1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bóng bàn tại Olympic Bắc Kinh 2008.

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi donguyen1983, 16/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caigichaduoc

caigichaduoc Thành viên rất tích cực

Bài này viết chưa hay, ý chưa thâm. Đợi bài bác G888 thế nào. Nếu cũng càng ngày càng đuối thế này thì thôi chúng ta nên dừng ở đây. Topic này đang bàn chuyện Olympic cơ mà.
  2. G888

G888 Thành viên mới

He he, nếu mới cách đây 10 năm thì chắc em không so được với anh. Trình anh không được như con cháu em chắc là cỡ chồng em rùi còn gì nữa, he he he... Anh có giận gì nữa đâu. Em đã núp bóng đàn bà rùi thì anh còn dám nói gì nữa, với trình độ cóp nhặt của em chắc cũng biết cụ Khổng nói gì về đàn bà... À, anh thành người rồi, không tin em cứ đội horn đi kiểm tra nhé... Học tập cũng được, Lenin bảo học học nữa học mãi mà...
    Hèn mọn? Em định nghĩa cho anh nghe từ này đi... Trong cái thế giới ảo này, tất cả đều là đeo mặt nạ nói chuyện với nhau cả thôi, em có tư cách gì mà xưng chị xưng cô với mọi người? Hợp thì khen đểu vài câu, không ưa (như anh và em) thì cứ thẳng thắn mà bỉ mặt nhau, có phải vui không? Đừng đạo đức giả mệt lắm em ạ. Ấy, thức khuya thế mà không bịchồng gọi à? Lo lắng à nha... Hay em là Phương Thanh, Hiền Thục trong làng bóng bàn phủi.... Anh cũng vì chuyện này mà phải vào nhắc nhở em đấy... Đừng nghĩ anh là Người tốt thành Tứ Xuyên nha, anh chẳng dám nhận đâu...
    Được G888 sửa chữa / chuyển vào 23:26 ngày 21/08/2008
    Được G888 sửa chữa / chuyển vào 23:50 ngày 21/08/2008
  3. beyengiang

beyengiang Thành viên mới

Thôi nhé, dạy em làm người mấy câu thế là đủ, bọn chị đi chơi chỗ khác và để lại phía sau chút bực mình, bởi "hồng quân cứ tiến" mà!
  4. G888

G888 Thành viên mới

Ừ thôi chào em nhé. Khổ thân, chỗ này là chỗ văn minh lịch sự, sạch sẽ thơm tho, em vào la liếm không được gì nên bỏ đi chỗ khác cũng phải. Đừng bực mình nhiều, nộ hoả công tâm, ảnh hưởng nhan sắc. Anh chỉ nói thế thôi. Cái câu hồng quân cứ tiến của em anh chán lắm rồi. Bọn anh ở đây mới là "đoàn người cứ đi", em là gì thì em tự biết nhé...
  5. beyengiang

beyengiang Thành viên mới

Phải, chị đi, để váy đỡ bẩn vì hàm răng của G và lũ bạn.
    Good bye Stopid dogs!
  6. bexiunhn

bexiunhn Thành viên mới

các bác cho em hỏi, trước khi diễn ra Olympic, TQ công bố 4 VĐV nam tham gia thi đâu trong đó có Malong. Sao đến giờ này em vẫn ko thầy Malong thi đấu nhỉ, kể cả giải đơn nam cũng ko thấy Malong thi đấu
  7. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Trước giải người ta đã hình dung ra đoạn kết của OLYMPIC và giờ đây nó cũng đã đi đúng quỹ đạo của nó: Chung kết nữ là 2 VDV của TQ, và giờ đây người ta chờ đợi Trận chung kết giữa TQ và phần còn lại của Thế giới nhưng thật khó mà xảy ra, 2 cặp bán kết thì một cặp toàn TQ, một cặp TQ-Thuỵ điển thật khó cho Person khi gặp Wang Hao. Sau OLYMPIC chắc thế giới lại đau đầu tính toán những thay đổi cho môn thể thao này để qua mặt được khả năng bất khả chiến bại của người Trung Quốc.Lại nói đến chúng ta 10 năm nữa có ai theo kịp được Vũ Mạnh Cường hay Đoàn Kiến Quốc nữa không?Chúng ta cũng là người Châu Á da vàng rất phù hợp với môn thể thao này ..nhưng ...nhưng...nhưng quá vì nhiều cái nhưng nên ta cũng chỉ là Vùng trũng của bóng bàn thế giới mà thôi!!
  8. G888

G888 Thành viên mới

Ô, bảo đi rồi mà vẫn cố quay lại à em? Chửi người thì bẩn mồm em trước thôi chứ được gì đâu em. Em gọi anh là chó thì em cũng là chó thôi chứ khác gì đâu, à quên, em là chó nữ, hơi khác tí. Mà stopid là gì hả em, anh không hiểu. Đã ngọng thì đừng bày đặt sủa tiếng nước ngoài, người ta cười cho em nhé...
  9. donguyen1983

donguyen1983 Thành viên quen thuộc

Chán 2 vị G và B quá, thích so văn hay chữ tốt thì ra lập 1 topic khác mà thể hiện chứ các vị cứ mang văn hay chữ tốt ra đây khoe e rằng mọi người hơi khó tiêu ạ. Kính các bác để mọi người vào đây chỉ theo dõi thông tin Olympic thôi!
  10. caigichaduoc

caigichaduoc Thành viên rất tích cực

Đúng, đội trưởng nói đúng.