1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

bối rối - tư vấn giúp em với

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi vaseline83, 24/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vaseline83

vaseline83 Thành viên mới

Cảm ơn Bác đã chia sẻ, em lập topic chỉ mong muốn nhận được lời chia sẻ và muốn phân tích tâm lý thôi ạ, vì ngay lúc đó và đến hôm sau em vẫn thấy rất khó chịu. Đến giờ thì đỡ bực rồi :P
  2. Fixed

Fixed Thành viên mới

Ở mấy room khác thế nào ko biết, a để ý những topic của gái đưa lên tvty đa số hơn 80% hết cứu, chả biết tư vấn kiểu gì. Mang tính tâm sự - chia sẻ thì đúng hơn. Mà thật là..a đọc cái dị ứng sao ấy... Còn hỏi chiêu thức này nọ thì khác gì "vạch áo cho người xem lưng"?
  3. vaseline83

vaseline83 Thành viên mới

Em sinh ngày 8/3 chứ k fải năm 83 ạ. E mới ra trường đi làm thui, cũng thuộc thành phần yếu kém nên giờ mí có người yêu :P (dù có nhiều phan hâm hộ. he he)
    Bác tư vấn chuẩn không cần chỉnh luôn. em đúng là mở mày mở mặt với những lời chia sẻ của Bác. Thôi cũng may, là đồng chí bạn em chưa đến mức nhiều thủ đoạn thế, có lẽ em nên truyền cho đồng chí ấy thêm kinh nghiệm để nếu có tán em gái khác thì biết cách mà xử lý tình huống. he he :P. Em cũng k fải k biết nhận thức vấn đề, với em tình cảm được xây dựng trên sự tôn trọng và yêu thương nhau, chứ lúc nào mà đồng chí kia cũng chỉ nghĩ đến việc chén em thì không sớm thì muộn cũng chia tay thôi.
    Sống trong xh rất nhiều cám dỗ như này, có thân thì biết đường mà giữ. Không giữ nổi chết thì ráng chịu.
    Thanks Pak lần nữa :)
  4. TranNam75

TranNam75 Thành viên mới

Các chú gà khi cưa một em nào đấy thường đặt những câu hỏi có kiểu "xin phép" như: em có thích vào nhà có chữ "nghỉ" không?; em có yêu anh không? quán ăn; uống này em thích không? hoặc anh nắm tay, hôn em...? thì sẽ gặp phản ứng của con gái là "lắc đầu", từ chối hoặc nếu gà lì đòn làm theo ý mình thì sẽ nhận phản ứng mạnh hơn, ví dụ như phản ứng của em aseline83 một là: "anh đưa em về nhà ngay", hai là: "dừng xe em xuống đi taxi về chỗ bạn".

Nên theo quan điểm của tôi nếu chú gà muốn làm một việc gì đấy theo mục đích của mình, thì cần phải xem xét hoàn cảnh, trạng thái và biết chắc là gái nó thích thật thì mới quyết định. Tránh bị gán vào cái tội không "đàng hoàng" thì có ngày "mất cả chì lẫn chài" đấy.
  5. iemlahunter

iemlahunter Thành viên rất tích cực

Nhắc lại lý thuyết cơ bản là luôn luôn có phần Con và phần Người trong 1 thi thể nhé, làm rượu bia vào thì cái hạng mục dâm dục trong phần Con nó lại nổi phềnh mẹ lên, em chủ thớt như thế còn là may đấy (phải anh anh đã đè ra bãi cỏ rồi, khỏi nhà có chữ nghỉ làm gì cho tốn kém [:D]).

Cái này gọi là tai nạn nghề nghiệp của giai nhà em thôi, gái zin mà lại yêu lần 1 như em bực mình ấm ức là hoàn toàn hợp lý. Em tha cho giai hay ko thì tùy.
  6. Fixed

Fixed Thành viên mới

@emlàhuntẻ có nhầm ko đấy? ai tha cho ai?
    Bản năng là trời sinh, có lỗi gì mà phải đợi gái tha? gái ko thích thì kiếm pêđê mà chén, đã hiểu đã biết giai là thế mà lăn tăn quái gì?
  7. iemlahunter

Ờ thì em nó cho rằng đang bị xúc vào chỗ phạm mà bác Fixed, nhưng bạn kia sorry bảo thy rồi nên em mới bảo là tha hay ko thì tùy (em đặt em vào trong lòng của chủ thớt mà [:D])
  8. dexter_eddy

dexter_eddy Thành viên quen thuộc

Bỏ ngay em ạ. Thằng dê cụ thể hiện rõ ràng thế còn lưu luyến gì nữa. Nó xin lỗi giả vờ đấy. Thật anh đọc cũng đau lòng thay cho đàn ông có thằng yếu kém để dê lộ thiên, dê thếu tinh tế làm mất mặt thế.
  9. Fixed

Fixed Thành viên mới

Đấy, giờ chiều hướng tư vấn chuyển đúng hướng rồi. Đá nó đi e. Tìm thằng khác tinh ý hơn mà chăn, để "chuyện ấy" sẽ thăng hoa hơn, bay cao và xa hơn ;))
  10. iemlahunter

Uầy, ý iem là: gái cho rằng đã bị xúc phạm, sao hôm nay bác thật thà thế :))