1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BỘ TƯ LỆNH GÀ LÀ NHỮNG GÀ NÀO ZDẬY?

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi tanit, 30/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. QUICK

QUICK Thành viên rất tích cực

đứa nào là nó đấy
    Nếu em hiểu tình yêu là chiếc lá xanh tươi
    Thì em sẽ biết nỗi đau mùa lá rụng
  2. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Đồng ý với Pickou. Đề cử Sol QUICK làm MOD. Ngoài ra đề cử thêm một nhân vật rất có khả năng là Tao_lao. Những người đã từng biết qua Tao-lao đều không thể phủ nhận được những gì mà Tao-lao đã đóng góp cho TTVN. Nếu có được 3 người trên là MOD thì tui dám cá hụi gà sẽ rất ư là lớn mạnh!!! Nhất là Tao-lao không được từ chối. Ở đây có Jeno, Pickou, box Kinh tế, box BK ủng hộ Tao-lao làm MOD. (Mang 2 box Kinh tế với BK ra có ai phản đối không?! ) Pickou thì hôm trước đã thấy thái độ ủng hộ Tao-lao rồi!
    >>Sol: Jeno tui làm không nổi, không có khả năng gì đặc biệt, toàn câu bài!!! Với lại cũng không muốn làm, bận suốt.
    Jeno
    Được Jeno sửa chữa / chuyển vào 06:52 ngày 03/04/2003
  3. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Tôi bỏ 1 phiếu cho Tanit@, anh chàng này năng nổ từ hồi mọi người chẳng ai thèm nhớ đến 81SG... hihi...
    Tell me when will you be mine
  4. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

Yep, em vote cho bác Tao_lao vì bác ý biết làm thơ ko fải bằng tiếng Việt
  5. dunghoitaisao

dunghoitaisao Thành viên rất tích cực

ai cũng ủng hộ bác tào lao , em theo con cun' ghẻ vote cho bác một phiếu nữa vậy

Nhi.
  6. QUICK

nhỡ bác í không biết làm thơ tiếng vịt mà chỉ bít làm hai ku thui thì sao
    Trong câu chuyện đời chung, kẻ này quên thì người kia phải nhớ. Một ý tưởng chợt tắt để làm mầm chuyển hoá cho một ý tưởng khác nảy sinh.
  7. tanit

tanit Thành viên rất tích cực

No !!! Thanks ,
    Bận lắm, với lại ko có tài.
    Theo như bình chọn, các bạn đã tìm được ra các Mods rồi đó
    1. QUICK
    2. Sol
    3. Taolao
    Bây giờ chỉ xin biểu quyết của các Fan thôi. Hoặc là có thể tự ứng cử, để mọi người bầu cử.

Billdoors
  8. Tao_lao

Tao_lao Thành viên rất tích cực

Cảm ơn mấy anh chị em đề cử. Thấy mọi người cứ bận rộn,khiêm tốn là không có tài lãnh đạo thì tao_lao tui cũng ngại phải lặp lại điệp khúc đó dù những cái tui nói ra là thật đi chăng nữa. Nhưng nói thực là tính tui hay đi rong,chẳng chịu đứng yên một chỗ nào,lại hay sợ khó,dễ chán nản nên ngại là chẳng ở trong hội lâu với mọi người. Hơn nữa nhà tui thì tận vùng sâu vùng xa nên chắc là khó gặp mọi người thường xuyên để tham gia hoạt động trong hội.
    Nhưng nếu mọi người cho là tui có thể làm đươc thì cũng xin cố gắng với khả năng cho phép. Chúc mọi người vui vẻ.
    Moonlight+Blue-Solitary Mountain
    Life is the ocean of miserable, how lucky i can swim..
  9. QUICK

hihi cuối cùng là làm à , chúc mừng chúc mừng ,...còn em đạp xe không fanh từ lâu rùi nên thui làm thường dân dưới sự chỉ đạo của "bác cố gắng với khả năng cho fép"
    Trong câu chuyện đời chung, kẻ này quên thì người kia phải nhớ. Một ý tưởng chợt tắt để làm mầm chuyển hoá cho một ý tưởng khác nảy sinh.
  10. Tao_lao

Tao_lao Thành viên rất tích cực

Thấy quí vị cứ đùn đẩy khách sáo,thui thì tui cũng nhận một chỗ. Huynh Jeno làm Mod bên Bk thì chắc là không thể nói là huynh không làm được rùi (huynh cứ khiêm tốn hoài ). Chuyện cử ra Mod của quí vị khiến tôi nhớ cái thời bầu lớp trưởng hồi đi học phổ thông. Năm nào đề cử ai thì họ cũng phát biểu "cảm ơn các bạn và cô tin tưởng nhưng em nhận thấy mình không có khả năng,hơn nữa lại sợ chẳng có thời gian...",rồi người ta phải nài ép (vì bầu cử cứ như là gấp lửa bỏ tay mà,ai dại mới làm).
    Gần đây đọc Người Trung Quốc xấu xí của ông Bá Dương tôi nghe ông kể hai phong cách bầu cử rất vui. Mấy anh hai TQ khi bầu cử ra phát biều cứ toàn là "tui tài hèn sức mọn nhưng mọi người tin tưởng nài ép dữ quá nên phải "hi sinh" gánh vác trách nhiệm trong đại" (nghe đạo đức giả muốn tán vô mặt hết sức). Trong khi người phương Tây khi phát biểu thì họ thành thật thẳng thắn "tôi nghĩ là tôi làm được,tôi có tài ,mọi người hãy bầu cho tôi".
    Còn dân VN bầu cữ thì sao nhỉ?

Moonlight+Blue-Solitary Mountain
    Life is the ocean of miserable, how lucky i can swim..