1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

blowjob partner

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi coffeechocolat, 16/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. coffeechocolat

coffeechocolat Thành viên mới

em that la dang boi roi lam ,luc nao cung co cam giac minh lam sai, va cam thay rat kho chiu va co loi
    em co quen mot nguoi ban trong lop, noi dung hon ban ay la partner cua em. Em khong love hay thich him chut nao, nhung ma em lai khong tu choi khi ma tui em o gan ben nhau, va da lam blowjob . Em va him khong bao gio noi chuyen, va neu co pass nhau trong truong thi chi say hello, that''''s all. Moi tuan tui em gap nhau khoan 2 hay 3 lan, sometime khong gap nhau ca thang, tui em chi gap nhau o ngoai truong, noi chung em va ban ay hong co quan he gi het. Em khong biet giai thich lam sao nua. Nhung ma em chua tung co ban trai, va i don''''t know how to kiss. He teaches me everythings. Nhung ma em lai khong muon bo nguoi partner nay, vi em that su muon co mot nguoi ben canh de lam chuyen do cho em, va ban ay la nguoi thich hop va hoi du moi yeu cau ma em kiem duoc, nhung ma luc nao em cung cam thay co loi het, vi gia dinh em la mot tra***ional family, my perents will so disappoint in me if they know what i have done. Please, give me an advise, what can i do, i couldn''''t stop feel sorry to myself and my family. Am i wrong?

éu?c randomwalker s?a vo 08:45 ngy 16/12/2003
  2. RandomWalker

RandomWalker Thành viên mới

Topic sẽ được xem xét để chuyển qua Tư vấn tình yêu hoặc Tâm sự vì nội dung không phù hợp với GDGT. Đề nghị bạn gửi mật thư cho mod để lựa chọn điểm đến.
    Các bạn bên các box ấy sẽ có lời khuyên tốt nhất cho bạn.
    Hiện giờ mình chỉ có thể khuyên bạn là khi gõ bài thì nên gõ tiếng Việt có dấu, và hạn chế dùng tiếng Anh pha trong bài.
    Bác mod nào trước khi chuyển đi thì mở khoá + xoá bài này hộ. xin cám ơn.
  3. thht

thht Thành viên quen thuộc

Em cần bình tĩnh lại, chuyện em có thể làm blowjob với một người mà em không yêu hay không thích, và chỉ đơn giản là cảm thấy hợp với người ta cũng không có gì là lạ.
    Đôi khi người ta có thể làm những điều người ta muốn, cho dù nó không đúng với suy nghĩ của mình. Để bản năng vượt lên trên lý trí, điều này em cũng đã biết mình hành động chưa đúng.
    Em cứ viết tiếp đi, mọi người sẽ cũng đóng góp, khuyên nhủ em. Mong em nhanh chóng qua được những băn khoăn trong suy nghĩ. ............

Gửi mọi người: Có lẽ mọi người không giúp gì được em nó vì đọc xong chả hiểu gì hết. Blowjob nôm na là "thổi kèn" đó, bác nào hiểu ra vấn đề rồi thì vào động viên em nó chút !!!!!!!!!!!! Xa nhà đôi khi không biết trông cậy vào ai !!!!!
  4. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Chào cặng. Có thỏằf anh sỏẵ chỏằ? là ngặỏằi con trai 'ỏĐu tiên viỏt cĂi bài post an ỏằĐi em nhặng mà dạ sao thơ câng rỏƠt vinh dỏằ 'c biỏt em hi hi.
    1- Anh nghâ rỏng trong cuỏằTc sỏằ'ng thơ viỏằ?c quan hỏằ? tơnh dỏằƠc là mỏằTt chuyỏằ?n tỏƠt yỏu, có thỏằf rỏng 'ó là mỏằTt ngặỏằi mơnh không hỏằ yêu nhặng mơnh vỏôn quan hỏằ?. Theo anh nó là mỏằTt cĂi gơ 'ó rỏƠt con ngặỏằi, rỏƠt bỏÊn nfng. BỏằYi vơ theo anh 'ó là mỏằTt nhu cỏĐu mà 'ỏn tuỏằ.i cỏằĐa em phỏÊi trỏÊi qua. Em phỏÊi luôn nghâ trong 'ỏĐu là viỏằ?c em vỏằ>i ngặỏằi 'ó không có gơ sai.
    2- Em không sai nhặng em phỏÊi biỏt là cĂi gơ câng không nên 'i xa quĂ giỏằ>i hỏĂn. Anh biỏt chuyỏằ?n quan hỏằ? này là khó có thỏằf kơm chỏ tuy nhiên nỏu em xĂc 'ỏằi ngặỏằi yêu.
    Cuỏằ'i cạng anh chỏằ? muỏằ'n nói mỏằTt 'iỏằu. ỏằz 'ỏằi chỏng có gơ là xỏƠu, chỏằ? có cĂi gơ quĂ câng không tỏằ't. HÊy làm theo nhỏằng gơ mơnh muỏằ'n và hÊy chuỏân bỏằi cho dạ 'ó là 'iỏằu thú vỏằ< hay 'au khỏằ..
    Nguoi tu vi minh voi Ngoa Long tien sinh Khong Minh
  5. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Nếu như em cảm thấy em bị dằn vặt thì em hãy từ bỏ nó đi, tại vì theo như những gì chị biết thì đã quan hệ một lần rồi người đó sẽ muốn có lần thứ hai và nhiều hơn nữa, đó là nhu cầu sinh lí mà bất cứ ai cũng có, cho nên dù em ko yêu nhưng em thấy hoà hợp trong chuyện đó thì em vẫn làm. Em hãy thử nghĩ rằng chuyện đó sẽ ko có kết quả tốt đẹp gì xem, và từ bỏ nó đi.
    A friend inneed is a friend indeed
  6. pimpim

pimpim Thành viên rất tích cực

´ Liệu có nhiều phụ nữ muốn sống như Frannie, theo đuổi những đam mê thể xác với người lạ?
    - Có. Tôi tin là có rất nhiều người, nhất là phụ nữ rơi vào tình cảnh cô đơn và không tìm thấy tình yêu. Nhân vật Frannie cũng rơi vào cảnh tương tự. Quan hệ cuồng nhiệt cùng một người đàn ông xa lạ là một ảo ảnh.
    Đấy là trả lời PV của Meg Ryan sau khi đóng phim In the Cut, em gái đi xem thử xem
  7. coffeechocolat

coffeechocolat Thành viên mới

khi ma em post va hoi advise thi em cho lau ma khong thay tra loi, nen khong vao check nua
    anyway, thank you so much with your advise.
    Bay gio em va ban ay thi van vay, nhieu luc em da quyet dinh la se say no if he ask me. But i can''t. There is something inside me, and i want to do it. Nhoc-cj noi dung, khi ma da lam mot lan thi khong the ngung lai. Giong nhu la em bay gio vay, khong the ngung lai mac du rat muon ngung. Em khong biet phai noi sao va giai thich ra sao ve cai cam giac ma em co, vi em biet la cho du em va ban ay co lam gi thi em va ban ay van khong the nao have a real *** duoc. Vi em khong co cam giac voi ban ay, ngay ca trong luc em va ban ay have an oral *** thi em van khong he co cam giac voi ban ay, nen em biet la em va ban ay thi khong the nao xay ra chuyen do duoc. Nhung ma cam giac toi loi van con, va khong muon bo ban ay. Giong nhu la nguoi ta bi gien thuoc la vay. Khong phai la em khong tim duoc bf, nhung ma em taht so co bf
  8. DaChicken

DaChicken Thành viên mới

coffee chocolat. Mình giúp được ấy! Ấy có thể làm bạn với tớ mà không nghĩ đến chuyện này dù tớ rất tuyệt. Mình dù không hề có một tí bạn nào nhưng cũng không đến nỗi như ấy. Và.... giúp các MOD một chuyện... chỉ dùng tiếng Việt có dấu thôi được không? làm ơn... cậu có thể nói chuyện với phong cách Tây giống mình nhưng không được làm các MOD phải nhắc nhở.
  9. DaChicken

DaChicken Thành viên mới

Âu... giờ mới để ý. Ấy ở tận Khánh Hòa. Vậy mình chỉ có thể khuyên thôi. Nhưng cậu không nghe, đúng không?
  10. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Chị Chocolate à , nếu ko bỏ được thì tiếp tục . Điều đấy chẳng có gì là xấu đâu . Khi nào chị có người yêu rồi thì nên bỏ ko làm chuyện đấy với bạn chị nữa chị ạ . Chứ bây giờ chưa có , kệ đi , ko sao đâu . Mà còn 1 điều nữa là oral is considered *** , chị gái ạ . *** nào mà chẳng là *** cơ chứ ?
    &nbsp;