1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Box An Giang offline trong đêm Trung Thu đêêêê!

Chủ đề trong 'An Giang' bởi ditimchinhminh, 25/08/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lx_origin

lx_origin Thành viên mới

Cụng ly gì mà cụng ly...
    Giờ này mà chưa thấy ai tham gia chính thức nữa, chưa thấy ai cho biết chính xác là hợp lúc mấy giờ nữa,,,,,thiệt tình.
    Các bác ơi cho biết ý kiến đê : Mấy giờ??? Để mọi người còn sắp xếp nữa, hoặc các bác chỉ cần cho biết các bác muồn khai mạc Đại Hội Hoa Sơn Luận Kiếm lúc mấy giờ, tui sẽ đứng ra lo chu đáo cho. Nhưng mà có bác nào có cái handfone thì làm ơn cho tui số để tui liên lạc với, tại 10h00 tui mới đi được , chắc lúc đó đang Karaoke quá
    Bà Kon Nhớ Cho Ý Kiến Nha.
    To NCN : Ráng tranh thủ về nha.
    To Slayer : Có rảnh thì về thăm quê vợ
  2. khicon2306

khicon2306 Thành viên mới

To chuc nhu the thì phai chuan bi ky cang truoc nhe!
    Minh rat ung ho van de nay vi chung ta vui va hoc hoi la chinh ma phai khong/
  3. Trankhanh

Trankhanh Thành viên mới

Chà. Tôi không biết tình hình sao đây, có vẻ bi quan quá. Nhưng nếu có thất bại thì các bạn đừng buồn nhé, box An Giang còn yếu thì chuyện này xảy ra la không thể tránh khỏi. Thất bại là mẹ thành công mà. Rút kinh nghiệm lần sau tổ chức đàng hoàng và chu đáo hơn.
    Dù sao thì cũng chúc các bác ăn trung thu vui vẻ, ăn nhiều, ăn đủ, ăn không xót miếng nào nhé.
  4. kitty_cantho

kitty_cantho Thành viên mới

Hôm qua mấy bác ở LX có offline zui Trung Thu như kế hoạch ko hả?Hôm qua Kitty@ đi với Box CT mà cứ nghĩ ko biết Box AG cuối cùng có đi ko nữa,và nếu đi thì có zui ko?Mọi người có ai nhắc đến kitty@ ko hả?
  5. xedaptinhyeu

xedaptinhyeu Thành viên mới

Rất tiếc là hôm đó ở Long Xuyên, mưa quá chừng.....nên chắc các thành viên khác cũng ở nhà xem tivi thôi quá!
    What is a friend? I will tell you: It is a person with whom you dare to be yourself
  6. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Đi không được hôm nay thì đi hôm khác, các bác đừng ầm ĩ nhé...Chậc..chậc..để khai giảng xong đi rồi tính tiếp. Hẹn gặp lại sau nhe.
    Cây xanh nói với lòng đường
    Những khi im bóng là thường nhớ nhau..
  7. ditimchinhminh

ditimchinhminh Thành viên mới

Lâu quá mới thấy Wildcat@ xuất hiện lại với box , tưởng đâu Wildcat@ bỏ box An giang này luôn rồi chứ!! Rất vui khi wildcat@ trở lại và hy vọng box An giang sẽ tốt đẹp
  8. ditimchinhminh

Lâu lắm rồi mới thấy Wildcat@ trở lại với box, tưởng đâu wildcat@ bỏ box luôn rồi chứ. Hy vọng box sẽ tốt đẹp hơn với sự trở lại của wildcat@
  9. Trankhanh

Trankhanh Thành viên mới

Tuy đêm trung thu trời có mưa và mưa hơi lớn nhưng bác tran@ không hề ở nhà xem tivi đâu nhé. Bác tran@ vẫn lếch ra đường chạy vòng vòng đấy va vô tình phát hiện đêm trung thu tuy mưa nhưng mọi người đi chơi hơi bị đông và...cực kì lãng mạn.
    Chào mừng sự trở lại của wild@
  10. ditimchinhminh

Nếu thế thì buổi offline đêm Trung Thu của box thật sự không diễn ra huh các bác? Trước đêm Trung Thu ***im@ đã thu xếp nhất định về họp mặt với box nhưng không ngờ đùng một cái khuya đêm trước đêm Trung Thu người nhà ***im@ xảy ra chuyện không may và kéo theo một đám tang sáng ngày hôm sau , bao nhiêu chuyện dồn dập không may xảy ra và kế hoạch về offline với box coi như thành số 0. Dù vậy nhưng ***im@ vẫn nghĩ đến box không biết buổi offline thế nào, vừa buồn vừa lo mọi thứ. Và giờ ***im@ mới biết chuyện gì tính trước khó mà bước qua, thôi thì ***im@ hy vọng box chúng ta sẽ có buổi offline vào dịp khác , hy vọng lúc đó sẽ đủ mặt thành viên box tham dự
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa