1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BÌNH CHỌN AI LÀ NGUỜI CÓ NICK DỄ THƯƠNG

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi andythao24, 06/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NTVT

NTVT Thành viên mới

NTVT ... ấn tượng quá
    NTVT=Người Thật Việc Thật
  2. chich_xongsoc

chich_xongsoc Thành viên mới

Mình thấy nick mình hay thế mà không ai vote cho một cái à , chán quá
  3. tee_eh

tee_eh Thành viên quen thuộc

Tee thấy ở Box Lạng Sơn có nick Lantimxulang rất ấn tượng và cũng dễ thương đấy chứ. Màu tím là màu biểu tượng cho tình yêu lãng mạn và thuỷ chung. Hoa lan là để chỉ một cô gái dịu dàng xinh đẹp. Xứ lạng: Đó là xuất xứ, là nơi chôn rau cắt rốn của người mang cái nick này. Chỉ bốn chữ thôi mà bao hàm tất cả ý nghĩa của người này. Có một cái gì đó thật thu hút nhưng cũng thật kiêu kì toát ra từ tên nick, khiến cho người ta tò mò, đồng thời cũng khiến những ai yếu tim chùn bước. Sự lạnh lùng ấy được phát sinh ra từ chữ Lantim. Vì đơn giản đó là một loài hoa đẹp, cao sang và kiêu kì, mang trong mình tình yêu thanh khiết thuỷ chung.
    Tuy nhiên ở hai chữ Xứ Lạng sau này, nó lại là sự mời gọi tha thiết. Như chúng ta đã biết người xứ Lạng hiếu khách và coi trọng tình người, do đó chắc chắn 4 chữ Lantimxulang cũng không nằm ngoài quy luật ấy.
    Sự mâu thuẫn nhưng rất hợp lý của cái nick đã tạo nên ý nghĩa thần diệu của chính nó. Logic biện chứng ngay trong lòng nó đã không phủ định lẫn nhau mà cùng hướng tới một sự cao đẹp tuyệt đối. Như Tee hiểu thì sự cao đẹp này ở trong tình yêu quê hương và tình yêu nam nữ. Bông hoa đỉnh núi hay cô sơn nữ này là tất cả sự thu hút đối với mọi người, bằng cả tấm chân tình cũng như sự lãng mạn.
    Chính vì thế Tee quyết định bầu chọn Nick này là nick dễ thương và ấn tượng nhất Box Lạng Sơn - và 1 Vote. hi`
    Có thể đây chỉ là 1 ý nghĩ chủ quan vì Tee không biết nhiều nick lắm của Box mình. Mong các bạn cho lời phản biện, và cũng xin lỗi vì đường đột ghé thăm, không báo trước. hehe. To be an intruder only....
  4. lantimxulang

lantimxulang Thành viên rất tích cực

Cuối cùng thì cái nick của mình cũng đã được anh Tee bình chọn(sướng thật). Em đọc mà cảm động quá anh Tee ạ...Em cám ơn anh nhé.
  5. lantimxulang

lantimxulang Thành viên rất tích cực

Cuối cùng thì cái nick của mình cũng đã được anh Tee bình chọn.Thích thật.Em đọc mà cảm động quá anh Tee ạ .Em cám ơn anh nhé.
  6. dontmakemewait

dontmakemewait Thành viên mới

Tôi bình chọn tôi được chứ nhỉ? ĐỪNG ĐỂ TÔI MONG CHỜ...cũng rất tâm trạng đấy, dễ thương nhưng còn có ý nghĩa nữa chứ nhỉ...
  7. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

tôi bình chọn cho nick này vì tôi cũng đang trong tâm trạng đó đây, đôi chút ấn tượng về nick này hi`hi`
  8. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Hoabattu2512
    Chắc ko ai là ko biết loài hoa này nhỉ !!! Em bình trọn cho nó vì em thích loài hoa này ,nó sống trường tồn vời thời gian .Có lẽ nó cũng mang một kỷ niệm nào đó khi được trọn để đăng ký trong ttvnol này .
  9. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Gio_mua_dong_bac
    Ních ấn tượng nhất kể từ khi vào ttvnol. Nghe rất hay,và doublerich. Ấn tượng với câu phát biểu :Lemon Question Em vote cho pác ýh.
  10. luongminhphuongls

luongminhphuongls Thành viên mới

tui cũng thích loà hoa này, nhìn title của tôi.........hixhix