1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Box Bóng bàn tổ chức Offline....

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi vottaytrai, 10/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tosido

tosido Thành viên mới

Hehehe,Cái này là cơ hội ngàn năm một thủa mới có,dễ gì mà gặp được thần tượng để chụp ảnh cùng đâu.Còn mình đánh hay,dở là do mình,chẳng liên quan gì đến vấn đề Avata cả,chẳng nhẽ đánh ko ra cái gì thì lại phải đổi Avata sao,vô lí quá,hay là box của mình bắt buộc người đánh giỏi mới được tham gia.Thú thực là mình cũng chỉ mới khơi dậy niềm dam mê bóng bàn và thực sự muốn tìm hiểu về nó được khoảng hơn một năm,vì vậy kinh nghiệm thi đấu chẳng được nhiều và cũng đang trong giai đoạn tự hoàn thiện minhvà ko ngừng học hỏi thêm .Tôi biết bạn đã từng được tập cùng đội Dosimex thì kiến thức và kinh nghiệm của bạn chắc chắn là hơn tôi rồi và cũng có thể nói là đang đi đến thi đấu chuyên nghiệp rồi.Nếu mà cho tôi được lựa chọn hoặc là offline cùng các bạn,hoặc là giữ lại Avata thì tôi sẽ chọn giữ lại Avata.Àh hay là thi đấu chẳng ra cái gì thì đưa ảnh đang tắm cùng bọn tây ở bãi FKK,trên người ko còn một manh giáp(vì đánh thua ko còn một manh giáp mà)
    Được tosido sửa chữa / chuyển vào 02:25 ngày 17/07/2006
  2. trungneo

trungneo Thành viên mới

hoàn toàn đồng ý ,đánh giỏi hay dở liên quan gì đến việc có đc hâm mộ bóng bàn hay không hoặc đc chụp ảnh với ngôi sao hay ko,lại càng ko liên quan đến việc đổi avatar .đầy thằng ko biết đá bóng đi làm phóng viên bóng đá ầm ầm đấy thôi,đầy thằng ko biết hát vẫn chụp ảnh với ca sỹ đấy thôi.
    mà như em trói gà ko chặt chẳn nhẽ ko đc để bruce lee làm avatar sao
    spam quá,mời các bác tiếp tục
  3. stbhn

stbhn Thành viên mới

Các bác ơi, tập trung vào chủ đề chính đi thôi, hôm nay đã là thứ 2 rồi đấy. Không biết là vấn đề liên lạc với bác Hà (chủ nhiệm CLB An Dương) thế nào rồi? Dù gì đi nữa cũng phải báo cáo với bác Hà để bác ấy còn chủ động sắp xếp chứ.
    Bác chủ tịch trực tiếp đứng ra liên lạc giúp anh em nhé. Có gì thì thông báo luôn để anh em được biết.
  4. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

Hehe, nói chơi chút cho chiến khí của anh nó lên 1 chút thôi, chứ em mà có ảnh chụp cùng anh Kong thì em cùng để làm avatar ngay ấy chứ
    Anh đang ở Đức đúng không ?
    Nếu ở Đức thì anh liên lạc với đồng chí này
    YM: quanten_feld
    tên là Thi. Hình như nick trên này là coint thì phải ( cái này ko chắc )
    Nếu ở cùng thành phố hoặc có cơ hội gặp nhau thì anh kiểm tra trình độ đồng chí này hộ em nhé. Bây giờ nó học Toán ở Đức, chơi Death-metal nên bộ dạng nó trông cũng hơi kinh dị nhưng nó không gấu đâu. Anh cứ thẳng tay kiểm tra trình độ nó cho em.
  5. trungneo

trungneo Thành viên mới

coint ở pháp ,tên là hùng
  6. duke_of_durk

duke_of_durk Thành viên mới

Hay wá
    Có cơ hội gặp gỡ các thì vui quá,e xin tham gia một xuất nhé
    To : ông bạn mastersprint chác ko biết tui đâu nhỉ?
    Tui chỉ thích gặp ông thui he he he
    Đợi bất ngờ từ tui nhé mastersprint
  7. mastersprint

tình hình off lần này có vẻ vui đây.
    Cạnh nhà Master mới mở quán gà rán KFC, ăn mãi mà thấy vẫn chưa đủ. Tự dưng có con gà duke dark ở đâu nhảy tới keke, đúng là hợp ý trời và lòng người. duke có tên là TML nghe có vẻ giống giống Mai Lâm tức Lâm gai, nhưng con gà này thì gầy quá, ăn mãi cũng chán, hi vọng là không phải. Dù sao, rất hi vọng được gặp duke 23 tới.
  8. tosido

tosido Thành viên mới

9. gacumH5N1

gacumH5N1 Thành viên mới

Hi, chào cả nhà, tôi chưa tham gia offline của box lần nào nhưng thấy vui quá muốn tham gia để có thêm kinh nghiệm nhưng chưa biết luật lệ nội qui thế nào, các bạn chỉ giùm với.
  10. mastersprint

1.Đến đúng giờ
    2. Thi đấu nhiệt tình
    3. Đi uống bia không được về sớm
    Off lần này đủ các loại gà, kể cả gà cúm cũng đi