1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bình chon Hoa hậu Nam đi !!!

Chủ đề trong 'Album' bởi Someonce, 12/04/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. tbm

tbm Thành viên rất tích cực

Don biết tại sao tớ nói thế không .Lúc nào trên yahoo bác cũng làm cái câu :" em yêu của anh ngủ ngon nhé " ,hay "anh nhớ em "..........
    Còn trên ttv ,bác chưa ghẹo em nào nên em mới nói là bác ....hê hê hê
    Không ngờ gã vẫn khoẻ chán .
    Thế hồi sang Hungary ,gái đẹp tới nộp mạng thì vẫn chung thuỷ với nhà Q.
    Kiểu này phải khai trừ gã ra khỏi hội luôn mới được
    Em đang cô đơn ,có chị gơn nào thương em thì kiss em cái
  2. Don_Quixote_new

Don_Quixote_new Thành viên rất tích cực

Hehe hồi tớ sang Hungary gặp một bé rất xinh đẹp mới 16 tuổi không biết là cậu có biết không. May là tớ có.."em yêu ngủ ngon nhớ" rồi nên giờ cậu có cơ hội, chứ không thì.. coi như xong. .Bố mẹ cô bé ấy là tiến sĩ Vật lý và Kinh tế. Cả hai cô chú ấy vẫn thường xuyên về Việt Nam dạy học- khoảng 6 tháng trong 1 năm gì đó. Cô bé con gái họ thì khỏi bàn nhớ. Hồi trước được một cái giải nhất Hungary về nhảy Rock n' Roll và bây giờ đang học tiếp trượt băng nghệ thuật. Xinh và trắng lắm. Dáng người thì miễn bàn, với lại học giỏi và rất ngoan ( đúng- quan trọng là rất ngoan ). Cậu cứ tưởng tượng cô bé ấy cứ quá 6h tối là không ăn thêm nữa, 10h tối đã đi ngủ để giữ thân hình và da...Thông báo với cậu là tớ đã nói chuyện với.."em yêu ngủ ngon nhớ" của tớ và định giới thiệu cô bé ấy cho cậu nhưng còn phải chờ xem con người cậu diễn biến theo chiều hướng nào đã.
    Chịu khó chứng tỏ một tẹo rùi tớ giới thiệu cho nhớ. Không phải chỉ có một đâu. Ở Budapest thế hệ các em còn học phổ có nhiều em được lắm. Chắc là khá hơn hội đi du học cùng cậu.
    E hèm- các chiến hữu khác muốn cạnh tranh với nhà trưởng lão tdna thì vào đây thi Nam hoa hậu đê. Đồng chí nào đoạt giải nhất ( và chứng minh được ngoan ) tớ sẽ cho số điện thoại nhà cô bé ấy mà liên lạc.

Etwas unvollendet ist etwas faszinierend.

3. cupidon85

cupidon85 Thành viên mới

U Dung the!It nhat phai nhu to day nay!

Cupidon