1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bình loạn các thành viên ...

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Quí Đôn' bởi kisskid82, 09/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kisskid82

kisskid82 Thành viên rất tích cực

Bình loạn các thành viên ...

Đôi khi chính mình còn không hiểu hết bản thân mình ... , mà hiểu cũng chỉ vừa vừa thôi ... chứ hiểu hết rồi thì chẳng còn gì để khám fá nữa , cũng vì vậy ... bạn bè đôi khi được xem là những người hiểu mình ... vậy ... hãy lên tiếng về những gì mà các bạn hiểu được về nhau nào ... Các bạn có thể kể về một ai đó , một thành viên nào đó mà bạn có ấn tượng hay cả những nỗi vui, buồn , giận , ghét và cả chút gì đó yêu thương ... hì hì .. Chúng ta có thể cùng lắng nghe , có thể hiểu và ... cùng biết về một ai đấy hơn nữa ...
    Chúc các bạn vui vẻ ...

BC
    Somewhere in my broken heart ... Never fall in love ... but i lie ...
    Сой,и с fма ...!!!
  2. die_another_day

die_another_day Thành viên quen thuộc

Ta không hiểu ta là chuyện thường....thế nhưng ăn thua là ta có được ai hiểu ta không thôi , và liệu ta có hiểu được 1 ai đó.Cuối cùng ta cũng không biết ta viết cái gì đây ta...........................
    Nothing is impossible
  3. db7_nkv

db7_nkv Thành viên rất tích cực

4. kisskid82

Hì hì .. sao mọi người nghèo ý kiến thế nhỉ ... híc híc ... , có gì đâu mà không dám nói về một nguời .. , nhất là về một người bạn của chúng ta nữa chứ ... Chẳng nói đi đâu xa ... ngay cái chú Móp Ak cũng đucợ nè .. hì hì ... , một người lòng nhiệt tình có thừa ... , quan tâm chăm sóc anh em bạn bè chu đáo .. bây giờ thêm quan tấm đến người yêu nữa nên mới bỏ bê công việc thế này ấy chứ .... hì hì ... , chuyển từ Móp online thường xuyên xuống làm các công tác hậu trường ... hì hì ... , lui về ở ẩn , sống kiếp sống an nhàn và hưởng thụ ... hê hê .. thích nhỉ ... Hổng biết mai mốt mình kiếm em yêu được thì có như vậy không nữa ... , chắc cũng dễ tuyển thêm Móp mới rồi mình wave wings vù một cái ... ở bên em yêu chơi cho khoẻ ... hì hì .. Hờ hờ ... mà cũng thanks chú AK chứ nhỉ ... giới thiệu KID làm Móp rồi vứt cái bẹt ở lại thế này ... hừm ... , may mà giờ đây có thêm cô bé Móp Quỳnh cũng vui , và các thành viên hay viết những nhận xét của mình như DB , Love, Die , Meo , ... và một số khác cũng zui zui khi post các tâm sự của mình lên đây sẻ chia cùng mọi nguời ... hì hì ... chứ không cũng ... hì hì ... bùn chít ... hì hì ... Hổng biết khi mình viết bài này chú AK xem thấy thế nào nhỉ ... cười một cái .. hay nhăn một cái .. hê hê ... , kệ chú ... hì hì .. , anh em hiểu nhau quá rồi mà ... hì hì ... hê hê ... híc híc ... Sao mình không thể không cười được nhỉ .. hì hì ... , có lẽ hơi mad mad một chút cũng vui ... hì hì ..
    BC
    Сой,и с fма ...!!!
  5. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

gớm cứ như anh cu béo nhà mình ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng.ANh khoa còn có mục đích thiết thực trước khi chăm sóc cái mạng ảo này là chăm sóc cho những người gằn gũi mình nhất .Ai như anh chỉ được cái bộ ăn ăn ăn và ăn thôi Tình yêu thì méo mó thế mà lúc nào cũng như triết gia hi hi
    to live is to fight
  6. kisskid82

Hờ hờ ... anh KID mà .. quen vậy rồi ... , en nhiều thì ... nhiều ... chứ được gì ... hì hì ... , nên được vác tù và hàng tổng là vui rồi .. hì hì ... Còn tình yêu của anh KID méo mó ấy hả ... ha ha ... , không méo mó thì làm sao sờ mó được ... hì hì ... chứ cứ trơn tuồn tuột thì sờ làm sao có cảm giác đucợ ... hì hì ... , mà em meòcon thì có hơn gì anh đâu chứ ... hì hì ... , tình yêu của em cũng đâu có fải là hình tròn ... hì hì ... , là hình chóp ấy chứ ... ha ha ... , xét đi xét lại về tình yêu thì em chỉ hơn mỗi anh KID là công bố người yêu cho cả làng biết rồi thôi ... ha ha ... , còn đối với anh thì đó vẫn còn là một ẩn số ... như vậy mới thú vị chứ ... hô hô ... zui lém ... hì hì ...
    BC
    Сой,и с fма ...!!!
  7. loveislife

loveislife Thành viên quen thuộc

Box nay nen doi ten thanh Box " Hoi nhung nguoi do*? ho*i", vi Mop' box nay cuc ky do hoi! Chep chep, an thi nhieu, lam chang duoc bao nhieu..The la` nguoi thi beo' i, lun` xit, cu cuoi hi hi nhu thang ngo ngan, noi lam? nha?m ca ngay.. hehehe..

Play with lover, don't play with love!

8. kisskid82

Hờ hờ ... có em Love tham gia trong box thì cái box cũng vui chán ... hì hì ... Con mấy lời nhận xét về anh KID thì ... hì hì ... bó tay .... miễn bình luận ... hì hì ...
    Ngày mai là SN của Móp AK đấy .. hì hì .. , chị em nào có gì nhắn nhủ thì nói hay trao với KID ... KID chuyển hộ cho ... hì hì ... từ ôm hôn thắm thiết tới mấy cái lặt vặt có giá trị tiêu dùng khác ... hì hì ... CHEERS .... hì hì ...
    BC
    Сой,и с fма ...!!!
  9. kisskid82

Chúc mừng SN của AK nhé ... hì hì ... tặng vài tấm ảnh này xem chơi ... vui vẻ và hạnh phúc ... hê hê ...
    en mau chóng nhớn ...
    và lớn thêm chút nữa .... khi đã biết .... hê hê ...
    BC
    Сой,и с fма ...!!!
  10. loveislife

loveislife Thành viên quen thuộc

Happy birthday to u,
    Happy bithday to u,
    Happy birthday , happy birthday, happy birthday to uuuu..
    Chúc Ex-Mod một sinh nhật thật dzui dzẻ và dzẻ zui nhá. Nhớ AK lắm á..(hmm,có ai đang đỏ mặt vì xí hổ hay ghen tuông ko nhỉ??)
    AK nhớ share 1 phần cake cho Love nhé. Ko thì tui bụp chết.

Play with lover, don't play with love!