1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bình chọn " Miss Box Thị trường Hải Phòng " ( Topic đề cử danh sách và ảnh thí sinh, ngày 15/07/2008

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi fanruot_mu, 12/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fanruot_mu

fanruot_mu Thành viên rất tích cực

Bình chọn " Miss Box Thị trường Hải Phòng " ( Topic đề cử danh sách và ảnh thí sinh, ngày 15/07/2008 sẽ Bình chọn chính thức )

Bình chọn " Miss Box Thị trường Hải Phòng "​

Mục đích nhằm tôn vinh vẻ đẹp cũng như sự đóng góp to lớn của chị em cho Box trong thời gian qua, qua đó nâng cao tinh thần đoàn kết, nâng cao phong trào giao lưu học hỏi giữa các thành viên Box " Thị trường Hải Phòng "

Thành phần BTC bao gồm fanruot_mu, so1haiphong và nhà tài trợ newidea

Sau đây tôi xin đề cử một số gương mặt nữ ( có kèm ảnh ) để mọi người bình chọn. Thời gian bình chọn bắt đầu từ hôm nay 12/7/2008 và kết thúc vào 24h ngày 25/6/2008. Sau khi cuộc bầu chọn kết thúc, chị em nào nhận được nhiều phiếu bình chọn nhất sẽ đạt giải " Miss Box TTHP ". Phần thưởng dành cho Miss sẽ rất hấp dẫn và ý nghĩa, được tài trợ bởi NewIdea 208 Đà Nẵng. Phần thưởng sẽ chỉ được bật mí khi cuộc thi kết thúc và có kết quả. Phần thưởng sẽ được trao vào ngày offline Box 26/7/2008

BTC cuộc bình chọn chúng tôi rất mong chị em nhiệt tình hưởng ứng và yêu cầu chị em có tên trong danh sách bình chọn viết 1 bài giới thiệu về Profile của mình + phương hướng phát triển Box nếu như đạt Miss

Dánh sách đề cử:

1) Minhngoc86: em này tên Ngọc, 22t cao 1m?? nặng ??Kg. Hiện đang công tác tại HT Mobile. Em này có thể nhận xét là xinh.

2) LyLy67: tên Dung, 24t cao, to khoẻ mạnh và rất xinh gái. Đang công tác tại một cty BĐS của Mỹ.

3) Pikachu_in_love: em này là Phương 23t, thành viên cực kỳ quen thuộc, đặc biệt nhiệt tình với Box, là manager cho đội bóng cũng như quản lý các hoạt động offline của Box. Hiện đang là thủ kho của Cty Hanosimex

4) Haiha1: sinh năm 1989, tên như nick: Hải Hà, em đến từ Yamaha Town. Cao, chân dài, ăn nói có duyên, xinh gái........

5) Dieishappy: Hương die, 20t, hiện đang đang công tác tại trường THPT Hàng hải với vai trò là 1 học sinh gương mẫu. Em này tuy hơi lùn và béo nhưng cực kỳ cute, luôn là tâm điểm chú ý của các boy trong các buổi offline

6) Huong0209: em này chưa gặp bao h, chỉ biết là hay tán tỉnh hot boy Đức Anh và đang học lớp 12. Nhìn avatar thì thấy cũng xinh xắn phết. Tên là Hường các bác nhé, Đức Anh đâu, dấu em ý ở đâu rồi

7) Em_rat_hien: sinh năm 85, tên Lương, xinh gái, cao, gầy đặc biệt có quả răng khểnh cực kỳ duyên. Em rất hiền hiện đang làm tại ACB, 1 NH vào dạng top của Việt Nam Ai đã từng gặp em 1 lần đảm bảo sẽ cực kỳ ấn tượng. Em rất hiền cũng là 1 nhân vật tương đối nổi tiếng trên TTVNol, em đang làm Mod Box Vimaru ( ĐHHH )

8) Meekmountain: em tên Hiền, 21t, hiện là SV khoa Dược của trường Cao Đẳng Y HP. Nhỏ nhắn, xinh gái, mỗi tội nói hơi to Tham gia Box TTHP với tư cách đầu mối cung cấp các loại đĩa cho anh chị em

9) Perfume310 : Hương , 26 tuổi, cao ráo, chân dài, hiện đang làm cho 1 tổ chức Phi chính phủ của Mỹ về vấn đề........ Tham gia offline đúng 1 lần nhưng đã gây ấn tượng mạnh cho anh em trong Box

10)Peyeu19: em Ngọc Quỳnh, 20t, hiện đang là SV Cao đẳng Cộng đồng Hải Phòng, tuy chưa tham gia nhiều vào phong trào của Box nhưng đây sẽ là 1 đối thủ đáng gờm của các chị em tham gia bình chọn, 1 ẩn số thú vị

Được fanruot_mu sửa chữa / chuyển vào 21:09 ngày 13/07/2008
  2. FireScorpion

FireScorpion Thành viên mới

Thế này là thế nào? cần một lời giải thích được ko đồng chí Hoà?
    vì mới hơn 36 tiếng đồng hồ ko online nên ko biết tình hình.
  3. HajimeDuong

HajimeDuong Thành viên mới

Vote đi vote đi đừng hỏi nhiều
    Ko theo dõi kỹ thì............ đừng hỏi
    Vẫn vote cho Pikachu yêu quý
  4. duongduchien

duongduchien Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Sao lại bắt đầu ngày 12/07/2008 mà kết thúc ngày 25/06/2008 là sao?
  5. HajimeDuong

HajimeDuong Thành viên mới

Lỗi kỹ thuật
    Thời gian kết thúc là 26/7/2008 nhé
  6. borntoshine

borntoshine Thành viên gắn bó với ttvnol.com

chết vì vote thôi...cuộc thi miss dài nhất trong lịch sử
  7. dieishappy

dieishappy Guest

Làm phát cho máu: [​IMG]
    .
    .
    Tự giới thiệu bản thân
    .
    .
    Tên đầy đủ : Lê thị Lan Hương
    Ngày tháng năm sinh : 02 - 10 -1988
    Hiện đã lên lớp 12 trường THPT Hàng Hải
    Tự nhận xét về mình:
    Đập vào mắt : Vừa béo vừa lùn vừa xấu gái (chưa đc 1m50,cân "lặng": 48kg~ (gần nửa yến) ^^!) [​IMG]
    Nhưng
    Em tự nhận thấy em dễ gần,dễ hoà đồng,...(đại loại thế) nhưng ko dễ !@#$%^&*() [​IMG]
    Quý ai thì quý như của quý,ghét ai thì ghét như xúc đất đổ đj (bạn em nó nhận xét thế ^^!)[​IMG]
    Thông mjnh trong học hành nhưng rất ngố trong giao tiếp ứng xử [​IMG]
    Rất lười ^^! Chỉ khj nào hứng lên mới làm ^^! [​IMG]
    Đừng bao giờ đặt áp lực cho em,chỉ có 1 chút thôi là đừng nghĩ đến việc em hoàn thành công việc 1 cách "bình thường".[​IMG]
    Em mới "được" 1 người nhận xét em là 1 kẻ hiếu thắng.[​IMG]
    Tính em cả thèm chóng chán ^^![​IMG]
    Nói chung rất nhiều tính xấu mún có người khai quật ^^![​IMG]
    8x năng động cá tính luôn muốn phá những rào cản cổ hủ nhưng lại bị nhiễm 1 chút cổ hủ của người khác mang lại.[​IMG]
    Ở nhà ăn ít cơm,đj nhà người khác ăn còn ít hơn.
    Ở nhà lười làm nhưng đj nhà người khác thì rất chăm.
    Không biết nấu cỗ mà chỉ biết nấu cơm hàng ngày.
    Nhìn con gái mặc hở hang rất ghét nhưng thỉnh thoảng lại tự sướng như họ ^^![​IMG]
    Nhiều khj em rất mâu thuẫn nên không hiểu nổi chính mình nữa.[​IMG]
    Tiêu chuẩn "bị" làm bạn gái thân của em là : không được xinh,phải học được (ko cần giỏi quá,chỉ cần thông minh trong việc học),chăm chỉ,hay ăn vặt và biết nhiều chỗ ăn quà đảm bảo vệ sjnh dịch tễ đã đc kiểm nghiệm qua nhiều đời ,...
    Tiêu chuẩn "bị" làm bạn trai thân của em : bề ngoài : bình thường trở lên,nếu có dưới mức bt 1 tí thì phải cực kỳ vui tính,nhìn chung thjk đj lượn đường,hít bụi,...
    Tiêu chuẩn chung: Không có nh~ tính xấu như nói dối,bốc phét,... đại loại là nh~ tính xấu,có cái chấp nhận đc,đừng có cái gì quá là ổn.Ngoài ra,không có dị tật bẩm sjnh [​IMG]
    Em ghét nhất 1 điều,đó là sự giả dối,đến bây giờ em vẫn đang thắc mắc tại sao con người không sống thật được với nhau?[​IMG]
    Có 1 câu nói trong 1 bộ phim Việt Nam em nhớ mãi,từ lâu lắm rồi :
    Con người đang tìm kiếm thứ gì?Hạnh phúc?Tiền bạc? ...? Tất cả đều không phải.Đó là sự cảm thông giữa con người với con người...[​IMG]
    .
    .
    Dạ thôi hết rồi ạ,tạm thời em chỉ làm đc đến thế [​IMG]
    Em ghét học Văn nên văn chương hơi lủng củng,toàn là "cảm xúc tự nhjên",nghĩ ra cái gì viết cái đấy,ko đc mạch lạc cho lắm ^^! nên có gì các bác cứ góp ý nhjệt tình,em xjn chân thành cám ơn ạ ^:)^ [​IMG]
    Em rất tò mò về giải thưởng nhưng lại ko mún thj tẹo nào,hjk ...
    Anh em giao lưu là chính ^^!
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [sign]<p align=center><font face=Tahoma color=#ff0000>
    Được dieishappy sửa chữa / chuyển vào 23:42 ngày 12/07/2008
  8. stfrancesco

stfrancesco Thành viên mới

Tưởng xong xuôi rồi lại thi lại à ???
  9. toquangthuy

toquangthuy Thành viên quen thuộc

voi lại cho em Minhngoc86 phát nữa,đoạt vương miện nhớ khao anh ăn sáng nhé,ke ke ke
  10. Chichxongsock

Chichxongsock Thành viên mới

He he mình là người đầu tiên vote cho lyly67 , đồng môn , đồng niên , hình như học lớp cô Nga dạy văn khoá 99-02 Ngô quyền .