1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Box Du Lịch chuyện gì đã xảy ra

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi On4U, 17/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuanh71

vuanh71 Thành viên rất tích cực

Thôi, anh từ bỏ ý định xin làm MOD vậy. Đúng là anh không có nhiều thời gian để chăm sóc cái Box này đâu. Còn chuyện du lịch thì cứ từ từ để anh tìm hứng thú và thời gian để viết nhé. Hiện giờ đang túi bụi với công việc trong Lab
  2. chutichh2o

chutichh2o Thành viên quen thuộc

bác bảo thế thì nếu bác không làm được bác...play chuồn à , rồi bác để cho ai ....?
    mtv
    -------------------
    e hèm, bác VTM nói thế này, 1 cách khách quan em xin phát biểu là ..dằn mặt nhau quá, đấy, câu trước vừa kêu" đừng ngại' câu sau đã nói thế thì ai mà dám nữa, em cũng ..suýt giơ tay xung phong n lại ..rét quá, góp công sức ở đây cũng chưa có gì, thôi vậy, nhưng mà thời buổi này, ban bệ nào cũng fải có phe chị em cho nó có nếp có tẻ, chứ các bác cứ 1 phe mà ngồi tán thì e...
    thôi, em chỉ dám bon chen tí thôi, em cắp nón về đây, là thành viên, em htấy ăn năn vì dạo rồi hơi bị bê trễ box ta, xì trét, các bác thông cảm, bây giờ em chăm hơn, các bác ủng hộ em nhé, ko em tủi thân em đi ngủ cho khoẻ!!
    Ta cứ ngỡ xuống trần chơi một chốc
    Nào ngờ ở mãi đến hôm nay
  3. chits

chits Thành viên rất tích cực

hì hì
    chị em càng tốt chứ sao, offline càng vui
    CuỘc ĐờI đÓ cÓ bAo LâU mÀ hỮnG hỜ... ​
  4. le_hoang_anh_new

le_hoang_anh_new Thành viên quen thuộc

Đúng vậy ! Nếu chỉ toàn anh em thì cũng chán quá phải không các bác ?

Helper !

5. ghost2k1

ghost2k1 Thành viên rất tích cực

Trong thời gian vừa qua mình có nhiều việc chi phối nên không thể tham gia công việc điều hành box một cách thường xuyên. Mình đã có ý định xin thôi làm mod, chỉ xin làm một thành viên bình thường, khi nào đi chơi thì các bác gọi mình một tiếng. Nhưng với tình trạng hiện nay, hầu như chỉ có Minh là hoạt động, thì em thấy việc từ chức là không hợp lý. Đợt vừa rồi em và Minh cũng kêu gọi mọi ngưòi ứng cử làm Mod nhưng chưa thấy ai ứng cử. Theo mình để làm Mod thì không nhất thiết phải là một người am hiểu tường tận về du lịch vì câu lạc bộ của chúng ta là một câu lạc bộ của những người yêu thích du lịch chứ không phải là một câu lạc bộ của những hướng dẫn viên du lịch. Điều cần thiết nhất đối với mod là sự yêu thích, lòng nhiệt tình, có thời gian online nhiều, còn về các khả năng thì có khả năng quản trị diễn đàn và khả năng tổ chức... Tuy nhiên có thể bạn không thể có hết những khả năng đó, đàn đàn bạn sẽ có khi tổ chức cá hoạt động của box. Vì vậy mình mong tất cả các bạn hãy mạnh dạn tự ứng cử làm Mod. Box Du lịch đang rất cần các bạn. Khi box đã tìm được mod, và hoạt động đã ổn định thì có thể mình sẽ xin từ chức mod (tất nhiên vẫn là thành viên của box)

Ghost2k1

6. Toet

Toet Thành viên rất tích cực

Hì hì, làm mod có gì ghê gớm lắm đâu mà các bạn cứ giẫy lên thế! Toét tui thậm chí còn chả biết sử dụng các chức năng trong diễn đàn, có chuyện gì lại phải hỏi han On4U. Mà thực ra chỉ cần chịu khó chạy ra chạy vào 1 tí thôi; chẳng qua Box tẻ là vì, là vì.... tuyền những lý do đã phân tích cũ mèm rồi.
    Thôi, cuối tuần này gặp nhau hàn huyên tí nhé. Rồi mình bàn với nhau, lo gì không vui đâu.
    Anh vuanh71 cũng đến cổ vũ & kể chuyện du hí của anh cho thế hệ đàn em nghe được không?
  7. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Hihi... sẽ set luôn một lượt 3 mod nữa cho box nhé... thế là đủ anh chị em...
    Đúng như chị Toet@ nói, mod chả là gì cả... chẳng qua đó là cách để HĐQT cầm chân 1 số thành viên nhiệt tình ở lại một box nào đó giúp box đó hoạt động tốt hơn thôi. Khi mang chức danh mod ở 1 box nào đó bạn sẽ cản thấy mình có trách nhiệm với box, với cái gọi là sở thích của mình hơn và tất nhiên khi đó bạn sẽ phấn đấu hơn để đưa box tiến lên. Ngoài ra việc set nhiều mod cũng có lý của nó. Với nhiều mod thì trách nhiệm của các bạn sẽ được phân đều ra, lúc nào cũng có khả năng có mod online và có nhiều người thì lúc nào cũng vui hơn rồi nhỉ.... Chúc mọi người vui vẻ nhé.
    All for you
  8. vuanh71

Cái chuyện offline thì anh chịu vì các lý do sau:
    1. Đang ở nước ngoài
    2. Về VN sẽ rất bận ngày thường còn thứ 7 và chủ nhật là ngày của vợ và con. Hai ngày nghỉ anh phải làm xe ôm.
    3. Già rồi
  9. Toet

Toet Thành viên rất tích cực

Anh không offline vì 1 & 2 thì cũng dễ hiểu, và chẳng ai dám ý kiến ý cò vì hiển nhiên quá rồi. Nhưng vì điều 3 thì không duyệt được, có lẽ nào già lại không bù khú với trẻ được?
    Mà thế nào là già? "70 tuổi vẫn còn xuân chán" Vừa rồi đề thi lớp 7 có hỏi về từ đồng nghĩa với "trẻ", họ có đưa ra 3 lựa chọn trong đó có cụm từ "còn xuân chán". Và nhiều trẻ con đã chọn cụm từ này là đồng nghĩa với "trẻ".
    Anh thì làm gì đã qua 70 cái mùa heo may mà than ghê thế???
  10. vuanh71

Anh biết lý do "già rồi" không chính đáng lắm nên anh mới để nó đứng thứ 3. Anh bây giờ nhìn cái lũ trẻ bọn em thấy đẹp quá mà không dám ti toe gì nên tốt nhất là tự coi mình "già" cho nó đỡ đau xương cốt với dây thần kinh