1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bình chọn thầy cô (được iu quý, và...........)

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi tin-tac, 22/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

Bình chọn thầy cô (được iu quý, và...........)

mọi người thấy ai la người hiền nhất và ai là người dzữ nhất aaaa....

em thấy như hiện tại,,cô kĩ thuật và cô địa là dễ xương nhất,,,hehe..còn miss KHánh Linh và miss Thuỷ,,,thì ôi thôi,,,nhưng em lại mún miss KHANH LINH chu nhiem...vì nếu thế em sẽ học tốt hơn...hehe...

B13 nam ngoái nối tiếng wậy nhất trường dzị mà năm nay dzô tay miss LINH...im re,,còn được nhân cờ thi đua nữa chứ,,hehe

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........

Được tin-tac sửa chữa / chuyển vào 08:14 ngày 24/01/2003
  2. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

Tin ui thầy cô hiền dữ ko quan trọng. Cái chính có trách nhiệm và hết lòng vì hs ko. Như VKT đó, ai dám nói là hiền mà vẫn được hs yêu quý đó thôi
    Hay là đổi thành thầy cô được yêu quý nhất và thầy cô làm mình oải nhất (học giờ đó là oải ko chịu nổi)
    I am myself again, là lá la
  3. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

Tin ui thầy cô hiền dữ ko quan trọng. Cái chính có trách nhiệm và hết lòng vì hs ko. Như VKT đó, ai dám nói là hiền mà vẫn được hs yêu quý đó thôi
    Hay là đổi thành thầy cô được yêu quý nhất và thầy cô làm mình oải nhất (học giờ đó là oải ko chịu nổi)
    I am myself again, là lá la
  4. Hnt2

Hnt2 Thành viên quen thuộc

úi ui , ai học B13 mà nhận được cờ đấy . A13 đây , cựu học sinh cái lớp B13 quậy quậy đang được nói đậy
    Hnt2
  5. Hnt2

Hnt2 Thành viên quen thuộc

úi ui , ai học B13 mà nhận được cờ đấy . A13 đây , cựu học sinh cái lớp B13 quậy quậy đang được nói đậy
    Hnt2
  6. tin-tac

giời ơi,,,,xem lại dùm cái đi,,tui dang noi B13 hiện tại đây này chứ không phải A13....chủ nhiệm là cô khánh linh,,,khong tin thi len hoi tham xem....hehe

khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  7. tin-tac

giời ơi,,,,xem lại dùm cái đi,,tui dang noi B13 hiện tại đây này chứ không phải A13....chủ nhiệm là cô khánh linh,,,khong tin thi len hoi tham xem....hehe

8. suidb113

suidb113 Thành viên mới

Người ghét nhất là Nguyễn Hoài Chương .Hồi thầy Nghi làm hiệu trưởng đá banh thoải mái 24/24 đến lượt ông Chương đầu tiên cấm đá banh cuối cùng là phá luôn sân banh ! nhí nhố quá.Còn người tuithích nhất la cô Thủy dạy sử vì cô mời phụ huynh tui 2 lần mà chả lần nào tui mời (chẳng bị sao )
  9. suidb113

suidb113 Thành viên mới

Người ghét nhất là Nguyễn Hoài Chương .Hồi thầy Nghi làm hiệu trưởng đá banh thoải mái 24/24 đến lượt ông Chương đầu tiên cấm đá banh cuối cùng là phá luôn sân banh ! nhí nhố quá.Còn người tuithích nhất la cô Thủy dạy sử vì cô mời phụ huynh tui 2 lần mà chả lần nào tui mời (chẳng bị sao )
  10. tin-tac

không ngơ MR CHUONG la nguoi "đóng cửa"san banh,,hic hic,,,nham nhí hơn nữa là không cho HS đá banh trong nhà thi đấu,,,thế thì đóng cửa nhà thi đâu luôn..chứ mở làm gì..hic hic...