1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

bối rối - tư vấn giúp em với

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi vaseline83, 24/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vaseline83

vaseline83 Thành viên mới

:)):)):)):)):)):)) Bác tư vấn hay. Em sẽ nt cho lão kia bảo lần sau rút kinh nghiệm đi với gái khác thì sẽ nói như Pak. Thanks Pak!
  2. manutd3003

manutd3003 Thành viên rất tích cực

Chuẩn man!
  3. NamTuocBongDem007

NamTuocBongDem007 Thành viên tích cực

Đọc đoạn đầu anh tưởng chú ấy cao tay lắm , khéo léo câu giờ , kết hợp đánh vào tâm lý đã buộc cô phải về nhà chú ấy ngủ "cùng em gái" . RỒi anh tưởng rằng chiu tiếp theo sẽ là "em gái anh bữa nay qua nhà dì anh ngủ mịa nó rồi , thôi lỡ tới đây rồi , em cứ vào phòng nó mà ngủ ..."

Đấy anh tưởng thế , ai dè lại đi phun ra cái câu quá ư là bắp :)), bị cô quát là cuống cà xin lỗi . Cô cảm thấy bị xúc phạm đơn giản là vì cách ứng xử của chú ấy quà gà , quá lộ , chính cái tình tiết cuống cuồng lên xin lỗi đã tố cáo cái ý đồ của chú ấy .

Anh chỉ phân tích thế thôi , chả có lời khuyên nào cả .Chú ấy còn gà nên cô cũng đừng quá lo . Cái ý tưởng đó thì 10 thằng 9 thằng có . Thằng còn lại bất lực nên ko dám có :)) . Chỉ khác nhau ở chỗ , có thằng thực hiện quá điệu nghệ , đến biết là chết gái vẫn lao đầu vào . Còn có thằng chưa làm gì gái đã đề phòng =))
  4. minhhai_police

minhhai_police Thành viên mới

^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
  5. vaseline83

Đồng chí ấy lúc sáng nhắn tin xin lỗi em, bảo là hôm qua anh say ăn nói linh tinh, kêu là em hiền nên may anh chưa bị ăn tát (nịnh hót)
    Em bảo là: anh dở hơi bỏ xừ, lần sau có rủ rê cũng fải là hotel 3,4,5 sao gì đấy, em thế này mà bảo vào nhà nghỉ, nghe phản cảm lắm.
    Đồng chí: anh biết rồi, anh xin chừa :P
  6. manutd3003

manutd3003 Thành viên rất tích cực

Vãi lúa. Thế là chủ thớt cũng muốn đá bóng nhưng mà ko muốn đá ở Hàng Đẫy mà thích ra Mỹ Đình hoặc Bernabeu hay Old Trafford cơ àh ;)) :-"
  7. vaseline83

hê hê, em nói thế cho đồng chí ấy đỡ ngượng, chứ đá đấm gì Pak :P
  8. minhhai_police

minhhai_police Thành viên mới

=))=))=))=))ca này mà dính phải mình thì mình rep:"hay tối nay lên Intercontinental nhé!"
  9. vaseline83

Thanks Pak, lần sau em rút kinh nghiệm :P
  10. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Bỏ là bỏ thế nào! Thằng gà này mới bị em quát đã xoắn xuýt sợ vãi đái ra, nịnh nọt xun xoe mong chuộc lỗi. Gặp được nó là mừng rồi, rủi gặp thằng gian ác hơn thì giờ nó đã ăn cari gà em rồi đấy chứ.

Còn em thì ngọt nhạt mà nói chuyện lại với nó. Nếu em cũng thèm bỏ xừ ra thì cứ đưa đẩy "em thấy mình chưa đủ hiểu nhau và thân thiết nhau đến mức ấy, anh đừng dọa làm em sợ, em lại suy nghĩ lung tung, mới tí chuyện hôm qua mà em đã nằm vắt chân lên trán nghĩ đến nước chia tay rồi đấy anh ạ. Lần sau có gì thì anh từ từ, cơm không ăn thì gạo còn đó". Còn nếu em có lập trường vững vàng, quan điểm cứng rắn để chuẩn bị cho công cuộc già ế thì em cứ nhất quyết nói "Em là gái chín chuyên, ngày xưa học lớp 9 chuyên chứ chả học lớp 9A1, 9A2, em nhất định cấm anh tơ tưởng đến việc nấu cà ri gà em. Em là em chỉ cho chồng ăn cà ri thôi".

Em nói sao cũng được, nhưng nếu cách 1 thì để thằng kia liệu mà...tìm công thức nấu cà ri cho vừa ý em. Nếu cách 2 thì để nó vắt chân lên trán suy nghĩ xem có nên tiếp tục cặp với em không. 2 người quan điểm...ăn uống :-" khác nhau thì cũng nên bố trí nghỉ cho cả 2 không phải lăn tăn.