1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bình luận trực tiếp bóng rổ trên VTC ....

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi fun_lover, 08/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fun_lover

fun_lover Thành viên rất tích cực

Bình luận trực tiếp bóng rổ trên VTC ....

Quang Huy cống hiến cho sự nghiệp bình luận bóng đá nay đã chơi thêm 1 sân mới đó là bình luận bóng rổ. À! Có bác nào ý tên là Trung Sơn thì phải cũng bình luận hình như bác này bình luận ko chuyên nghiệp quả cuối Nash ném 3 điểm, trọng tài phẩy phẩy tay chỉ về bên Lakers bác nì ko biết quan sát trọng tài thía là nói: Nash được ném 3 quả phạt !!!!! em ngồi mà lăn ra cười bình luận dek sôi nổi, nghe chán chết, thà để cho anh em mình lên hò còn đỉnh hơn gấp mấy lần, ít ra em ko gọi biệt danh của Jordan là Jordan Air Jordan Air là tên nhãn hiệu giày của Jordan mà sao hắn bảo là biệt danh của Jordan nếu em ko nhầm thì em được biết biệt danh của Jordan là Flying Man chứ đúng ko ạ
  2. 3TempleYoungest

3TempleYoungest Thành viên mới

Minesota có lối đá phòng ngự ..... vãi lúa
  3. blutobluto

blutobluto Thành viên rất tích cực

fly man thôi ... ko cần phải đúng ngữ pháp như Funlover đâu ... đúng là Air Jordan là tên 1 series giày dành cho Jordan của bon nike
    tuần trước nghe nó nói về luật của NBA mới gọi là phì bún ra :))
    cái nhạc 24s nó kêu là nhạc bật lên cho vui tai mới sợ chứ
  4. blutobluto

Nash 25 điểm , 7 ast nghĩa là : Nash ghi 25 điểm và truyền cho đồng đội ghi được 7 điểm
    Được blutobluto sửa chữa / chuyển vào 14:42 ngày 08/04/2006
    Được blutobluto sửa chữa / chuyển vào 14:43 ngày 08/04/2006
  5. fun_lover

có ai có cái lịch phát sóng của VTC để iem xem họ bình luận ntn cái iem vừa gọi điện chửi cho trận, dek hỉu rõ mà làm bình luận viên. iem mua VTC từ hồi mới tập toẹ thăm dò thị trường, nên ko nỡ thấy anh em chửi nó ghê quá
  6. blutobluto

làm tí xem mình có biết cái gì ko :D
    Ray Allen đã thực hiện thành công quả ném 3pt để đưa tên mình vào ngôi vị số 2 trong lịch sử NBA !
    [​IMG][​IMG]
    Tại Portland , trong khi Allen còn cả 1 quãng dài mới đuổi kịp kỉ lục 3pt của Reggie Miller thì anh đã chiến được ngôi vị số 2 trong trận gặp Trail Blazers tối nay
    Quả 3pt mà Allen ném được khi trận đấu còn 4:32 trước halftime vào lưới Portland đã đưa anh vượt qua huyền thoại cũ của Sonic, Dale Ellis về kỉ lục nhiều quả 3 điểm nhất trong sự nghiệp NBA.
    Allen trận này đã ném vào 3/6 quả 3pt và ghi được tổng cộng 38pts , góp phần đánh bại Portland 121-108. Và số quả 3 điểm hiện anh đang có là 1723
    Những gì anh ta thể hiện đã nói lên tất cả về con số này , Chiris Wilcox nói
    Miller, người đã nghỉ hưu mùa giải trước sau khi dành cả sự nghiệp của mình cho Pacer và là người hiện đang đứng đầu danh sách với 2560 quả 3pt 8-}
    [​IMG][​IMG]
    Tại mùa giải này , Allen đang dẫn đầu danh sách ghi điểm cho Seatle với gần 25 điểm 1 trận , thành tích tốt nhất trong sự nghiệp của anh
    Vào tối nay , Seatle cần sự tỏa sáng quả anh bởi vì second chance point của anh , forward Rashard Lewis phải chịu treo giò 1 trận sau khi có hành vi thiếu tôn trọng trọng tài. Trong trận với Blazers này , Allen đã ném vào cả 10/10 quả ném phạt và với FG là 12/18
    Khả năng của anh ta và nhạy cảm ghi điểm của anh là rất cần thiết tối nay vì chúng tôi bị thiếu người. HLV của Seatle nói trước trận đấu
    Ray Allen ném trung bình 3.33 của 3pt 1 trận , và hiện đang là top 3pt của giải năm nay với 260 quả . Kỉ lục hiện thời của NBA là 267 quả được ghi bởi Dennis Scott của Orlando ghi trong mùa giải 95-96
    Cầu thủ 5 lần All-star này đã ghi được điểm thứ 15,000 cho sự nghiệp của mình vào ngày 12 tháng 3 tại Los Angeles Lakers. Bây giờ đây, Allen được nói đến vì chuỗi 3 trận thắng liên tiếp của Seatle hơn là việc bắt kịp Miller. Seatle Sonics đang 31-43 và họ chỉ còn 1 khe cửa rất hẹp để vào playoff.
    Chúng tôi đã thắng với cách biệt lớn nhất có thể , và tôi cảm thấy hạnh phúc về điều đấy , Allen tâm sự
    [​IMG][​IMG]
    Được blutobluto sửa chữa / chuyển vào 15:36 ngày 08/04/2006
  7. max_cm

max_cm Thành viên mới

cap Hn ko có cai kênh 7 của VTC hay sao ấy các U ..Em dò mãi mà ko được
  8. 1311176

1311176 Thành viên mới

Theo em được biết thì Jordan cũng có biệt danh là Air muh, hehe em thấy trên 4rum bóng rổ nước ngoài bọn nó cũng nói biệt danh của Jordan là Air Jordan.
    Cái ông Trung Sơn đấy theo em chắc là cũng biết 1 chút về bóng rổ nhưng phải cái ko hiểu luật của bọn NBA mấy, hehe mấy quả lỗi kỹ thuật mà ko biết giải thích thế nào. Bực mình nhất là toàn đọc tên cầu thủ ko chuẩn, Kobe mà cứ đọc là Kốp... Bác Huy béo gọi tên còn tạm nhưng vẫn chưa chuẩn, chắc chưa bao h nghe nên... Kiểu này phải viết thư bảo mấy lão về nghe xem bọn nó gọi ntn thì bắt chiếc mà gọi thôi.
    VTC cũng chiếu giống như ESPN với Starsport thoai, thì tại vì lấy của bọn nó mà, chon nên cũng sáng thứ 6 với thứ 7, chẳng biết sắp tới playoff thì chiếu kiểu giề
  9. fun_lover

dám chắc là họ ko hiểu playoff là gì đâu
  10. t_mac

t_mac Thành viên mới

Bình luận nghe nản vãi ra,chung chung toàn nêu các con số khô khan lấy dc trên Net,nhìn chung là bình luận thế 1 người ko chơi bóng rổ cũng bluận dc...nản