1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bình loạn sắc đẹp các loại giới tính.

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi phambienngoc, 03/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Bình loạn sắc đẹp các loại giới tính.

gay thì khá dễ nhận ra. Em thấy có cả loại gay đẹp trai và gay..xấu gái(oẹ), có 1 số gay nhìn rất cute( kiểu ca sĩ superbabe).
    Còn les thì em chịu không biết nhận dạng thế nào. Về vấn đề sắc đẹp của chị em les, trước giờ em chỉ thấy toàn les xinh đẹp tuyệt vời, trông chẳng có chút gì biểu hiện thiếu nữ tính. Cô nào cô ấy nhìn cũng yêu vô cùng. Thật không hiểu vì sao chị em les lại không biểu hiện nam tính ra ngoài như các bác gay?

Mời các bác bình loạn tiếp, chả biết có nghiên cứu nào quan tâm đến mấy thứ linh tinh này không? (Mời super Dr. meonhocdangyeu phát biểu)
  2. rexman

rexman Thành viên mới

Đơn giản vì số lượng les ít hơn số lượng gay, les cũng sống kín đáo hơn gay mà. Hoặc bi mà là nữ như em Kate Moss thì đẹp quá còn gì. Cũng có những cô les bắt chước nam đó thôi.
  3. meonhocdangyeu

meonhocdangyeu Thành viên rất tích cực

Em không có ý kiến vì em giống bác Hai lúa, thích tất cả các loại Đàn, trừ Đàn Bà hì!
    Bạn mèo cũng có một người là Les, xinh mê ly cu tơi, mắt đẹp tuyệt vời, nó yêu một con bé quen qua chat, đầu tiên bạn tớ đến hàng net, ngồi một lúc thấy con bé trông hàng cứ nhìn mình chằm chằm (con bé này thì cũng cute ko kém, chân dài, da đồng, mắt lá răm, đại loại là đẹp), thế rồi chúng nó nói chuyện chat, được 2, 3 ngày rủ nhau lên Hồ Tây chơi, bạn mèo hỏi nó, " Chị thích em à", con kia cầm tay bạn mèo (như đôi yêu nhau ấy) thế rồi nó hôn bạn Mèo, hic, tại bạn Mèo nó cũng là Les mà . Yêu nhau đến mức cứ sang nhà nhau ở hàng tháng trời, bố mẹ ko làm gì được, Mèo hỏi nó là, thế yêu xong chúng mày đẻ con kiểu gì (mèo hơn nó 1 tuổi), bạn mèo bảo chúng nó đẻ được tất (???), hỏi chúng mày thể hiện kiểu gì , hic, nó trả lời........ngại quá, ko dám nói đâu, giờ thì "chàng" bạn mèo đã yêu tới em thứ N rùi, ngày xưa nó để tóc ngang vai, quần áo bt, giờ thì tóc dựng, áo ba lỗ, thuốc lá phì phèo ......
    Nói chung Les toàn người xinh, mà bảo chúng cải tà quy chánh cũng khó.....
  4. donghailongvuong

donghailongvuong Thành viên mới Đang bị khóa

Đồng tính nam, Tôi gặp đã nhiều, từ thời còn thiếu niên hay tập chạy ngoài công viên Lê Nin Hà Nội. Nhớ hồi đó có thằng gạ thổi kèn và cho mình tiền, lúc đó còn trong sáng ko hiểu nghĩa thổi kèn là gì [​IMG] Cũng đến lạ, lúc sau Nó giải thích Tôi mới hiểu ra, thấy thương hại bảo "anh nên đi khám bệnh thì hơn". Sau này gặp vài thằng đồng tính ở đâu đó, chưa kịp có câu nói lả lơi hay nhìn yêu, Tôi lườm huặc quát cho 1 cái là tiu ngỉu chạy mất dép [​IMG]     Đồng tính nữ hả ? cái này thực sự thì Tôi chưa gặp thực tế bao giờ. Qua Internet nghe có vẻ là có nhưng chung qui những người đó bị ảnh hưởng tâm lý là chính thôi.     Nói chung nếu ĐHLV Tôi có đủ sức mạnh bạo lực, tài chính sẽ cho tất cả những kẻ đồng tình vào trại giam "giới tính" để sống chung. Tức là 1 nam nhốt cùng 1 nữ...cho đến khi chúng thích và ******** với nhau thì mới thả ra xã hội. Còn kẻ nào mà hết thuốc chữa thì nên cách ly khỏi xã hội , nghe có vẻ cực đoan phải ko ? nhưng đó là quan điểm của Tôi[​IMG]Lời cuối : Tôi đã từng đọc báo ở đâu đó có nói tỉ lệ rất nhỏ trong xã hội (từ xa xưa tới này) là đồng tính. Nhờ bạn nào scan giúp bài báo huặc đường link đến trang web nào có nói
    Được donghailongvuong sửa chữa / chuyển vào 02:06 ngày 04/05/2006
  5. traitimvn79

