1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

bọc răng sứ hết bao nhiêu là tốt ?

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi tranlongebc, 23/12/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tranlongebc

tranlongebc Thành viên mới

Thưa bác sĩ, chi phí bọc răng sứ giá bao nhiêu tiền là thắc mắc của em hiện giờ. Do một vụ tai nạn nhỏ mà chiếc răng cửa của em bị vỡ mẻ khá nhiều, bạn bè có mách em nên thực hiện bọc răng sứ thẩm mỹ để phục hình thẩm mỹ và đảm bảo chức năng ăn nhai. Vì thế em cũng rất muốn điều trị sớm và rất mong bác sĩ tư vấn bọc răng sứ hết bao nhiêu tiền giúp em. (Quỳnh Như – Biên Hòa).

Trả lời :

Chào bạn Quỳnh Như!

Rất cảm ơn bạn đã tin tưởng và chia sẻ băn khoăn với chúng tôi. Về thắc mắc: “Chi phí bọc răng giá bao nhiêu tiền ?” của bạn, Nha khoa Vạn Thành xin được giải đáp cụ thể như sau:

Bọc răng sứ, bọc mão răng sứ hay chụp răng sứ đều là một cách gọi chung cho dịch vụ bọc răng sứ thẩm mỹ cho những trường hợp răng xấu như răng hô vẩu, răng mòn men, sứt mẻ, răng thưa, răng nhiễm màu không thể tẩy trắng được… Và đi với các trường hợp cụ thể, thì chi phí bọc răng sứ bao nhiêu tiền sẽ luôn là vấn đề quan trọng được mọi người quan tâm trước tiên.

Chi phí bọc răng sứ đảm bảo nhất tại Vạn Thành

Phục hình răng cửa tại Nha khoa Vạn Thành với chi phí làm răng sứ tiết kiệm

Chi phí bọc răng sứ giá bao nhiêu tiền là rẻ nhất?

Hiện nay, Nha khoa Vạn Thành đang cung cấp dịch vụ bọc răng sứ thẩm mỹ với mức giá phù hợp với chất lượng dịch vụ mà Vạn Thành mang lại. Do đó, bạn có thể tham khảo chi phí bọc mão răng sứ dưới đây.

Ngoài bảng giá niêm yết, để tri ân khách hàng đã tin tưởng và sử dụng dịch vụ của Nha khoa Vạn Thành trong suốt thời gian qua. Các bạn có thể truy cập trực tiếp website nhakhoavanthanh.com.vn để xem thêm chi tiết và được tư vấn về ưu đãi khuyến mãi cho khách hàng.