1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Box cầu lông Pháo Đài Láng

Chủ đề trong 'Cầu lông' bởi ProSport, 17/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anmaikobeo

anmaikobeo Thành viên mới

HAHA. Cái chân có hiện tượng hồi phục rồi. Chuẩn bị đón nhận sự trở lại của vận động viên parâgme. hoho. Thật là vui. Chuẩn bị được đánh mất mình rùi. :))
  2. luckyluke42c1

luckyluke42c1 Thành viên rất tích cực

Tình hình bây giờ là Ngọc không đánh đôi nam nữ với Hiếu e nữa roài... Giải TTVN sắp tới đang trống chân đôi nam nữ đấy. Mấy chú có chú nào đăng ký ko nhẩy???
  3. anmaikobeo

Đôi LAN - DƯỠNG bây giờ đánh khủng lắm anh ơi ! Dạo này LÁI THAI lắm. Đôi nam nữ giải ttvn có thể tin tưỡng giao cho đôi vô địch giai thường tin này được rùi. hôhhhohhô. Quá kinh
    Lại một ngày lam việc hăng say
  4. ProSport

ProSport Thành viên mới

Đôi vô địch giải Thường Tín là đôi nào đấy?? Tên tuổi vang dội thế mà mìn chả bít nhể???
    Chú Paragame này viết sai chính tả nhiều quá, có cần anh phụ đạo thêm cho một lớp nghe nói đọc viết Tiếng Việt cấp tốc ko
  5. lionbeo

lionbeo Thành viên mới

Trời bác Pro mà ko bít đôi Lan Dưỡng là đôi nào thì quả là điều đáng tiếc đấy.chẹp chẹp.
  6. hotdog_kt

hotdog_kt Thành viên mới

oh hôm nay mới thấy cô lionbeo vào nhờ :D
  7. lionbeo

lionbeo Thành viên mới

Bác Hot-dog nói thế nào ấy chứ, em vẫn vào chém gió với anh em đều đều đấy thui. Mà hwa em suy nghĩ kỹ roài, có khi em vói anh Béo đăng ký đánh đôi nam nữ ở giải TTVN lại giật được cái giải ấy chứ!
  8. anmaikobeo

Hờ hờ. Đôi LAN DƯỠNG nổi danh như thế mà bác PRO ko bít thì đúng là phí thật. . Đôi LAN DƯƠNG đánh đâu thắng đấy, lừng lẫy năm châu, chấn động ........................ cả huyện Thường Tín, có ai là ko bít đâu. ( có nhỡ mồm ko nhỉ? có lẽ là ko, chém tiếp nào ). Có lẽ T2 này xin phép bác pro cho đôi của em đến sân giao luu 1 buổi cho bác biết danh cái !!! nhân tiện để mời bác cốc bia cho tiện giới thiệu.
  9. anthisobeo

anthisobeo Thành viên mới

Anh DƯỠNG chém gió mát mặt quá. rất hợp với thời tiết nóng nực của mùa hè HN, Mát hết cả mặt.
    Không Biết không có tội !!!!!!!!!!
  10. anmaikobeo

Bùn cười quá. Vợt cầm còn ko vững mà chị lionbéo lại ứng cử để đánh giải TTVN. Hơn nữa lại chọn nhầm 1 đối tượng như anh béo nhà ta để ghép đôi thì làm gì có cơ hội hả chi. Em đề cử chị đi đánh giải PARAGAME cấp thôn nhé, may mắn thì cũng có giải đấy.( Lion đừng chê giải thốn nhé, vô địch thì cũng được năm, ba cốc bia j đó) nếu tham gia thì hẹn anh béo tập tành đi rồi thông báo với em sớm để em đăng ký cho nhé. cứ đi dánh nhé, giải thôn ko phải đóng lệ phí gi đâu.