traitimvn79 Thành viên mới

6. phambienngoc

Tôi thấy chị em mà ôm và hôn nhau thì rất ***y ngọt ngào. Còn mấy bác gay thì ôi thôi nhìn muốn ói. Hình như không công bằng lắm giữa gay và les về vẻ đẹp của họ. Ngay cả khi chị em les mặc quần áo nam và cắt tóc ngắn họ cũng rất cuốn hút.
    Em meonhocdangyeu có biết cách nhận dạng les qua bề ngoài không?
  7. meonhocdangyeu

meonhocdangyeu Thành viên rất tích cực

Em nghĩ là bằng mắt bác ạ, đôi khi Les nhìn em, tự dưng em thấy mất tự nhiên, cảm giác như mắt một người con trai nhìn mình, mắt mang vẻ đắm đuối như có tình ý gì đó (hic, ngày trước hồi cắm trại ở trường, em và nó (Les) dắt tay nhau đi chơi, thấy thoải mái cực kì, nhưng cứ động chạm đến vấn đề đó là Mèo em lại rởn rởn, quả thật, khi nắm tay, khi nhìn vào mắt nhau, em thấy mạch của mình như đập rộn hơn thì phải , dường như sự cuốn hút về giới tính không chỉ tồn tại ở 2 người khác giới, ngay cả những cá nhân hoàn toàn bình thường về sinh lý như mình đôi khi cũng bị hấp dẫn bởi người đồng giới (thú thật em cũng chết mê những người con gái có đôi mắt đẹp, làn môi gợi cảm .... nhưng chỉ ở mức độ chiêm ngưỡng thôi)
    Một lần em hỏi, thế D (les) yêu nhau thì thể hiện kiểu gì, nó bảo thẳng tưng với mèo : " Yêu em đi, em cho chị biết thế nào là tình yêu đích thực" (ặc!)
  8. halfHeart

halfHeart Thành viên mới

Ặc... tiếc nhỉ, nếu không meonhocdangyeu đã có tình yêu đích thực rùi, sau đó review lại cho mọi người biết chứ.
    Tớ cũng thế, không biết cách nào mà nhận ra les cả.
  9. phambienngoc

em meonhoc làm quả review đóng góp cho box cái nhở. Tớ thấy phụ nữ ôm nhau rất đẹp mà. Thử đi
  10. a_to_mic

a_to_mic Thành viên mới

Em thấy bác ĐHLV có vẻ kì thị người đồng tính wá.Người ta cũng là con người thôi mà.Không ai muốn mình trở nên như thế.Nếu bác là người đồng tính,mà người khác khinh bỉ,hắt hủi,thì bác cảm thấy thế nào.Nên đặt mình vào vị trí của người khác trước khi phán xét họ.
    Riêng em thì ủng hộ người đồng tính(em là 1 boy,thích con gái chứ ko thích boy).Miễn là 2 người đồng tính ko có những cử chỉ thân mật ở nơi công cộng,để giữ gìn thuần phong mỹ tục của VN.Em chỉ thắc mắc là đứa trẻ sống với "cha mẹ" đồng tính,thì khi nó sẽ bị ảnh hưởng thế nào,và sẽ nghĩ thế nào về "cha mẹ".
    Ở VN mình cũng có web dành cho người đồng tính(nữ,nam).Nhưng với kiểu nói chuyện soi mói và thiếu cảm thông của các bác,em ko tiện nêu ra.....ko thì các bác vào đó làm loạn.
    Theo hiểu biết của em,trong quan hệ đồng tính nữ,có thể có 1 người là soft butch,còn người kia là les đơn thuần,hoặc cả 2 đều là les,hoặc sb...Bác nào muốn hiểu thêm,thì tìm mua sách "Một thế giới ko đàn bà","Les-vòng tay ko đàn ông
    của" Bùi Anh Tấn mà đọc......