1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

->>>>>Bộ SƯU TẬP MỸ PHẨM của bạn. Thế giới của MỸ FẨM, MỸ FẨM & chỉ MỸ FẨM ^ - ^<<<<<

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi triplethursday, 08/04/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. triplethursday

triplethursday Thành viên mới

hé hé còn girlie sao k ngủ ................
    thôi tớ đi ngủ thật đây , đã nằm rồi đấy chứ nhưng chợt nhớ có việc nên fải lên, lun tiện ghé đây lun
  2. papy_vani

papy_vani Thành viên mới

@tminhtam81 : mình vẫn dùng đấy chứ , chỉ là ko thường xuyên thôi . Với cả đồ của mình chưa kịp hết hạn thì anh chị em bên nội bên ngoại rồi thì bạn bè gần xa toàn đến mang đi hộ thôi với lý do là : mày ko dùng thì để tao dùng , phí của zời
    @girlie : cái vàng vàng xanh xanh í là Lip gloss của Givenchy đấy . cái Dior của Papy là màu 471
    @triple : cái hoa hoa í là của Ruby Rose , đồ của Tiệp . Màu của tụi này nhẹ nhàng lắm .
    Ko biết là topic mỹ phẩm có kèm cả skincare ko , để tớ khoe nốt cái đấy , tớ chỉ thích skincare
  3. vivianlee

vivianlee Thành viên mới

@Girlie:Exactly câu này, đỡ mất công type hỏi , hihi
    Cái Juicy tube có fải màu 37 Fraise kô hả ấy, nếu đúng thì giống của tớ mà ấy có thấy nó hơi đỏ kô, kiểu dâu tây í, tớ nhắm mắt nhắm mũi mua xong về chả thích lắm
    Cái Palete của YSL nhìn khoái nhỉ
    Topic này có vẻ chuyên về Dior, Chanel,YSL ... nhở, tớ dao này vừa nghèo vừa hay lượn xuống Kim Ngưu đâm ra toàn fải mua JP stuff Anyway rất mê mấy cái YSL, mê nhất nhất. nhất đấy... Bạn nào có thì post thêm lên cho tớ ngó tớ thèm. Ai đi Tây sắp về thì hú tớ để tớ nhờ vả luôn nhé
  4. tminhtam81

tminhtam81 Thành viên mới

Bạn cứ post lên đi.Cho mọi người cùng chiêm ngưỡng.(Skincare cũng là mỹ phẩm mà)
  5. chip_quay

chip_quay Thành viên rất tích cực

Giữ lời post hình đồ make up của chip nè...webcam ko chụp được ảnh lớn nên chip chia ra từng nhóm nhé
    Đầu tiên là mắt...có của St. James Elizabeth, T''estimo, Red earth, cineora, claires,&nbsp;cái hộp tròn trắng là cái gương
    Đến son nha. Chip chỉ thích gloss nên chủ yếu mua gloss thôi. Có VS Sweet Talk nè, red earth nè, SSD PN. 2 cây son 2 bên, 1 của t''estimo và 1 của Estée Lauder. À, có lip ice nữa chứ..hihi
    Cái này là moistuier của CoverGirl, mascara của EL, Maybelline, Red Earth, eyeliner The face shop. Blush và eyeshadow của Lancôme
    Bộ gloss Pink của VS, Sweet Kit của Pupa
    Bộ chổi cọ lung tung ko biết đường nào mà lần
  6. Kenzo-girl

Kenzo-girl Thành viên mới

Kekeke, Mắt Aube mí lị mascara PN
    @ Girlie: Nhiều nhờ Đẹp nhờ
    @ Vi: Em Vi dạo này tiết kiệm được bao nhiêu nhỉ? Chị sắp bán thêm đồ Châu Âu nữa, em Vi có nhu cầu giề lào?
    Blush Dior, đẹp xế chứ , ai mua ko?
  7. papy_vani

papy_vani Thành viên mới

oạch , cái Juicy của tớ ko phải màu 37 , nó là 31 cơ . Oánh lên màu hồng hơi cam cam 1 tí , nhưng mà tuy nó bóng nhẫy nhưng ko hiểu sao cứ dính dính , đi ra gió nó bị đông lại nên tớ quẹt được vài lần rồi để ngắm cho vui chứ ko dùng .
    Trong số lipgloss tớ chỉ thích nhất cái Kanebo bên cạnh cái Dior í , có lẽ màu lên ảnh ko đẹp chứ ngoài đẹp cực , đánh xinh thôi rồi
  8. choupat

choupat Thành viên mới

Mọi người nhiều đồ đẹp quá , mấy đồ của em pany hãng YSL chị cũng có, thích đồ của em quá . Post skincare lên đi, chị cũng thích skincare lắm. Em thử dùng phấn mắt của YSL chưa? theo chị nó là number one trên thị trường mỹ phẩm hiện này, màu đẹp, mịn cực kỳ,bám cực lâu, màu sang, nói chung từ chanel , dior màu phấn mắt không đọ được với YSL
    Hôm qua đi dạo quanh nhà được từng này, trong đó có rất nhiều đồ choupat mua ở VN. Chụp xong mệt quá, hôm nào rảnh đi lượn quanh nhà sau chụp tiếp nhé
    Phấn mắt
    Cho má này
    Mắt
    Lông mày
    Mặt
    Môi
    Quan trọng nhất skincare này
    Ôi mệt quá , đã giữ đúng lời hứa với em trip post đồ lên để ủng hộ
  9. hang_gato

hang_gato Thành viên mới

ối trời ơi, em mê mẩn bộ cua chị choupat nhất. Kinh khủng khiếp là mê. Đẹp kinh dị là đẹp
  10. triplethursday

triplethursday Thành viên mới

nhắc lại nhá bà kon, topic chứa tất cả các loại mp, k chuyên về loại nào, skincare cũng chơi lun nên mọi ng tha hồ post , cứ cái gì là mp thì thẩy vô đây hết
    chị choupat: đồ quá đẹp, e k thốt nên lời . lại sắp xếp ngăn nắp để chụp, k như e quăng vào 1 đống nhìn như đang bán hàng . chị ơi cứ đi vòng vòng nhà vớt thêm đồ up lên nhá nghe chị quảng cáo eyeshadow của YSL làm e tò mò rùi
    chị kenzo nắm bắt thị trường nhanh thật, sắp kiêm lun cả đồ châu âu nữa à fen này cả nhà hết thoát . chị kenzo bán mp nhà chắc đầy mp nhỉ, tò mò mún xem collection của chị quá
    chip: chip dùng red earth thích k? tớ thấy red earth có mí cái eyeshadow cũng đẹp lắm. son thì k bít thế nào. mà hãng này có trang web k nhỉ? trip tìm k thấy. trip đang định mua cái gloss 8 cây đó. chip thấy nó có nhỏ lắm k với màu mè thế nào? nếu dc chip cái hình gần gần cho trip nhìn màu rõ rõ chút dc k?
    papi: ruby rose tớ k bít. papi dùng eyeshadow đó thấy sao? mà cái đó có nhũ k nhỉ? nhìn xa thì k thấy.
    Được triplethursday sửa chữa / chuyển vào 04:06 ngày 11/04/2006
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa