1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bính Thìn và những người bạn - Mở nhà vào 14/2 mong tất cả mọi người đều có tình yêu của mình trong

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi dkhoai76, 14/02/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dkhoai76

dkhoai76 Thành viên mới

Bính Thìn và những người bạn - Mở nhà vào 14/2 mong tất cả mọi người đều có tình yêu của mình trong cuộc sống này

Hân hạnh được đặt móng cho nhà Rồng
    Cũng rất trùng lặp là hôm nay là ngày của tình yêu đôi lứa
    Bước sang tuổi mới này, các thành viên nhà Rồng đều đã, đang sắp có gia đình, chúc các bạn một năm mới nhiều hạnh phúc, thành công
    Cảm ơn những người bạn: bà chủ, t01, Gỉn lai, Xì ke lon ton, NUL76, jeandn, Anh_trai_76 ......
    Và những thành viên quen thuộc khác: cô Thuỷ, Ác min, Susu, chú Ôm, cô Khỉ, cô Song, chú Eo, Thu vàng và các bạn ở Hội già, halfagirl, ruangoc, chua ......
    Em Jun là ngưòi đập nhát búa cuối cùng cho ngôi nhà cũ, yêu lắm đó nha
    Mời mọi người quan tâm đến nhà này ghé chơi nơi ở cũ
    http://www9.ttvnol.com/forum/cuocsong/855945.ttvn

Thoai, thế thoai, còn dư gạch đá em vác đi ném, véo cằm mọi người
  2. saigonmuadong

saigonmuadong Thành viên mới

Bà chủ cũ chào ông chủ mới nào!!!!!!!!!!!!
    Mang hoa đến khai trương cái nào
    Được saigonmuadong sửa chữa / chuyển vào 16:19 ngày 14/02/2007
  3. eofa_aofe_1234

eofa_aofe_1234 Thành viên mới

Chúc mừng nhà mới của các bác Rồng. Năm mới thật nhiều niềm vui. (Không xì pam)
    Tư cách là khách đến xông nhà. Chúc mừng nhà BT.
    HAPPY NEW YEAR 2007!
    1. CHÚC MỪNG NĂM MỚI. 12 tháng phú quý, 365 ngày phát tài, 8760 giờ sung túc, 525600 phút thành công 31536000 giây VẠN SỰ NHƯ Ý. Wishing you 1 year of happiness, 12 months of fun, 52 weeks of gladness, 365 days of success, 8760 hours of good health and 525600 minutes of good luck !
    2. HAPPY NEW YEAR! Chúc năm mới
    3. Ngàn lần như ý, Vạn lần như mơ, Triệu sự bất ngờ, Tỷ lần hạnh phúc.
    4. Tống cựu nghênh tân ?" Vạn sự cát tường ?" Toàn gia an phúc
    5. Năm hết tết đến. Rước hên vào nhà. Quà cáp bao la, một nhà không đủ. Vàng bạc đầy tủ. Gia chủ phát tài. Già trẻ gái trai, sum vầy hạnh phúc. Cầu tài chúc phúc. An lành thịnh vượng.
    6. Tết tới tấn tài ?" Xuân sang đắc lộc, Gia đình hạnh phúc - Vạn sự cát tường
    7. Đong cho đầy Hạnh phúc. Gói cho tròn Lộc tài. Giữ cho mãi An Khang. Thắt cho chặt Phú quý. Cùng chúc nhau Như ý, Hứng cho tròn An Khang, Chúc năm mới Bình An. Cả nhà đều Sung túc.
  4. greenline

greenline Thành viên mới

Hơ! Nhà mới rồi àh!
    Nhanh nhỉ! Nhoằng cái nhà cũ đã hết đát rồi. Chợt nhìn cái tít tồ gì đó mới nhớ ra hôm nay va lung tung. Thảo nào "va" suốt. "Va" sưng đầu mẻ trán luôn.
    Thôi, những lời chúc để dành cho năm mới. Cùng cụng ly chúc mừng một năm cũ qua đi nào...!
    Hẹn gặp lại năm mới!
  5. okikAAkiko

okikAAkiko Thành viên mới

Ủng hộ chi nhánh ở box Cuộc sống cho HỘi Già cái nhỉ!!!
    Va lung tung không thấy dáng anh Khoai đâu nhá!! Nhà Dưỡng Lão vắng vẻ heo hút nhá!! Các bô lão bỏ rơi con trẻ nhá!!
    6h đi chợ hoa mà giờ em không ngủ được, hic hic
    Dù sao cũng chưa vào chúc nhà mới của 1 nhóm tất yếu các bô lão của Hội Già, nên em tạt vào chúc. Định cho ảnh lên nhưng sợ gây shock nên em lại để lại, dấu kỹ đi, anh nào tò mò sang Nhà Dưỡng Lão mà coi. Nhà Dưỡng Lão hum nay em mới chị dâu trông nhà, Bé Búp có ghé qua, Liu tiu nhiệt tình góp đá, thía là bỉm rơi tơi tả. Anh Eo sợ quá chạy liền tù tì không oảnh mặt lại, anh Nguoixaytoam hãi hồn bạt vía chạy cìa luôn.
  6. skeletonnn

skeletonnn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chúc tất cả các bạn một năm mới sung túc hơn và hạnh phúc hơn hẳn năm vừa rồi, vì năm Hợi cơ mà.
  7. t01

t01 Thành viên mới

Đi chợ hoa, đông đúc quá nên tạt vào wi-fi ngồi, thấy nhà Rồng có nhà mới nên vào bon chen tý.
    Sang năm mới - Chúc cả nhà đầm ấm online, sum vầy offline.
    Sang nhà mới - Chúc hội Rồng và những người bạn "quanh năm làm phúc, sung túc nơi nơi".
    He he, nói gần nói xa chẳng qua là muốn nói thật, việc là tụi tôi đang có một số hoạt động tương ái giúp đỡ đồng bào miền núi rẻo cao, vùng sâu biển xa ở tỉnh Quảng Bình. Tiếc là lực nhỏ sức mỏng nên chưa làm được bao nhiêu, anh em ở đây ai có điều kiện thời gian, lòng nhiệt thành tương ái thì chung sức cùng bọn tôi nhé.
    Gầng đây nhất là chiến dịch quyên góp sách, xây dựng thư viện cho một số trường khó khăn, chúng tôi đã thành công đợt 1 với gần 30 triệu VNĐ quy đổi, nghĩa là cũng đã có đường ... chứ không dừng lại ở mức PHONG TRÀO. Về lâu dài, chúng tôi cố gắng để những việc làm tương ái của mọi người thực sự phát huy hết ý nghĩa.
    Vài hình ảnh về SCMCT:
  8. SATHUKHONGVOTINH

SATHUKHONGVOTINH Thành viên rất tích cực

Chúc mừng nhà rồng cái nào..hihi....
  9. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Đã sang nhà mới rồi, nhanh quá nhỉ. Nhớ hôm nào nói chuyện với Bác Khoai "Thế ai là Bụt đây, đưa cái gậy với bộ râu giả cho tôi" . Giờ đã nhà mới rồi đấy.
    Chúc các bác Bính Thìn luôn luôn vui vẻ và mạnh khoẻ nhá.
    Chúc riêng :
    Chúc các bác Khoai năm con Heo lấy vợ.
    Chúc bác Nul hoàn thành được được mọi việc trong vòng 1 năm chứ không phải 3 năm: Nhanh để còn lấy vợ, không thì ế mất .
  10. dkhoai76

dkhoai76 Thành viên mới

Ôi, mấy hôm rồi mới vào, chả mấy khi thế, Tết ai cũng bận
    Hôm nay là ngày cuối cùng, nhìn lại thấy mình có một năm khá thành công so với trước đây
    Tuy vậy vẫn ham chơi quá, dự định năm tới sẽ là của học tập và công việc, ko biết có làm được ko đây
    Bà chủ: cho thêm hoa đi nào, ko là em nhờ cô Hoàng Thuỷ đó
    Chú Eo: anh đơn giản nên nhìn cái bài chúc của chú quả thật là hơi hoảng dù sao cảm ơn nhiều, tâm là chính
    Gỉn lai, Sì ke lon ton: mừng các bạn đến với tập 2, cố gắng lên nhé vì cuộc sống tươi đẹp
    t01: có lẽ kế hoạch sách vở năm nay tôi mới làm được, dù gì thì Quảng Bình cũng là quê ngoại mà
    Cô Thuỷ à, năm nay sẽ cố, ko bít có ai chịu lấy mình ko nữa
    Bé Kì kọ nhí nhảnh: ngày 14-2 là riêng tư mừ, trẻ con sao bon chen được, lát anh sẽ ghé Hội già
    Chúc mọi người cuối năm zui zẻ, hẹn gặp lại năm mới, bibi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa