1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BỘ SKINCARE : ESTEE LAUDER NUTRITIOUS (MỚI NHẤT CỦA EL ĐẤY Ạ *** HOT ***)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi quynhtrang85, 22/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuanchi2007

tuanchi2007 Thành viên mới

2. babycat53

babycat53 Thành viên mới

Bên mua rẻ có bạn bán mỹ phẩm mini, t thấy có kem ngày EL đấy. 170K, t cũng đang định mua.
  3. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên mới

Da tớ là normal combi, vừa lôi hai hộp Nutri này ra dùng ( mua từ hồi tham gia topic này) và kết quả là thất vọng hoàn toàn vì cực kì oily, tớ nghĩ bạn nào da khô thì sẽ hợp hơn nên đành quay về với Kanebo Blanchir, được cái mùi em Nu này thơm
  4. camchiu

camchiu Thành viên mới

bản thân t là người bán kem Nu. này ( tuy chỉ là hàng sample 15ml-170k) thôi nhưng t cũng dùng là thấy dưỡng cũng ok, tuy nhiên ko khô ráo lắm vì da t nhờn!
    T cũng dùng Idealist và Turn arround ... của Cli.ồi và ko hề thấy nổi mụn như bạn gì noi, chắc là da bạn quá nhạy cảm cũng nên!
  5. wendy

wendy Thành viên rất tích cực

Da tớ khô cực, hết mask mất rồi, bộ Nutritious này có mask ko ý nhỉ?
    Mà hình như bộ này designed riêng cho Châu Á đúng ko mọi người?
    Được wendy sửa chữa / chuyển vào 01:43 ngày 29/11/2008
  6. AutumnF

AutumnF Thành viên mới

Bộ Nutritous không có mask riêng nhưng cái sữa rửa mặt có thể dùng làm mask được (có hướng dẫn sử dụng trên vỏ luôn). Mình da hơi khô nên xài bộ này rất ok.
  7. nashilema

nashilema Thành viên mới Đang bị khóa

Mình cũng đang dùng EL Idealist loại mới, được 3 tháng rồi, ko có vấn đề gì. Mình đã dùng EL idealist được hai năm rồi, lúc mới dùng thấy rất thích, lỗ chân lông nhỏ đi trông thấy. Nhưng chắc giờ dùng nhiều rồi, kô thấy tác dụng cụ thể lắm. Nhưng dạo này mặt nhiều tàn nhan khủng khiếp. đang định dùng loại kem làm trắng da Cyber White của EL,đã ai dùng chưa, cho biết kết quả với
  8. SoraJolie

SoraJolie Thành viên mới

Hoá ra bộ này chỉ bán ở châu Á thôi hả mọi người. Làm tớ tìm mỏi mắt trên Sephora mà ko thấy đâu cả.
    Nghe tên thì bộ này có vẻ thiên về dưỡng, ko biết tác dụng giữ ẩm thì sao hả mọi người?
  9. wendy

Hôm nay tớ đã đi thử bộ EL này ở showroom. Da tớ là da khô nhé. Chỉ thử toner, essence, milky con***ioner. Cảm nhận của tớ là cũng ko có gì kỳ diệu lắm như mọi người tả ... được cái công nhận nó thẩm thấu khá nhanh, ko gây cảm giác nặng mặt. Nhưng vì tớ ko thử cream lên mặt. Nếu là tớ, chắc phải mua cả cream, vì cái sữa dưỡng của nó chưa đủ độ ẩm lắm, giờ HN hanh khô kinh khủng.
    Lượn trong Parkson mấy tiếng, vẫn cứ phân vân mãi vì tớ đang dùng Kanebo Blanchir bộ to đùng, còn hẳn 2/3, mua mới chả biết bỏ đi đâu :|
    Mà cả bộ Nutritious này cũng đắt, xót tiền quá total là 6 triệu
  10. wendy

Hôm nay tớ đã chính thức mang đầu ra showroom EL cho người ta chặt, tha nguyên cả bộ Nutritious về, trừ mỗi kem dưỡng ngày vì tớ dùng moisture milk thôi. Giá bây giờ so với giá bạn lập topic ra đã tăng mỗi món từ 100-150K rồi