khuyến mại đặc biệt cho những bạn bè của Big HEART và EDM.
    Mọi người xem tình hình thế nào, có khi mấy chị em mình kéo nhau lên đó chụp tý đi. Hôm nọ Solo ở EDM chê BN quá, giờ đang không cười nổi