1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Binh chon con duong dep nhat TPHCM

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi dirosemimi, 20/10/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nokia8890

Nokia8890 Thành viên rất tích cực

Hichic anh co hut thuoc bao gio dau co chu ,ma sao em lai bao la hut thuoc co loi co suc khoe lam
  2. d.an1

d.an1 Thành viên quen thuộc

Đường ngắn nhất là " Nguyễn Biểu" có 20 m thôi. Nó nằm giữa " Nguyễn Huệ và Đồng Khởi",Từ Nguyễn Huệ đi ra nó đâm thẳng khách san Caravelle.
    Không biết có cái nào ngắn hơn nữa không?

PDA

3. d.an1

d.an1 Thành viên quen thuộc

Ý lộn!
    Em xin đính chính lại :
    Đường đó là đường Nguyễn Thiệp chứ không phải Nguyễn Biểu. Vị trí thì vẫn chỗ đó.

PDA

4. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

ôi giời!!! nhà em ở đấy ah? nhà chị ở....con đường đối diện hẻm nhà em . Đầu hẻm nhà em có cái "chợ nhỏ", ngày nào chị cũng đi muh.
    Ah, em ở trong đấy có biết anh nào tên Hòa, hình như là Trọng Hòa, đen thui đen thủi, lúc trước học MK ko?

I remember U
  5. Soledad

Nokia: thế bác ko biết hút thuốc chữa được bệnh ah?

I remember U
  6. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

hihi ! em cha biet anh nao ten Hoa ca chi ui ! hic ! em .. hì hì ! Em chi biet moi anh Thang ( doi dien nha em , bảnh trai lam , hay cho em muon dia nhac ! ! jihii !( cung sinh nam 81 nhugn hoc Bui Thi Xuan hui cap 3 ! cao cao di Max xanh a ! chi co biet ko a ?
    ui gioi cai cho day , mac nhu cai gi day ! em tha di cho Tran HUU trang con hon ! chui ! chac em biet chi la vi minh gan nha wa chi ui ! ! jhihi ! chac the wa ! ko ngo trai dat nay nho wa ! cai gi cung trung hop ca ! !
    BN
    You can't control the length of your life but you can control the width and depth.
  7. Soledad

hìhì, thế em đi lâu chưa? chị mới về đây 1 năm thôi.

I remember U
  8. reddevils

reddevils Thành viên rất tích cực

à, theo em con đường đẹp nhất Tp là Phạm Ngọc Thach đấy, mát rượi, khá sạch sẽ, lại có NVH Thanh niên, nơi tuyệt vời để xem BĐ, :)
  9. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

cai nha day em moi don ve tu thang 8 nam ngoai ! o toi thang 6 la em ban nha di rui ! ! hihi ! nen chac la gap day chi a ! cahc chi em minh gap o day rui ! chi co man man di wa xom em ko vay ? thay nha nao ngay nao cung bat nhac bu thiet bu ( vi em va anh hang xom hay dau nhac lam al biet nha em ! chac chi da wa xom em rui fai ko ?nha chi o do co biet cai con Dan MAp cho wan an Phuong Nam ko ?chi muh wen no nua thi thui du biet rui !so minh la co duyen day ! ! muh nam sau em co ve em ko co o nha do nua chi ui ! em con 1 nha ben duong HUynh Van banh nhung nha so 470 day ! chi tim thu di ! mot em ve day day !ehn gap chi o day hen ! ui nho chi wa di thui ! a wen nha chi o day chi co ra Phuong Nam games ko ? o gan cong xe lua day !em ra day choi hoai , ngay nao cung ra , co bao gio em gap chi o day ko ? !
    Duong Pham Ngooc thach thi cung dep ! Nhung Gor it di lam ! hic !
    BN
    You can't control the length of your life but you can control the width and depth.
  10. bob43

bob43 Thành viên rất tích cực

Các bác đang bàn bạc chuyện gì đây ? Gor không nghe lời chú à ?

NO MATTER HOW YOU LEARN BUT WHAT'S FOR ?