1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bình chọn gương mặt "sáng chói" cho HLC

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi honigsberg, 11/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. honigsberg

honigsberg Thành viên mới

Bình chọn gương mặt "sáng chói" cho HLC

Kính thưa bà con cô bác, các anh chị em xa gần (không biết mình nói thiếu ai không nhỉ, sẽ bổ xung danh sách thêm.)
    Hôm nay để thay đổi không khí trong HLC của chúng ta, tôi chính thức công bố cuộc thi "Bình chọn gương mặt sáng chói cho HLC"
    Thành phần tham dự là .........everybody, tuổi từ.......... mênh mông .......cho đến .......bát ngát, không kể trong và ngoài nước, miễn là quan tâm đến HLC. Các bạn có thể tự đề cử hoặc đề cử bạn mình. Xin cho biết lí do tại sao mọi người nên bình chọn bạn hoặc bạn của bạn.
    Ban tổ chức xin đưa ra thí sinh thứ nhất, bạn emtrai_xinhgaicucki. Bạn có một gương mặt rất điển trai và một tính cách rất .............điển hình (cho cái gì nhỉ, nhờ bạn trả lời hộ nhé). Ngoài ra khi tiếp xúc với bạn mọi người còn dễ nhận ra bởi .......đôi mắt kính (chắc kính lão ) mà qua interview bạn cho biết ai muốn có thì cứ........đánh điện tử nhiều. Kể đến bạn chúng ta không thể không nói đến những đóng góp của bạn cho HLC. Mặc dù thỉnh thoảng hơi spam một chút nhưng phải nói rất tích cực. Hiện nay bạn emtrai_xinhgaicucki đang đi tu....à quên đi du học tại kinh đô ánh sáng. Hi vọng bạn sẽ mang chút ánh sang về cho HLC của chúng ta.
    Danh sách thí sinh còn rất nhiều mong mọi người tham gia, và cũng đừng quên bình chọn. Xin cảm ơn rất nhiều. (Vỗ tay!!!!!!!)
  2. emtrai_xinhgaicucki

emtrai_xinhgaicucki Thành viên mới

hix sao lại là mình nhở ! ngại quá cơ ! nhưng tại sao không là mình nhỉ hehe !
    để tớ đề cử nguời thứ 2 và 3 nhá :
    thứ 2 là bạn honigsberg , 1 girl HL rất vui tính và rất chịu khó nhiệt tình spam với bà con ! 1 cô gái ấn tượng đang sống trên ngôi mộ của Hittle
    thứ 3 la chị gái tớ Global : 1 cô gái hết chê ! không còn lời khen ! tất nhiên là xinh gái cực kì rồi bởi vì tớ là em trai xinh gái cực kì mà
  3. honigsberg

Hơhơ, cho tớ xin. Tớ nằm trong ban tổ chức rồi nhé, không thấy à. Có thì hối lộ tớ đi, tớ sẽ quảng cáo thêm cho cậu chút nữa.
  4. zizou0804

zizou0804 Thành viên quen thuộc

Tôi xin nhận tất cả những cái xâu nhất về mình !! Ai đẹp ai tốt thì cứ nhận hết đi !!!
    Tôi xấu trai nhất HLC, tính nết cũng củ chuối nhất HLC thế được chưa !! Có trao giải cho tôi không

5. emtrai_xinhgaicucki

trao giải "dây rút quần đùi" cho anh
  6. honigsberg

Vậy bình chọn bác vào phần gương mặt "tiêu biểu cho những cái xấu" nhé. Bác là yêu tiên nhất đấy, thích là được ngay. Mà bác yên tâm, phần này chắc không ai tranh với bác đâu.
  7. emtrai_xinhgaicucki

chơi kiểu này ko an toàn ! có mỗi 1 vị đòi giám khảo thì ko co công bằng rủ rê lôi kéo thêm đê
  8. Ho_li_ten_thong

Ho_li_ten_thong Thành viên quen thuộc

Chắc ai cũng đã từng được nghe , đọc và xem Thạch Sanh rồi đúng không?.............và chắc ai cũng còn nhớ gương mặt Li_Thông nhẩy??? ......Đấy ! gương mặt sáng chói của HLC chính là tui đấy......ai có nhu cầu nhìn lại gương mặt sáng chói này thì hãy.......yêu cầu.......sẽ được toại nguyện.......Nhưng mà khi xem song thì đừng có.......nhá...............
  9. honigsberg

Vậy đề nghị bác post cái hình lên để mọi người chiêm ngưỡng cái dung nhan của bác cái nhẩy. Tui thì vẫn chưa tưởng tượng được Lý Thông đẹp "dai" đến mức nào.
    @emtrai_xinhgaicucki: tớ đã nói là chỉ trong ban tổ chức thôi. Còn ban giám khảo là tất cả mọi người chứ đâu phải mình tớ.
  10. emtrai_xinhgaicucki

đúng đúng ! post ảnh lên đê !