1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

box Beat dở ẹc!!!

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi giamdocX, 29/02/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rockmantocdai

rockmantocdai Thành viên quen thuộc

Hì! Hôm nay vào đọc lại thì thấy hết tức rồi cả nhà ạ. Hôm qua xả xong về cũng quên luôn. Em cũng không còn cay kú bác SeaThunder nữa, nghe nhạc nhẽo mà cứ anh ách một bụng tức thì làm gì còn thấy hay , phải không ạ!

Mà tớ nghĩ thỉnh thoảng phải cãi nhau nó mới vui, mới hiểu nhau thêm, tất nhiên là cũng tuỳ mức độ, !Lâu nay thấy box mình nhiều bài cảm nhận hay được vác ra hẳn trang chủ trong mục Cảm nhận Âm nhạc, thế cũng là xôm rồi.
    THôi em té ạ. Các bác ở lại cứ phát huy, còn những cái vớ vẩn không đáng để tâm thì cũng coi như rác rưởi. Những thằng thùng rỗng mà cứ thích kêu to cứ để nó kêu, kêu chán không ai hưởng ứng thì tự phải im thôi mà.
    To JohnLennon : Ơ hoá ra chị LazyCat là chị dâu em à? Bây giờ mới biết, he he. Thảo nào thấy thân nhau thế. Chị em mình giống nhau ở chỗ ngại offline, bắt tay cái nhào,!!
    First cut is the deepest!
  2. nofreeman

nofreeman Thành viên quen thuộc

Sao lại tụ tập tất cả vào đây để mà phản đối lại một người, à không hai người ít ỏi lên tiếng nhận xét chúng ta thế nhỉ. Hai người thì chỉ cần hai người lên tiếng là đủ. Các bác tập trung vào, lại nặng lời thế này làm em nó sợ rồi, chán chưa.
    Họ nói box không tốt thì còn tốt hơn là họ khen ngợi chứ. Đáng tiếc là họ thiếu bản lĩnh quá, mỗi người chỉ mới mở đầu, mới nói chung chung thôi rồi thấy bị phản đối là im luôn. Giá mà họ dũng cảm hơn chút nữa, chỉ ra rõ ràng hơn, thêm một vài ví dụ minh hoạ nữa thì càng tốt. Và giá mà cùng với việc dũng cảm hơn, họ cũng bình tĩnh đủ để không thô lỗ.
    Tiếc quá, lâu lâu mới lại thấy có chủ đề nào thu hút nhiều người quan tâm thế này.
    thử thành thật
  3. SeaThndr

SeaThndr Thành viên mới

Thì thế! Anh chỉ muốn họ đã có mệnh đề chính rồi thì phải có phân tích với dẫn chứng cụ thể, thế mới là góp ý xây dựng. Còn chỉ phán 1 câu không có cơ sở rồi chẳng có ný nẽ nập nuận gì để bảo vệ ý kiến thì đội cực nhanh phải ra tay ngay.
    Mà thật hay cái anh TBT này cứ thấy hết đọ súng rồi là nhảy vào uý lạo quân sỹ
    Ừ nhỉ , 2 bạn anti Box Beat đâu rồi ấy nhỉ (hiểu là phản biện thôi nhé)? Hy vọng sẽ được nghe những ý kiến phê phán mang tính xây dựng của 2 bạn đấy!
    PS: Nhưng mà anh hơi nghi là có cô/chú nào trong Box thấy mặt hồ phẳng lặng quá mới ném đá ao bèo để tạo sóng đấy
    Mãi yêu Beat
    I Wanna Hold Your Hand
  4. dpqhung

dpqhung Thành viên mới

Không ai có quyền chê việc mà người khác đã bỏ công ra làm . Hãy bắt tay vào làm xem có bằng người khác không hay chê nhé .Muốn nói phải chứng tỏ mình đã nhé
  5. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Hê hê! Vui vẻ quá nhỉ!!!!!
    Sao lại nhiều nick mới thể nhỉ? Mà rõ ràng là nick ảo?
    Em RMTD dạo này cũng tái xuất giang hồ rồi à????? Anh em mình lại khẩu chiến một lúc nhỉ????? Biết đâu không đánh thì không quen nhau được.....
    ALL TOGETHER NOW
  6. motherland

motherland Thành viên mới Đang bị khóa

Tên này khôn gớm, Khẩu chiến thì chỉ có ông được lợi thôi chứ em Rockman chẳng có tý lợi lộc nào cả

7. timail

timail Thành viên quen thuộc

Cuối cùng là sao nhỉ.....chẳng có thằng cha nào đóng góp ý kiến cho cái sự phát triển của box beat thế chỉ....chỉ vào viết những dòng chữ vô nghĩa...vứt ra sọt rác đi thôi.
    Cái chủ đề nội dung như rứa cũng đã từng xuất hiện trong Box Beat rồi và kết cục cũng vô nghĩa như vầy.
    Xin có để nghị có phần khiếm nhã: Mod hãy xoá topic này đi, để đây chẳng có ý nghĩa gì cả --> chán....hãy để dành chỗ cho mọi người cùng hát Art of DyingHere today.......
    Hehehaha-->JoPaGeRi-->SeTraPaTiCoTuTuNoJuCaTaPlaOzUnWaJo
  8. PaulLennon

PaulLennon Thành viên rất tích cực

Tôi định khoá chủ đề này lâu rồi sau khi đọc những bài viết vô vị nhưng thấy chị Cat bảo để đó một thời gian cho khách quan,ừ tôi thấy cũng đúng,ừ thì để đấy nhưng xem ra phải khoá thôi.Vậy khoá nhé?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa