1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Box cần thêm một MOD mới vì sắp tới Tuanbeat đi học xa nhà!

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi Tuanbeat, 18/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. em_hat_hay_lam

em_hat_hay_lam Thành viên mới

I vote for Chương - my beloved
  2. floatle

floatle Thành viên mới

haha , bác Chương làm mod là đúng rồi còn j nữa ạh! Vẫn còn trẻ khoẻ lắm
  3. Ree

Ree Thành viên mới

veto chuongbeats. Vote for bác Williams
  4. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Thưa mọi người "Veto" có nghĩa là "không vote" đấy ạ! Vợ tôi nhất quyết ko cho tôi làm mod
    Cám ơn mọi người đã tín nhiệm, nhưng tôi chỉ tự ứng cử mình trong trường hợp Takbeales và Lindevil chính thức từ chối. Tôi vẫn ủng hộ nhiệt tình 2 thành viên này, và nhất là Linhdevil, thế hệ "mầm già" của Box Beatles.
    Tôi cũng rất ủng hộ thành viên Hoainam_W vào vị trí mod, do bác ấy rất nhiệt tình cho mọi việc, có đầu óc tổ chức và năng nổ, đấy là điều kiện rất cần thiết để phát triển BB. Chỉ có một điều tôi không ủng hộ là bác ấy là fan của Robbie Willams nhiều hơn là Beatles, làm mod Box Beatles vài tháng sau lại đổi thành box Robbie thì bỏ mịa . Nhưng đó chỉ là ý kiến cá nhân của tôi, nếu mọi người không quan niệm điều ấy quan trọng thì tôi nghĩ vị trí mod được trao cho Hoainam_W rất xứng đáng.
    Takbeatles đã có phát biểu, rất mong Linhdevil và Hoainam_W cho ý kiến chính thức lên đây.
  5. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Suốt mấy năm qua sống cùng, ngủ cùng ăn cùng anh chị em trong box này em chưa từ chối bất kỳ một công việc nào từ việc nhỏ cho đến việc lớn. Mọi việc đều là do anh em tin tưởng giao phó, thế nên em cũng cố gắng hoàn thành một cách tốt nhất có thể. Về việc làm mod em xin không từ chối nếu như một lần nữa anh em tin tưởng và ủng hộ. Như bác Tak đã tâm sự, đôi lúc box có mod mà như không có mod...có những quãng thời gian mà dường như chúng ta hoạt động tự phát rất nhiều. Vẫn biết là anh em đã quá thân quen nên chỉ cần ai đó có ý tưởng post lên đc mọi người ủng hộ là ok rồi, nhưng vị trí người quản lý, người đứng đầu một tập thể cũng rất quan trọng, những người mang tính định hướng chiến lược, người có tính chất tổng hợp bao quát tất cả...Em cũng rất mong Linhdevil tham gia, chúng ta có tiêu chuẩn là nhiều hơn 1mod nên em nghĩ Linhdevil nên nhận lời. Mục tiêu chung là đóng góp và xây dựng box vững mạnh chứ không cầm cự để tồn tại như tình trạng một số box khác. Em làm , Linhdevil làm hoặc cả 2 hoặc ai đó làm không thực sự là vấn đề lớn mà vấn đề lớn là ai đó sẽ làm ra sao. Nếu trong tư tưởng anh em luôn xác định mình như là một mod của box, có tinh thần, có trách nhiệm và nhiệt huyết thì chỉ cần dựng một hình tượng mod danh dự lên là được....em cũng xin nhận luôn vị trí này nếu anh em xác định được như vậy . Mọi người tiếp tục cho ý kiến nhé !
  6. chuongbeats

He he đang cãi nhau rất hăng trên Conference về việc bầu bán mod của box Beat. chắc tí nữa sẽ có kết quả chính thức!
  7. Planet

Planet Thành viên quen thuộc

Ciao all !
    Planet thấy cả 3 nhân vật ChươngBeat, LinhDevil, Hoainam đều có thể làm mod cả. Hiện nay chỉ xem ai có khả năng về thời gian để tham gia quản lý box cho tiện thôi. Riêng bác Tak thì mình cũng vote cho, nhưng chắc anh tak cũng khá bận nên là từ chối, chứ còn lấy lý do già cả là không hợp lý chút nào. Mong là anh Tak cùng đóng góp chung !!! Trong trường hợp thiếu người quản lý, chúng ta có thể bầu thêm 2 mod để mọi người hỗ trợ lẫn nhau trong lúc bận việc !!!
    Thanks and Regards @
    Được Planet sửa chữa / chuyển vào 00:08 ngày 27/07/2007
  8. chuongbeats

Cuộc họp bàn cực kì căng thẳng, Tuanbass đã khóc trong xúc động!
    (tường thuật live)
  9. Hungatc15

Hungatc15 Thành viên mới

Chào tất cả mọi người. Tôi tuy chưa tham gia trên BB nhưng hôm nay thấy mọi người tranh luận hăng quá, xin góp ý một chút . Tôi thấy mod Tuanbeat được mọi người tín nhiệm và hoạt động cũng rất tốt, bây giờ cậu ta đi và tất nhiên muốn giới thiệu một người thay mình xứng đáng, vậy sao mọi người cứ phải tranh luận nhiều nhỉ? Còn Tak, làm gì mà đã già, đến 80 tuổi nằm trên giường chờ chết nghe thấy B cậu vẫn sẽ phải nhỏm dậy thôi, hy vọng mọi người sẽ chọn được một mod tốt, chúc BB luôn đam mê.
  10. chuongbeats

Tak làm mod Sứng đáng bỏ xừ, còn chối giề nữa