1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bình chọn tạo cơ hội đi tiếp cho thí sinh Sing My Song-ca sĩ nhạc cổ điển Kim Ngân

Chủ đề trong 'Nhạc cổ điển' bởi nobikami, 28/12/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nobikami

nobikami Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mình muốn nhờ các bạn bình chọn giúp cho cô em Kim Ngân để có cơ hội đi tiếp chương trình Sing My Song. Ngân đang là sinh viên thanh nhạc cổ điển ở Nhạc viện, muốn thử sức mình trong 1 cuộc thi tự hát tác phẩm của chính mình, khả năng của em đã được khẳng định nhưng em nó bị loại oan uổng quá nên giờ phải tranh đấu với những đối thủ có lượng phan hùng hậu như Ưng Đại Vệ với Phạm Hồng Phước. Và các bạn vui lòng lan tỏa video của Ngân trên facebook của các bạn để em nó thêm nhiều cơ hội được bình chọn ạ:
    Màn trình diễn của Kim Ngân tại #SingMySong như làn gió mát làm dịu không khí ngột ngạt của nền âm nhạc vốn nhiều thị phi. Gương mặt khả ái, tâm hồn thánh thiện, KN còn thể hiện sự giỏi giang và đa năng ở mảng biểu diễn và sáng tác. Âm nhạc thể hiện con người: "Người sao nhạc vậy".

Nhạc của KN chưa hợp thị hiếu của đa số khán giả và giới truyền thông vốn chuộng các nhân vật-sự kiện giật gân, hay vì em quá trong sáng cho cuộc thi?
    Với ý thức ham học, cầu tiến, chắc chắn KN sẽ thành công trong sự nghiệp mình đã chọn dù có được vào chung kết hay không. Để cho 1 tài năng không bị lu mờ, chúng ta hãy cùng nhau bình chọn nhằm giúp KN qua khe cửa hẹp quay trở lại cuộc thi, dù biết rằng những đối thủ của KN có lượng fan áp đảo. Các bạn vui lòng vào đường link sau để bình chọn cho KN nhé, cách 8 giờ chúng ta có thể vote 1 lần đó! http://saostar.vn/tag/sing-my-song/ #saveKimNgân#TeamDucTri.