1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bình giữ nhiệt lock&lock sự lựa chọn hoàn hảo cho bạn

Chủ đề trong 'Lâm Đồng' bởi kenhappvn, 26/03/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kenhappvn

kenhappvn Thành viên quen thuộc

Bình giữ nhiệt lock and lock có giá tại các siêu thị là từ 350.000 đồng nhưng mình mua dùng mã giảm giá lazada chỉ còn giá 200.000 đồng. Lock and lock là thương hiệu của Hàn Quốc nổi tiếng với ngành đồ gia dụng, lấy tâm lý xem trọng sức khỏe an toàn của người tiêu dùng nên bình giữ nhiệt lock and lock được nhiều người dùng tin tưởng.
    Có thể bạn quan tâm: có nên mua nồi thủy tinh visions
    Thiết kế bình giữ nhiệt lock and lock
    Với vẻ ngoài trẻ trung, hiện đại, thân mình chắc chắn hơn nữa lại có thân mình nhỏ gọn tiện lợi để cất vào balo dễ dàng. Phía dưới bình giữ nhiệt là miếng đệm cao su để giúp đỡ thăng bằng không bị đổ bình.
    Cấu tạo của bình giữ nhiệt lock and lock
    - Nắp
    - Lớp cản đá
    - Thân bình
    Tính năng của bình giữ nhiệt lock and lock
    Khả năng giữ nóng: bạn có thể đổ nước sôi vào bình. Sau 8 tiếng nước vẫn còn nóng bỏng tay, nhiệt độ giữ nhiệt chừng 70 đến 80 độ. Sau 13 tiếng nhiệt độ giữ còn lại chừng 50 đến 60 độ.
    Khả năng giữ lạnh: bạn hoàn toàn có thể đem đựng cà phê từ sáng đến chiều, uống hết cà phê mà đá vẫn còn.
    Bình giữ nhiệt Lock&Lock có tốt không? Nó sở hữu những ưu điểm gì?
    Nếu bạn hỏi mình: Hiện tại nên mua bình giữ nhiệt của hãng nào? Câu trả lời của mình sẽ là: Bạn hãy đưa Lock&Lock vào tầm ngắm!
    Mặc dù có khá nhiều kiểu dáng thiết kế bên ngoài tuy nhiên xét về mặt công nghệ giữ nhiệt cũng như chất liệu làm ra sản phẩm thì bình giữ nhiệt Lock&Lock cái nào cũng giống nhau.
    Thật dễ dàng để thấy được bình giữ nhiệt Lock&Lock giá luôn cao ngất ngưỡng, đi kèm giá đó thì hàng cũng hơi bị chất lượng.
    Tham khảo: mua máy rửa xe gia đình ở đâu
    Ruột đều làm bằng Inox 304 (thép không gỉ) nhé. Theo như mình tìm hiểu, các loại Inox 201 dễ bị hoen gỉ nên sử dụng không an toàn đâu, các bạn nên bỏ thêm tí tiền để mua hàng Inox 304 cho chắc nha.
    Lớp vỏ thường được bao một lớp sơn và sẽ bị "xấu xí" theo thời gian nha, còn những loại không sơn thì vẫn đẹp lung linh theo thời gian tùy theo độ "cưng chiều" của người sử dụng hihi
    Thông tin thêm, Inox 304 không bị hoen gỉ, sáng bóng và bền bỉ, vì thế chất liệu này thường được sử dụng để làm những vật dụng được nước, đựng cơm, bồn chứa nước,...
    Các bạn có thể dễ dàng lựa được chiếc bình nào tốt dựa trên chất liệu rồi nhé
    Túm lại là bình Lock&Lock cực "chuẩn men" và bền bỉ theo thời gian nha, đúng chuẩn tiền nào của đó luôn. Nên bạn nào đang băn khoăn mua bình hiệu gì cho tốt, thì bình Lock&Lock xứng đáng cho vào tầm ngắm ngay luôn
    Xem thêm: hướng dẫn phân biệt bình giữ nhiệt trung quốc