1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Box An Giang offline trong đêm Trung Thu đêêêê!

Chủ đề trong 'An Giang' bởi ditimchinhminh, 25/08/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ditimchinhminh

ditimchinhminh Thành viên mới

Box An Giang offline trong đêm Trung Thu đêêêê!

Các bác ơi, lâu nay box không có buổi offline nào hết áh.... Buồn quá đi!!!! Thôi thì ***m@ có ý kiến này, box chúng ta sẽ offline một buổi vào tối đêm Trung Thu nha???? Các bác nghĩ sao? Cho ý kiến dùm nha!!!!

Tết Trung Thu emđốt đèn đi chơi
  2. xquangvinhx

xquangvinhx Thành viên quen thuộc

Ủng hộ 2 tay , 2 chân nhưng đừng nói là ở LX nghen híc híc Tui ở SG ah.
    Một trái tim xin đặt giữa mọi người.........
  3. Natalia

Natalia Thành viên rất tích cực

đi luôn...hihì
  4. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Nhớ gửi cho tui chút rì đó nhé,
    ***im@ tổ chức thì nên lấy số phone của từng người rùi cho dễ liên lạc,đi về nhớ có bài tường thuật đó nhé!
  5. othiem

othiem Thành viên mới

Tui ở Sài Gòn. Ngày Trung thu, tụi mình gặp nhau được là một chuyện, nhưng sao không tổ chứ một hoạt động nào có ý nghĩa hơn nữa? VD như tổ chức cho trẻ em đường phố Vui trung thu.
    Hôm đó tui không tham gia được, vì tui phải tới làng Trẻ em SOS để tổ chức TRung thu rùi.
    Tui!
    Châu Đốc - An Giang
  6. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Cái đó cũng là một ý kiến hay,nhưng nếu các bạn ko muốn tham gia hoạt động đó có thể tổ chức cho box đi chơi với nhau mà.Ngoài nì bọn em cũng đang định làm cho các em chất độc màu da cam,đang tính tham gia cùng ko biết thía nào,hi`hi`...MỌi người cố gắng lên,chúc mọi người vui nha!
  7. kitty_cantho

kitty_cantho Thành viên mới

Woa,mọi người định offline àh,zui wá nhể.***im@ đang ở CT mừh,ngày hôm đó về AG ăn Trung Thu hả?Hôm đó nếu mọi người có đi thì nhớ chừa phần cho Kitty nhé,xong rùi ***im@ đem về cho kitty he!Cám ơn mọi người nhiều!
  8. ditimchinhminh

ditimchinhminh Thành viên mới

***im@ xin lỗi các bác nha, kế hoạch do ***im@ lên nhưng vừa nhận được lịch học rùi lại còn nhiều "xô" khác nữa ngay đêm Trung Thu, nên đành thất hứa với các bác rùi....... Nhưng ***im@ hy vọng các bác nào hiện vẫn ở Long xuyên thì vẫn tham gia đầy đủ ngày này nha các bác, ***im@ chẳng qua cũng muốn các thành viên của box gặp mặt nhau và ngày càng thắt chặt tình hữu nghị thêm thôi, còn việc tham gia hay không thì tuỳ các bác. Thành thật xin lỗi các bác
    coi như Trung Thu này kitty mất phần bánh nha
  9. kitty_cantho

kitty_cantho Thành viên mới

Rùi,quê luôn!Zậy tranh thủ bi giờ chưa vào học thì ***im@ cùng mọi người hẹn với nhau,coi như ăn trung thu sớm cũng được mừh.
    Nếu ***im@ ko rãnh được thì ai có thể tổ chức cho các thành viên gặp mặt được với nhau thì post lên cho mọi người bít đi.
    Gửi các bạn An Giang:theo dự định thì Trung Thu này Box Cần Thơ tổ chức 1 đêm Trung Thu cho các em nghèo,nếu bác nào ở LX muốn tham gia thì mời vào đây
    http://ttvnnet.com/forum/t_253829/?0.842393
  10. xedaptinhyeu

xedaptinhyeu Thành viên mới

Khi mà người tổ chức không còn ở Long Xuyên nữa thì mất đi ý nghĩa của cuộc hợp mặt "đêm trăng rằm"đó rồi!
    "chắc là phải phạt mấy xâu bò vò viên quá"
    Ne`....ne`...Hay~ noi'' cho min`h nghe la` co^ a^''y xinh nhu* the^'' nao` di !!!! !!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa