1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bóng rổ trường AMS vô địch !

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi lola, 17/04/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. KienGia`

KienGia` Thành viên quen thuộc

Vote em Rung 1 sao goi la mu`ng nga`y ta'i ngo^. nhe'
    Things do not change...we changed...
  2. juicy

juicy Thành viên quen thuộc

hịhị 1 sao thôi hả anh Kiên zà ơi
    zù sao em cũng hân hạnh là ng đầu tiên được vote anh

I luv Sporty!!!
    I luv basketball...
    I wanna be with u...wanna be the one who's in ur arms to hold u tight...
    FOREVER CARRY ON!
  3. LittleWings

LittleWings Thành viên rất tích cực

Ams dung la vo dich o Ha Noi that, nhung ma van kem lam, hic hic, vao trong nam khoe bi bop cho sac tiet that, Kien gia` binh chon cho anh ma`y đeê, hic hic, sao cha ai bi`nh cho.n cho toi the na`y????
  4. KienGia`

KienGia` Thành viên quen thuộc

hehe...as u wish,dude.
    hi`..vote xong moi thay hoa ra em Rung cho anh tan 5 sao co a...hi`,de anh add OP room ams cho em nhe' .De hom nao scan pix anh em minh chup hom di hop cho thien ha lac mat cai choi nhi?....
    Things do not change...we changed...
    Được sửa chữa bởi - KienGia` vào 21/04/2002 19:58
  5. Rukawa_SC

Rukawa_SC Thành viên mới

Dan ams thi nhat HN roi, nhat HN vi co phong trao bong ro cao nhat HN thoi, co the so sanh voi truong DH o HN. Em cha biet SG the nao, nhung phong trao thay lon hon nhieu, vi the chac chan cao thu nhieu hon. Day le em noi trung hoc voi DH mot ti thoi, ko choi cac bac choi bong an luong dau. Nhung may bac SG vao day cu che ams to mom, em cha biet cac bac co la nhat nhi` SG ko ma keu the, nhung neu co thi dau thi ams chac cung chang so dau. Ma em cung cha biet cac bac trinh do the nao, cac bac cung ko biet ams trinh do the nao, vi the duoc co che nua. Bac tu hao bac choi gioi, bon em cung the ma, co gi sai dau.
    Mushimaro: "I'm so coo!l"
    Rukawa: "Stupid, though!"
  6. SAXOAGAIN

SAXOAGAIN Thành viên mới

Chao moi nguoi ,
    Dau tien noi chuyen voi RUKAWA ti nhe , ban bao la bon to co biet dan AMS choi the nao dau ma dam noi .Toi khong biet nhung nguoi khac nhu the nao nhung toi con co gia dinh o HN , thinh thoang ra choi va cung may lan choi voi ca tuyen AMS , roi bon Quoc Te Phap , bon truong Lien Hiep Quoc , bon truong Nga, roi ca dan Viet Duc nua , toi deu da tung choi thu o du cac san Ams , san Van Phuc , roi 10/10.......nen toi nghi minh co co so ma so sanh the thoi , toi nghi minh noi o day lan nay khong thien vi ai ca , cong bang ma noi thoi , rang co the o HN thi Ams la nhat nhung khong the co cai Topic chu de la Ams VO DICH duoc , cong nhan cac bac choi cung kha nhung so voi dan basket ca nuoc , nhat la dan SG thi cung chua goi la vo dich duoc dau , toi noi the mong cac bac biet khiem ton , biet minh biet nguoi de cung tien bo thoi .
    Bay gio noi chuyen nghiem tuc nhe , TOI LUC TRUOC KHI XEM QUA TOPIC NAY THAY NGUA MAT QUA MOI VAO DAY "QUAY" CHO NO LUNG TUNG LEN , CHAM LUA , GAY HAN VOI MAY BAC AMS..........NHUNG BAY GIO CHUNG TA DA CO CA CAI BOX RIENG NAY ROI THI HAY QUA , TOI NGHI NEN DONG CAI TOPIC NAY LAI , MOI CHUYEN TRANH CAI TOI NGHI CUNG DU ROI , CAI DICH LON HON BAY GIO LA LAM CHO BOX NAY NGAY CANG LON MANH , NHIEU THONG TIN PHONG PHU VA BO ICH , MO RONG PHONG TRAO BONG RO , LIEN KET DUOC ANH EM CHOI BONG RO CAC MIEN , NHAT LA DAN SG VA DAN HN , NGOAI RA CON CO ANH EM O NUOC NGOAI NUA NHU LONGATUM, SAINT81..........MOI NGUOI VI CAI CHUNG BO DI CAI RIENG , THINH THOANG I OI HOI NHAU , TRAO DOI THONG TIN THI SE HAY HON CAI CHUYEN CU CAI NHAU XEM AI LA VO DICH NHU THE NAY , DUNG KHONG CAC BAC .

Vai loi gop y mong cac bac huong ung nhe .
    STICK TO IT ! LET'S GO !
    saxoagain@yahoo.com
  7. witchy

witchy Thành viên mới

hehe vua moi len mot ti ma da thay meo khen meo dai duoi rui :P hi` hi` em noi dua thoi ams basketball thi vo dich rui vi hau het doi bong ro cac truong Dh deu co mat amser ca :)) Dinh vao vote ung ho moi ng nhung ma cai may nay chap wa toan bi error thoi sodi anh kukri voi ZZ nhe
    TAKE THE CHANCE SEE THE DAY!
  8. longatum

longatum Thành viên rất tích cực

Các bạn trật tự nghe Mod nói này:
    1. Cấm cãi nhau, mod này vừa mới lên đang ngứa tay, lằng nhằng khoá trẹo cổ đấy nhá.
    2. Ams thì đúng là có thể không bằng các bác Sài Gòn. Khổ, ai chả biết các bác oánh hay, một lũ trẻ con cấp 3 thì ăn nhằm gì được với các bác, già lậu khậu, tập oánh ngày đêm. Các em nó còn phải đi học bác ạ.
    Có điều đất nào anh hùng nấy, các bác SG cứ buồn cười. Thử hỏi cái đất Hà Nội Ams có phải nhất không? Mà chúng nó toàn trẻ con cấp 3 nhá. Xưa chả đập nát bét cả Y và Kiến Trúc là gì?
    Ams thì nhất Hà Nội nhưng thua các bác Sài GÒn (TInh Võ Môn, khiếp nghe như phim Lý Tiểu Long nhể,) Sài Gòn giỏi nhưng mà thua Sóc Trăng... các bác cứ so thế làm quái gì. giờ giả sử có thằng Trung Khựa nào biết tiếng Việt nó vào đây thì chắc nó cười anh em mình thối mũi à?
    Bác Saxo nói thế mà phởi đấy, các bạn chấm dứt cãi nhau đê. Bàn cái gì hay hơn, ví dụ bác Saxo bàn xem khi nào có dịp ra Hà Nội làm phát chẳng hạn.

Nguyệt lạc ô đề sương mãn thiên
    Giang phong ngự hoả đối sầu miên
    Cô Tô thành ngoại Hàn Sơn Tự
    Dạ bán chung thanh đáo khách thuyền

Được sửa chữa bởi - longatum vào 22/04/2002 05:47
  9. Yip

Yip Thành viên quen thuộc

Hế hế thằng béo làm mod khện vật!
    Dưng mà các bác cứ cãi nhau cho vui chứ có chết gì ai đâu! Bao giờ mà bác Saxo ra HN biểu diễn cho bọn AMS biết bóng rổ AMS tệ thế nào hoặc là các chú AMS chứng tỏ cho các bác SG thấy AMS là vô địch thì khi đấy khoá cái topic này lại cũng được mừ!
  10. November_tears

November_tears Thành viên rất tích cực

Hờ, cái sân bóng rổ trường Ams đúng là ngon thật, nhưng mà hồi trước mình lai toàn ra đấy đá bóng, hehe

SỐNG TRONG CUỘC SỐNG CẦN CÓ MỘT TẤM LÒNG
    ĐỂ LÀM GÌ EM CÓ BIẾT KHÔNG

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa