1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Box An Giang offline trong đêm Trung Thu đêêêê!

Chủ đề trong 'An Giang' bởi ditimchinhminh, 25/08/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ditimchinhminh

ditimchinhminh Thành viên mới

Hình như bác xquangvinh@ không xem hết những bài ***im@ post giải thích lí do tại sao ***im@ đề xướng topic này rồi lại không thể tham dự nhỉ? Thế phiền bác coi kỹ vài lần nữa nha!!!!!
  2. lx_origin

lx_origin Thành viên mới

Trung thu Trăng sáng như gương
    Bác lx@ ngồi ngắm cảnh nhớ thương các nhi đồng quá...
    Thôi bây giờ tui bàn như vầy và tui nghĩ đây chắc là phương án cuối cùng rồi đó. Ehèm...
    Đêm Trung thu tại Gợi Nhớ có chương trình phóng phi tiêu trúng đầu DVD đã lắm, dể ăn cực kỳ luôn Hay là tụi mình tập trung tại đó đi vừa vui vừa được quà nữa, chà cái đầu DVD đó giờ cũng bộn à . Quyết định vậy đi.
    Tui lo toàn bộ chi phí họp mặt, nước noi.... Còn ai có bánh thì mang vô ăn chung ( đang thèm...)
    8h00 tối ngày thứ năm ngaỳ 11 tây tháng 9, tại Gợi Nhớ. Ai đến thì nhờ Bảo vệ hoặc Nhân Viên Phục Vụ dẩn lại bàn đã đặt Họp Mặt Đêm Trung Thu là OK
  3. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Sửa cái câu thơ của anh cái đê,nghe chẳng vần vũ tí rì cả là thía nào :
    Trung thu trăng sáng như gương
    LX@ ngắm cảnh nhớ thương nhi đồng
    Thía này nó hình như vần hơn tí roài thì fải,hehe...
    Chúc mọi người trung thu vui vẻ nha!
  4. ditimchinhminh

Bác lx@ có sáng kiến đó thì cũng hay thật nhưng mà hình như không hợp với đại đa số đồng bào an giang mà phần lớn thành viên đều là sinh viên, vô đó thì hơi ngại đấy..... Theo ***im@ thì nên họp mặt tại quán Karaoke nào đó sẽ thân mật hơn, chứ Gợi Nhớ rất đông khó mà họp lắm. Ý kiến thì có vậy thôi chứ ***im@ đâu tham gia được buổi offline hôm đó đâu, nếu bác nào sẽ tham dự đêm đó mà đồng ý thì ủng hộ còn không thì tuỳ các bác offline ở đâu. ***im@ chỉ hy vọng box ta sẽ vui vẻ và tham gia nhiệt tình đêm Trăng Rằm thui
    Sau cơn mưa trời lại sáng
  5. kitty_cantho

kitty_cantho Thành viên mới

Kitty@ cũng ko có tham gia cùng mấy bác nhưng có ý kiến với bác lx@ thế này,bác và mấy bác khác xem thế nào nhé!Cũng cùng quan điểm với bác ***im@,chúng ta có thể tìm chỗ nào khác yên tĩnh,có thể là 1 quán nước nào đó hay là 1 chỗ karaoke.Quán nước thì Kitty@ chỉ bít quán Ngọc Phụng,thấy quán đó không khí cũng ấm cúng lắm,có thể mọi người uống nước tâm sự xong thì cùng nhau đi karaoke ở nơi nào đó.Chứ vào vũ trường như thế ồn ào wá.Nhưng nếu đa số mấy bác đồng ý ở vũ trường thì Kitty@ cũng ko dám nói nữa.
    Chỉ vài lời đóng góp.Chúc mọi người có 1 buổi offline zui zẻ.
    Sau đó nhớ lên tường thuật lại cho chúng tớ biết nhe!
  6. kitty_cantho

Chà,bác lx@ hào phóng wá ta,cái gì bác cũng tài trợ hết zậy hả?Bên chủ đề kia bác cũng nói sẽ tài trợ cho bạn gái của bác nhieu@,bên này bác cũng định tài trợ buổi offline cho Box nữa.Tiền nhiều thế hả bác?thế thì thành viên AG đâu rùi,còn ko chịu tham gia nhiều nhiều nữa,có người tài trợ lo gì nè!
  7. Trankhanh

Trankhanh Thành viên mới

Cho tôi tham gia với nhé !
    Sáng kiến một đêm trung thu thật tuyệt vời. Nhưng rất tiết box An Giang ko nhiều mà lại vắng mặt một số thành viên chủ chốt nữa. Nếu có tổ chức thì như ***im@ thì hay đấy. Đừng vào Gợi nhớ, đau tim lắm. Làm sao để có nhiều thành viên tham gia mới là quan trọng.
    An Giang tuy đất chật người đông nhưng tìm đất thì dễ mà người thì khó lắm.
    Ai đăng kí tham gia thì lẹ tay lẹ chân lên nghe bà con. Thời gian ko có nhiều, cơ hội ngàn năm có một, tham gia có khuyến mãi. Mại dzô !
  8. ditimchinhminh

Bác Tran@ ui! Bác và kitty@ hợp tác làm quảng cáo chắc chia lợi nhuận nhiều lắm đó, đây là chuyện nghiêm túc nó có ảnh hưởng đến sự tồn vong của box mà bác lại đem chương trình quảng cáo vô đây thiệt là.... pó tay với bác luôn. Dzị là coi như được hai bác tham dự coi như bước đầu đôi phần được thành công, tiếp tục đăng kí nhiều nhiều các bác ơi, gần đến đêm offline rùi đó nhe!!!!!
    Chiếc đèn ông sao năm cánh khoe màu......
  9. kitty_cantho

Hôm ấy bác nào đi,vào điểm danh đi nè,xem đông ko?Hôm đó mấy bác đi nhớ chộp vài tấm hình gửi lên nhé!
  10. Cheristyag

Cheristyag Thành viên quen thuộc

Hic.....hic. Hôn bíet gì cả nè chời!
    Cheris...ty. Xin lỗi mọi người vì lâu qué không vào thăm lại Box nhà
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa