1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bô zai ^_^ Hàng miễn chê ...

Chủ đề trong 'Album' bởi LucThaiMy, 27/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. PRINCE19Y2K

PRINCE19Y2K Thành viên mới

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Ông anh lại "lóng" tính rồi....Em xin có "nhời" với bác như sau:
    Thứ nhất: Thằng em này chưa bao giờ nghĩ mình handsome như ông anh nói cả,ông anh cứ quá "nhời", em không biết mọi người đánh giá ngoại hinh em như thế nào,chứ bản thân em tự cho điểm myself chỉ được trung bình khá thôi....
    Thứ nhì:Gia đình em cũng may được trời phật" thương" cũng chỉ đủ ăn đủ mặc và lo được cho thằng em ăn học ở bên này thôi...Chứ làm sao mà với được hai chữ "nhà giàu" như ông anh nói...
    Thứ ba:Em hỏi bác đã là "man" thì thằng nào mà chả "love girls",sao bác lại hỏi em câu thừa thế nhỉ???Hay là bác có chút gì đó.....vấn đề
    Cuối cùng:Em hoàn toàn không muốn "quảng cáo" myself,hay tự post ảnh của mình lên...đây hoàn toàn là việc ngoài ý muốn của em...Còn bác hỏi em còn cái gì để "khoe" không thì em thấy chả còn gì ngoài "my head" có thể ứng đối với những người như bác.....
  2. Hades_Alone

Hades_Alone Thành viên mới

Hehe pựa, khối đứa đẹp zai còn ko thèm post hình lên, trong này có là gì ... Liếc qua 1 chút thì toàn là dân chatter, Hùng post ảnh lên cho chúng nó chạy hết đi! Sợ gì ...
  3. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Hehhe, Tùng Hades chui vào đây roài cơ àh??? Mà Hùng sad eyes post pix roài, chỉ chờ mỗi cái mẹt của Tùng béo thui đó, Post pix mới lên xem cái nào, chứ đi đâu cũng thấy cái hình NT cũ rích, cứ tưởng Tùng lúc nào cũng trẻ mãi thía
  4. chip_chip542

chip_chip542 Thành viên mới

ÚI giời.... cái pác này...lại vô đây khoe đô roài... đề nghị pác không post hình khoả thân thế nhá
  5. back41

back41 Thành viên mới

Thôi chết tôi rồi hôm đấy ngồi chát không đóng của xổ rồi.... nộ hết cả hàng roài
  6. girl_never_die

girl_never_die Thành viên mới

khẹc!trời ạ!pó tay với mấy bác!Xinh với đẹp mà nhân cách kém thì cũng bằng ko!có bác nào thấy phụ huynh muốn con mình yêu đứa đẹp dai thật ăn mặc sành điệu tóc vàng hoe nhưng khổ nỗi học hành như.....ko?
  7. ngoaiquoc

ngoaiquoc Thành viên mới

khà khà.
  8. gepedu

gepedu Thành viên mới

Đây gọi là đẹp giai ạ ???
  9. khoantwell

khoantwell Thành viên mới

he,,,ông anh tui không bô zai lắm,,,nhưng khối em theo nhá,,, trình độ trí thức mà,,,hehe,,,em học hơi ngu,,,nên đành thua ông anh vậy hehe,,,ai dám nói ông anh tui xấu giai
  10. gepedu

gepedu Thành viên mới

Hé hé, em làm sao mà biết được bác í học hành thế nào. Em chỉ thấy là....bác í....ko đẹp trai cho lắm thui.