1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BO X NÀY CÓ HƠI ÍT BÀI CÓ CHẤT ĐẤY!!

Chủ đề trong 'Nhạc TRỊNH' bởi hoacuctim, 17/07/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoacuctim

hoacuctim Thành viên tích cực

BO X NÀY CÓ HƠI ÍT BÀI CÓ CHẤT ĐẤY!!

tôi là một người yêu nhạc TRỊNH ,tôi ko định gây sự nhưng theo tôi là các bạn hiểu nhạc TRỊNH hơi nông nên chưa có những bài thực sự hay!!!Cố lên ,tôi sẽ chờ những bài hay hơn!!!

HÃY MANG LẠI NIỀM VUI CHO NGƯỜI KHÁC <BẠN SẼ THẤY NIỀM VUI TẠO RA NIỀM VUI!!!
    [/red][/size=4]
  2. netinventor

netinventor Thành viên quen thuộc

Xin mời bạn post một bài lên trên này, chúng ta sẽ biết thêm những người giỏi và có tấm lòng với nhạc Trịnh. Viết bằng cảm nhận của chính mình nhé! Hồi hộp chờ tin bạn!!! Chớ nên im lặng thở dài bởi vì Im lặng là... hết ý!!!
    Thân ái
    VTC
    antidisestablishmentarianism
  3. tinhbuon26

tinhbuon26 Thành viên mới

chào các bạn nhé!
    mình cũng là một người rất hâm mộ nhạc trịnh công sơn, theo mình thì bài hát(đóa hoa vô thường)hình như là trịnh công sơn viết cho chính mình thì phải,
    cuộc đời này không có nhạc trịnh là coi như bỏ đi
  4. Nguoinuocngoai

Nguoinuocngoai Thành viên quen thuộc

Có là quá nông cạn hay không thì hãy hỏi lại chính bạn xem bạn đã làm gì cho box chưa hay là bạn chỉ vào đây để thăm quan thôi vậy bạn, đây không phải là nơi để bạn đi du lịch hay là một thắng cảnh để bạn thăm quan đâu.
    Khi dừng lại đây, hãy chỉ cảm nhận và hiểu những gì người khác đang cảm nhận thôi nhé, đừng bình luận, cho dù đó bạn đang không hiểu người ta nói gì.
    Hoacuctim cố lên, tôi đang chờ bạn hiểu những gì mọi người đang nói...
    -----------------------------------
    Tình hình chiến sự thế giới dạo này thế nào rồi nhỉ?
  5. Nguyet-ca

Nguyet-ca Thành viên rất tích cực

Ồ, hoacuctim giỏi quá, lại còn biết và hiểu cặn kẽ nông hay sâu nhỉ . Vậy phải đọc lại xem cácbài viết trước đây của bạn nông hay sâu mới được.

Đừng tuyệt vọng, tôi ơi đừng tuyệt vọng.
    Cần phải sống để thấy nỗi tuyệt vọng cũng đẹp như một bông hoa...
  6. gio_mua_dong

gio_mua_dong Thành viên rất tích cực

Thế theo bác thế nào gọi là chất vậy .. Tiêu chuẩn nào vậy bác .... Không biết trình độ bác thế nào mà nói khiếp thế nhỉ ... Nếu là bái có chất thì làm nhà văn rồi ..Mà tui nghĩ rằng trong này rất nhiều nhà văn ..Cón bác chắc mới đang làm bản thảo thôi nhỉ .....
    BUỒN QUÁ ĐI THÔI XÉT CHO CÙNG MAI CUNG LÀ MỘT NGÀY MỚI YÊU THÌ KHỔ KHÔNG YÊU THÌ LỖ , HỠI THẾ GIAN TÌNH LÀ GÌ ?
    KHI TA ĐÁNH MẤT MỘT CÁI GÌ KHÔNG LẤY LẠI ĐUỢC THÌ LÚC ĐÓ TA MỚI THẤY CÁI ĐÓ QUÝ GIÁ

gio_mua_dong@yahoo.com
  7. bagialaixetang

bagialaixetang Thành viên mới

hoacuctim giỏi quá ha. chi được mỗi khoản to còi thôi à.
    thử post vài bài cho bà con học hỏi cái coi nào.:P
    bà già lái xe tăng
  8. tigerlily

tigerlily Thành viên rất tích cực

Kính gửi bạn hoacuctim và các bạn tham gia chủ đề này:
    Sau một thời gian theo dõi (chủ đề) và chờ đợi (tác giả chủ đề), chúng tôi (mods box Nhạc TRỊNH) thấy rằng chủ đề này không mang tính xây dựng tích cực, và không cần phải kéo dài thêm nữa. Vì vậy, đến cuối ngày 22/7/2002, chúng tôi sẽ khoá chủ đề.
    Bạn hoacuctim, tác giả: Nếu bạn có nguyện vọng muốn tiếp tục thì đề nghị hãy trao đổi với các mods: tasti, nguyetca, tigerlily. Dù sao chúng tôi cũng xin được cảm ơn góp ý của bạn.
    Các bạn Netinventor, Nguoinuocngoai, Nguyetca, Gio_mua_dong, Bagialaixetang... và các thành viên box Nhạc TRỊNH: Xin cảm ơn các bạn, và mong chờ ở các bạn những bài viết chân tình và có giá trị.

lys

Được tigerlily sửa chữa / chuyển vào 07:31 ngày 21/07/2002
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa