1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

bình chọn hàng chat nào hay nhất Thanh Hoá nhé.

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi ConanX, 28/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

Chà chà cảm ơn anh em bàn về chuyện này nghe.NHưng theo tui thì máy cấu hình chuẩn ,máy mới kết nối ngon.
    Các ông chat lâu mới biết chứ.Mạng có lúc nhanh như ngựa , có lúc chậm như rùa.Mà chẳng phải do kết nối modem gì đâu, do port bưu điện ThanhHoá quá kém mà thôi.Còn nhiều thứ linh tinh chẳng dính đến máy chút nào nữa.
    Thử Chát tổng thể lại cái nào anh em ơi
    BồCâutrắng
  2. Nha_Ao_Thuat

Nha_Ao_Thuat Thành viên mới

theo tụi thì hàng chát nào ơ thanh hoá cũng chạy chậm hết .vì mạng chát ơ thanh hoá chạy theo dường bưu điện mà.bao giờ cũng chậm ..theo tôi thì nên bình chọn hàng nào có chất lượng phục vụ tốt nhất ...mà theo tôi thì hàng chát 29-lê hoàn là tốt nhất nếu các bạn ko tin thì dến thư xem..hi..hi.
  3. BanLinhConGaiThoiNay

BanLinhConGaiThoiNay Thành viên quen thuộc

dĩ nhiên là 49 cao thang rùi em làm nhà ở đây luôn đấy
    ở đây không khí môi trường rất tuyệt nhât là lại có ................. nữa chứ hehe

Không nên tiếc nuối hôm qua, đợi chờ ngày mai và lãng phí hôm nay
  4. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

chán chết, em ủng hộ hàng TDT còn đâu ngồi cứ muốn đập máy hic
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  5. lephuochongnga

lephuochongnga Thành viên mới

công nhận là o Thanh Hoá mình máy không ngon như ở các chhỗ khác nhưng em đang nói là"bình chọn hàng chat nào hay nhất tahnh Hoá" cơ mà.Mà hang chat hay đâu phải nhất thiết là máy chạy nhanh?
    có thể là máy không nhanh,nhưng ở đó có sự phục vụ ,thoải mái....thế là mình thích,thế là mình thấy hang chat đó hay ngay ý mà.hè hè,em nói có đúng không các bác nhẩy?
  6. lephuochongnga

em mới vào nói thế,bác nào thấy khó chịu thì cho em xin lỗi nha.
    Le Phuoc Hong Nga
  7. lephuochongnga

nãy giờ các bác cứ nói hàng chat nào xịn,còn hàng chat nào thuộc loại ...(ấn tượng xấu) thì em chẳng thấy các bác nói nhẩy.Dù sao thì chúng mình cũng nên mở rộng chủ đề cho nó đa dạng chứ nhẩy?
    Em xin mở đầu câu chuyện này nhé.hàng chat đầu mà em muốn nói đến là hàng chat ở đường gì gì mà em không nhớ,nhưng mà nó ở gần trường Lam Sơn,em chat ở đó mà 15,20,30 phút mà em loay hoay mãi chẳng vào mạng được,vì sao vậy?Rồi mở có cái hòm thư mà đến cả tiếng đồng hồ.Nể bạn em,em mới ở lại chứ không thì em "kurt" từ lâu rồiHôm đó em "akay" lắm,cú không chịu được,thề từ nay bỏ quách,chẳng bao giờ đến đó nữa.
    Đó là hàng chat mà đẻ lại ấn tượng xấu nhất trong em đó,còn các bác thì sao?
  8. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

Chà chỉ vụ hàng Chat này thôi mà không ngờ lại lắm chuyện như vậy nhỉ.
    Thay mặt anh em làm NET các Chater muốn gì ngoài chât lượng máy nữa nào.?????
    BồCâutrắng
  9. ConanX

ConanX Thành viên mới

em thấy LPHN nói cũng đúng đó,em cũng đã chat o đó 1 lần và em cũng cạch hẳn.
    NGoài chất lượng máy tốt,thì em thích nơi chat có chút riêng tư và bớt ồn ào,vì Thanh Hoá bây giờ cũng đã xuất hiện một số nơi ....(khó nói quá) - trật tự bị đảo lộn,hơi lộn xộn,nói chung là ồn ào quá.Em nói như vậy là làm hài lòng bác gì gì ấy nhẩy chưa?Còn ai có khiếu nại nữa không nhẩy?nói ra đi.
  10. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

hê hê theo tôi, hàng chát nào ở thanh hoá cũng ồn ào hết chẳng có chỗ nào yên tĩnh cả

Vạn sự khởi đầu nan
    Vài "nan" bắt đầu nản