1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

->>>>>Bộ SƯU TẬP MỸ PHẨM của bạn. Thế giới của MỸ FẨM, MỸ FẨM & chỉ MỸ FẨM ^ - ^<<<<<

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi triplethursday, 08/04/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. triplethursday

triplethursday Thành viên mới

cái này lạ thế, mascara mà giống tube kem , dùng thích lắm hả ấy? nói thêm đi,chính xác là thích ntn
    girlie: girlie mua trên site us cũng dc, site nào nhận trả bằng tín dụng k fải của Mỹ đó, rùi cứ ship về hết cho bạn txt thầu (txt ơi tớ mạn fép ) trip đang lăn tăn k bít nên mua set 2 retail lun hay đợi cuối năm về mua duty free ở sing , chỉ sợ đến lúc đó nó k còn.
    qua trang 100 chưa nhỉ, xây nhà mới nha mọi ng, vẫn mái nhà tranh cũ thui nhưng cho lên tầng 2 , từ từ sẽ thành biệt thự (hy vọng sẽ tồn tại đủ lâu)
    nhà mới sẽ có thêm cái mới , mong mọi ng tiếp tục fát huy cái cũ và hưởng ứng cái mới ặc ặc văn tớ dốt nghe sao giống đang báo cáo họp đoàn đội quá
    thôi k nói nhìu nữa, bắt tay xây nhaaaaaaaaaaaa
  2. txt1711

txt1711 Thành viên mới

nhìn mọi người post đồ mà thèm thuồng quá(icon chảy nước rãi)dạo này khủng hoảng kinh tế mà cái gì cũng muốn mua cả.itakeni có màu gold dust đẹp wá đi mất,nhóng nhánh hơn hẳn cái eyeshadow nhỉ.mua pigment là đúng ý,vừa rẻ hơn eyeshadow,nhiều hơn rồi còn multi-purpose thì thích quá rồi còn gì..
    @triple,girlie:thầu đợt này hơi bị hoành tráng nhỉ(qua đó triple khao 1 chầu nhé)chị girlie cứ tự nhiên gửi đi chị,nói gì chứ mỹ phẩm em mang qua nhẹ không ý,em xách tay được mà ko sao đâu.
  3. txt1711

txt1711 Thành viên mới

triple mua lancome ở strawberrynet àh?có mấy màu nhìn cũng hay haycái palette kiểu vuông vức là newest release,còn cái trong strawberry là style cũ(bây giờ ở ngoài store ko còn bán kiểu này nữa đâu)giống chanel vậy đó,triple để ý thử xem,bây giờ nó ra 4ombre hình vuông,chứ hồi xưa là hình tròn.mà màu cũng giống nhau hết thôi.rỗi hoi nhỉ sắp wa nhà mới rồi........
  4. txt1711

txt1711 Thành viên mới

chị ơi,thế mình lấy container ở đâu để share vậy,em cũng đang lăn tăn mấy màu,mua xong chị với em share nhá.em book trước hihihi.[:D
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa