1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

box Beat dở ẹc!!!

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi giamdocX, 29/02/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. PaulLennon

PaulLennon Thành viên rất tích cực

To Lovelyguy:tôi biết bạn định đưa ra một câu nói của John về chúa Jê su,cũng biết là bạn đùa.Ừ!nhưng nên đừng để mọi người hiểu lầm.
  2. em_muon_kill_anh

em_muon_kill_anh Thành viên mới

thôi em nghĩ là del phát xong luôn, khoá để đấy cũng chả làm zì, mất thời zan đọc, lại có người phát tức mà không làm zì được chắc họ cũng bực.
    em nà em cứ ủng hộ chủ nghĩa ĐEN!
  3. vietnamheart1

vietnamheart1 Thành viên mới

khoan, cho tới nói vài câu rùi hãy đóng topic. cái lão dám đốc xxx này ko chỉ phá box beat mà còn đòi đóng cửa cả ttvnol nữa đấy chứ.
    nhưng ko sao, trong xã hội nào bao giờ cũng có một tí dở hơi í mà. ban đầu tớ sốc lắm nhé, định mắng té tát cho nhưng nghĩ lại thấy làm thế trong miền nam gọi là "làm chuyện ruồi bu" nên tớ thôi. mệt quái chi những lời trêu chọc của những kẻ xa lạ. đường ta ta cứ đi, còn ai la lối bên lề đường thì cứ việc la. he he !
    1traitimvietnam
  4. hogwart

hogwart Thành viên mới

thằng giamdocx đâu rôi?ha ha!hèn hạ đến thế là cùng,làm một cái topic stupid rồi để đấy bỏ chạy.Biến thì biến đi luôn đi,sâu mọt,không đáng để nói chuyện.Không biết thì dựa cột mà nghe sau đừng có dại dột mà ăn nói như thế,về nhà học tập thêm rồi vào nói chuyện.Chẳng có một giải thích chính đáng gì cả lại còn hèn nhát.Hay thấy không ai ủng hộ mình rồi tự lập ra một cái nick mới,đổi cả giới tính để nói chuyện.Biến đi là vừa!sâu mọt.
    I am Lord Voldermort!
  5. rockmantocdai

rockmantocdai Thành viên quen thuộc

Ui, nói chung là "dê con buồn sừng húc giậu thưa", tuổi trẻ bồng bột các lão làng bỏ qua cho em nó đê!
    Cũng là một cách tự khẳng định mình nhưng hơi không đúng lúc đúng chỗ nên trở thành lãng nhách!
    Cái này gọi là hit-wonder đây! Khâm phục!
    First cut is the deepest!
  6. rockmantocdai

rockmantocdai Thành viên quen thuộc

Bác SeaThunder đứng lại em hầu chuyện tí tẹo. Đọc kỹ lại mới chiêm ngưỡng được câu nói chạm tự ái dân tộc thế này.
    Ở cái TTVN này hội tụ nhiều thành viên đến từ nhiều tỉnh thành khác nhau, không chỉ mỗi Hà Nội. Sao bác lại nhìn cái title của người ta mà nói một câu xúc xỉ không cần xẻng như thế? Bác cũng lớn tuổi rồi, bằng tuổi bà chị cả của em ở nhà, thế mà ... Em cũng chẳng biết phải nói thế nào. Cũng là dân Cẩm Phả lên Hà Nội học chữ, học cái hay cái đẹp của dân thủ đô, nhưng thực sự khi thấy câu này của bác em cảm thấy vô cùng.
    Xin hỏi bác kiểu Cẩm Phả là kiểu thế nào? Người Hà Nội có mấy người là dân gốc? Hay cũng tứ xứ đổ về? Ngay cả cái ngài chủ tịch UBND TP Hà Nội bây giờ cũng chẳng phải người Hà Nội nhé. Em chẳng hiểu cái mác Hà Nội nó là cái gì mà nhiều người đem ra để khinh miệt người tỉnh khác.
    Tự nhiên ý kiến ý kò lạc đề vào box Beat. Xin lỗi mọi người. Gì chứ động chạm sắc tộc là không được rồi. A kay chim kú!
    First cut is the deepest!
  7. JohnLennon

JohnLennon Thành viên mới

Ghê nhỉ , chị Cacmen ơi Box mình hiền quá
    Thân gửi 2 phần tử nổi loạn : Nghe xúc phạm quá đi, không thích thì bye bye nhé ,cũng cám ơn vì đã góp ý nhưng Box mình offline cũng hơi nhiều đấy , có dịp gì mới off có phải vui vẻ hơn không
    RMTD ơi , em cũng sẽ như chị nếu chạm tự ái dân tộc (nhất lại có chị dâu người QN thế nữa chứ) nhưng do bác Sea hiểu nhầm Lovelyguy (em cũng thế) nên mới nói vậy . Âu cũng là vì yêu Beat& Box Beat nên mới thế , chị bỏ qua chứ nhỉ?
    YEH YEH YEH​
  8. juliajulia

juliajulia Thành viên mới

ui, em RMTD nhạy cảm wá à. bác Sea kô có ý vậy đâu mà.
    Vui vẻ lên nhé.
  9. SeaThndr

SeaThndr Thành viên mới

Hehe, sorry cô (chú) em và tất cả các công dân Cẩm phả khác nhé, tại anh nóng quá, ai lại có cái con sâu vào làm rầu hết cả nồi canh ngon. Lần sau anh sẽ mắng kiểu focus hơn
    Mong Box Beat luôn nhận được những ý kiến đóng góp thiện chí
    Mãi yêu Beat
    I Wanna Hold Your Hand
  10. everylittlething

everylittlething Thành viên mới

Chào các bác......
    Em mới vào đây, cũng đọc gần hết các bài rồi, thấy quý Beatles...thấy Box Beat hay hay....đăng ký cái nick cho hợp. Vừa đăng ký xong thấy các bác chửi nhau thế này --> chán. Nhưng vì tình cảm chân thành nên em cũng thấy nên có vài nhời nói với tất cả mọi người.
    Điều em muốn nói đầu tiên là khi chúng ta tham gia một Box nào đó thì nên tuân thủ nội quy của Box giống như khi các bác đăng ký nick thì ai mà chẳng phải đọc cái phần nội quy sau đó đánh dấu vào cái phần "I agree".
    Vì vậy các bác vào đây không chịu tuân thủ cái luật lệ của Box thì thật tệ, các bác nào muốn chửi nhau thì cứ chửi nhau ở những nơi người ta hay chửi nhau ý...chứ ai lại vào cái Box này chửi bậy thế kia. The Beatles có từ nào bậy trong lời bài hát đâu, ấy mà trên Box Beat có những từ nghe đã thấy chán mặc dù người viết đã cố tình nhái đi cho đỡ thô, ấy nhưng với những con người văn minh thì điều đó không được chấp nhận.
    Lên đây em cũng không biết bác nào hay online thường xuyên hay không online thường xuyên ấy nhưng các bác ăn nói không được chuẩn đâu, sửa lại đi.
    Em nhất trí là bác có nick...X kia thật linh tinh, chắc cái bác này chẳng offline bao giờ thì phải, mà em có thấy bài nào bác ...X viết đâu ngoài 2 câu cụt lủn....em xin đồng ý là sẽ có lúc toàn Box Beat xông vào mỗi người chửi một câu té tát cho xong cái cơn bực mình mà em thấy nhiều bác thể hiện.
    Xin chia sẻ nỗi tức giận của bạn rock.... ấy nhưng cứ phải bình tĩnh đi vì nếu bạn là người yêu Box Beat, yêu The Beatles thì bạn sẽ bỏ qua cái lời nói của bác sea... vì sao vậy, bởi ở quê bác rock... có những thành viên như bác ...X thì thật buồn và từ đó người khác sẽ nghĩ quên bác toàn người như vậy thì cuối cùng bác rock... cũng cùng một ruộc thì hỏng hết bánh kẹo. Vì vậy bác rock... ơi hãy vì nghĩa mà diệt thân đi thôi...
    Xin chia sẻ một phần với các bác Box Beat để thể hiện em đây cũng là một người nhiệt tình muốn Box ngày càng tốt đẹp hơn. Xin kể chuyện trước cái nhé, em có mấy thằng bạn đi chơi hôm đại hội vừa rồi nó kể rằng mấy đứa Box Beat mang tiếng là thích Beatles thế mà chẳng thằng nào thuộc lời cả. Nghe thế em cũng thấy vô lý, cãi lại: chắc là mỗi người thuộc một vài bài thôi... mà cũng tuỳ chứ, cớ chi thích mà bắt phải thuộc...thế là chúng nó cãi: thế mới chuối...vậy đó...nhưng kệ chúng nó các bác nhờ, em không quan trọng vì khi ta hát nhiều về bài hát nào đó, chú tâm nghe, phân tích như mấy bác nhà ta viết bài và được đưa cả vào phần cảm nhận âm nhạc, lại còn nhìn rỗ mồn một ở phần F5 thế kia là biết rồi...vì thế em càng quý các bác hơn.
    Em có mấy nhận xét đóng gòp cùng các bác...Trước hết là Box âm nhạc chắc các bác vẫn duy trì tinh thần hát hò chứ ạ, mà khi hát các bác không hát nhạc Beatles thì chán quá...em hi vọng mỗi lần các bác offline đều hát nhạc The Beatles --> đỉnh luôn.
    Em thấy các bài viết của các bác chẳng có quy củ gì cả, nhìn qua thấy lộn xộn quá, xin mọi người đóng góp ý kiến với Mod để chỉnh lại các topic trong Box để mỗi người vào là thấy thích luôn từ đầu mà có như thế thì những bác giống như ..X mò vào chẳng còn gì để mà nói, để cho cái bác rock... hết tự ái vặt.
    Trước hết, em thấy mấy cái bài viết cảm nhận âm nhạc rất hay nên gom lại một chỗ hoặc tạo một topic chuyên cập nhật các đường link tới những bài hát đó cũng được,ví dụ: bài hát Julia: chỉ ngay link tới cái bài đó, ai vào cũng thấy vui sướng rồi tìm đọc, tốt nhất chỉ có Mod mới được cập nhật hoặc bác nào đó đứng lên chịu trách nhiệm việc đó và ai post linh tinh vào topic đó là xóa luôn.
    Em xin tạm kết thúc bài viết tại đây, mong các bác thông cảm nếu lỡ làm ai phật ý cũng như mong các bác ghi nhận đóng góp của em...
    Chào tạm biệt và hẹn gặp lại với những nụ cười thân thiện...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa