1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bố cáo : Thành lập hội những người quái đản-kinh dị, quái dị-kinh tởm, trụ sở số 1.

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi khongsoai, 30/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khongsoai

khongsoai Guest

Bố cáo : Thành lập hội những người quái đản-kinh dị, quái dị-kinh tởm, trụ sở số 1.

Vâng, em xin kính báo bà con cô bác gần xa, dạo này em phởn lắm, cái tính điên nó lại quay trở lại, điên không biên giới và em nghĩ còn nhiều người điên như em, tại sao lại không hợp thành một hội điên cùng cho nó sướng nhỉ ? Lý do đơn giản là như vậy, em xin giới thiệu sơ sơ qua về hội.

Hội điên được thành lập cách đây khá lâu (năm 2001 gì đó) với 3 thành viên chính, khongsoai, TTB và BXL, hội hoạt động được 3 năm với 1 số thành tích chính, bomb khói hẹn giờ tại các buổi meeting, khai trương trọng thể, bomb hóa học để "nghịch vui" tại các trường, lớp, phá phách chọc ngoáy hệ thống điện, điện thoại của các nhà vv..vv nói chung là hội rất vui, rất tự hào về hội, nhưng do sự "điên" thái quá của một thành viên trong hội bạn BXL đã bỏ nhà đi mất tích mấy năm nay ( ai biết ở đâu xin báo em >.< ), hội tan rã từ đấy và ngày hôm nay em quyết định dựng lại hội, tất nhiên là với một quy mô rộng hơn và lĩnh vực rộng hơn .

Điều kiện tham gia hội :

Thành phần tham gia: Từ các anh chị đang đi làm, các cháu bé đang chập chững biết đi ( không chơi các bé bú sữa mẹ >.< ) đến các cụ già ngày ngày đi dạo vườn hoa, tối về online tham gia hội
    Tuổi : Không hạn chế như trên, còn sống là còn tham gia được
    Tính cách : Phải điên, không điên nhiều thì ít, và điên khá thường xuyên, điên không có chu kỳ và biên giới...

Để tiện demo em xin được giới thiệu thành viên đầu tiên của hội ( hội trưởng của chúng ta, một nhân vật vĩ đại không kém gì Napole''on hay Hitle ..là em) mọi người cứ theo form này mà đăng ký nhé.

Tên : Không nói
    Sở thích : Đương nhiên là những cái điên điên hâm hâm..sống lập dị khác người, đặc biệt thích mưa , thích lang thang một mình (hoặc 2 mình), thích ngồi nhìn mọi người đi lại tại 1 vị trí không ai nhìn được mình, thích theo dõi, đọc những chuyện riêng tư của người khác
    Thành tích điên: Đốt cháy, làm nổ một số nơi (xin được giấu chi tiết), nằm ngủ vài giấc dưới mưa, phá phách trên mạng (khoái nhất cái TTVN này, đã từng được truy nã với cái giá khá cao là 5000$ cho ai biết info về em.
    Số điện thoại : Vì lí do security xin được giấu >.<

Đấy đấy , đơn giản thế thôi, những ai thích điên, thích cảm giác mạnh, phiêu lưu mạo hiểm, những ai đã quá chán cái khuôn mẫu, quy tắc của cuộc sống mà hàng ngày bạn phải tuân theo, thích phá nó thì xin mời vào đây, hội sẽ có những buổi offline thường xuyên, có những bài post báo cáo thành tích hàng tháng, hàng ngày thậm chí hàng giờ tùy theo tần suất điên của hội trưởng và các members

Thân
    Hội trưởng : Khongsoai
  2. LTN

LTN Thành viên mới

Anh ủng hộ mầy 1 phiếu
  3. B4ybay

B4ybay Thành viên mới

ko Hứng thú lắm
  4. ChimSeT0cXu

ChimSeT0cXu Thành viên mới

cố chờ thêm 3-4 năm nữa là thấy mình hết điên ngay ấy mà
  5. khongsoai

khongsoai Guest

Không hiểu tại sao lại phải hết, đang điên sướng thế này phải tranh thủ chứ, trẻ không chơi thì già ân hận :"> , mà trẻ điên kiểu trẻ, già điên kiểu già, sao phải xoắn :)) mà sao chưa thấy ai đăng ký gia nhập hội vậy :-? người điên mà hiếm thế sao ?
  6. ChimSeT0cXu

ChimSeT0cXu Thành viên mới

hihi thì thêm 3-4 tuổi nữa già rùi tự khắc hết điên.
    Cái tầm tuổi này thì ai chả tự cho mình đơ đơ 1 chút, dở hơi 1 chút, điên điên 1 chút, khùng khùng 1 chút chứ
  7. sentenced1806

sentenced1806 Thành viên rất tích cực

Để em về quê bác xin giấy phép rồi mở cửa sau nhé !
  8. khongsoai

khongsoai Guest

Em đã nói rồi, đừng để em "điên", em đã muốn làm gì thì có trời cản được,em đã nói hết lời mà các bác vẫn lock của em, em đành làm theo cách của mình vậy :P hội điên tiếp tục mở cửa ^^ mời ai có nhu cầu + nhiệt huyết vào đây đăng ký.
    Hội trưởng
    khongsoai
  9. girlcuoide1

girlcuoide1 Thành viên mới

có bị lock nick hok anh
  10. fym

fym Thành viên rất tích cực

"Hội những người quái đản-kinh dị-quái dị-kinh đản" dường như hợp với bên Làm quen hơn là bên Sở thích. Xin phép chuyển nhà sang bên Làm quen.