1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Binh chon con duong dep nhat TPHCM

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi dirosemimi, 20/10/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HuyLong

HuyLong Thành viên mới

Hihih! Chào các "ma cũ"! Nghe mấy u nói chyện vui qua'! Các con đường như: Leduan, Nguyenhue...đeu rat đẹp, nó là bộ mặt của TPHCM! Còn các street khác thì ghê quá , giống như lời của Bob43 nói vậy. hy vọng trong tương lai tình hình này sẽ thay đổi.
    Riêng tui, thích nhất là Nguyễnkhacnhu.st, vì nó là con đường có ngôi trường mà tui đang học.
    Chúc các bạn vui vẻ .
    HL
  2. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

Nguyễn Khắc Nhu...nằm ở đâu nhỉ?? chết thật, lâu ko đi loanh quanh, wên cả rồi!
    Nokia: chúc bác toại nguyện nhá!

I remember U
  3. ngautuan

ngautuan Moderator

Gần ngã 3 Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh, có cái rạp hát cải lương tôi không nhớ tên, rạp Hưng Đạo thì phải
  4. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

! chu bob ui ! cai duong Nam Sai Gon day chau khoai lam vi no rong vNOa mat me ! Nhung muh con cai chien hoi ghe thi hihihi ! Do la cho cho tui trẻ dua xe day chu a ! ! ghe lam! Luc chau di chau thay co wa choi cap ngoi dung xe len de cho coi dua xe !( chau ko du can dam ngoi coi so bi hốt !) hihi !
    Xa Lo SG cung da lam ! Noi chung duong nao muh rong rong mat me thi la da lam ! !
    Em cha biet duong Nguyen KHc nhu ! huhuhu !
    Chuc n Nokia dc toai nguyen luon ! Nam sau rang vao HCM nha Em dan di ra day cho ! !
    BN
    You can't control the length of your life but you can control the width and depth.
  5. d.an1

d.an1 Thành viên quen thuộc

Em đố các bác đường nào ngắn nhất ở Sài gòn.

PDA

6. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

Câu hỏi hay (ko gian lận nhé).
    Để xem nào, có đường Trần Cao Vân (Phú Nhuận) nối đường Huỳnh Văn Bánh & Hồ Biểu Chánh, cũng ngắn tịt.

I remember U
  7. Gorillaz

CHi Soledad ui ! ! doi dien duong Tran Cao Van co cai hem Huynh Van Banh , hihi ! chi di thang vao day ! la nha em day ! ! hihihi !Tran Cao Van ko fai la ngan nhat dau ! hihi ! em nho co nhieu cai ngan hon nhung muh ko nho ten! chung nao nho ra thi em noi ! hihih !
    BN
    You can't control the length of your life but you can control the width and depth.
  8. ngautuan

ngautuan Moderator

Đường Đặng Trần Côn bên cạnh trường cấp II Nguyễn Du la đường ngắn nhất
  9. Nokia8890

Nokia8890 Thành viên rất tích cực

Hehe ngõ nhỏ phố nhỏ nha em ở đó à em Gorilaz
  10. Gorillaz

chui anh Nokia bat dau tap tanh hut thuoc tu khi nao the ?! ko dc nha ! hut thuoc co loi cho suc khoe lam ! i wen co hai lam day nha !dug hut nua anh nha ! hihi !
    Cong nhan la cai duong gan ben Nguyen Du ngan that ! gan day co mí wán súp cua ,ui gioi rẻ muh cung ko đến nỗi tệ ! hihi !hihi !
    BN