1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Box Hàn không thể thiếu phim Hàn

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi baby_moon, 13/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. an_ko_ngoi_roi

an_ko_ngoi_roi Thành viên mới

Bàc gì? ơi cài phim cù?a bàc cò load 'ược 'Ău. Bàc sư?a links giù?m em. Tks
  2. qtkd

qtkd Thành viên mới

Cả nhà cho tớ hỏi đoạn cuối của phim "Stairway to haeven" như thế nào? Hôm qua ở đài Đồng Nai chiếu tập cuối nhung mà nhà tớ bị mất điện nên không coi được, tức chết được,
  3. clride

clride Thành viên mới

Đồng chí nữ thì chết còn đồng chí nam ôm đồng chí nữ ngồi khóc ở bờ biển. Sau đấy đòng chí nam ngồi chơi Piano khóc sướt mướt Hết.
    Kết thúc là bài hát Pokosipta huhu chukulmankum pokosipta
    Hình như thế, xem lâu rồi nên quên mất rồi
    Được clride sửa chữa / chuyển vào 14:06 ngày 12/12/2004
  4. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

Nghe nói VTV3 buổi tối lúc 7h45'' sắp tới sẽ chiếu -?> ?O ?O<~<...thì có thể khẳng định rằng tốc độ chiếu film ở nhà của mình cũng ko hề chậm mấy so với nước bạn. Chỉ tiếc mỗi cái là '? .~sS (Full House)theo dự tính đến đầu năm 2005 sẽ chiếu ở 1 số nước châu á thì lại chẳng thấy có VN mình đâu...Hic! hy vọng với Ánh Sáng tình yêu mọi người sẽ cảm thấy hài lòng với sự way trở lại của ?.교..1 fong cách mới có cá tính hơn nhưng vẫn có sự lặp lại chút gì đó hình ảnh trong film Thiên Thần của tôi.Còn nội dung thì ............nói gì nhỉ mọi người chờ xem sẽ thấy nhé : wait and see...
  5. clride

clride Thành viên mới

Cái phim -?> đấy không xem chả biết nội dung nó xế nào nữa Còn Full House chắc trong năm 2005 sẽ chiếu ở VN nhưng mà ứ phải Hn đâu bạn Pink cố đợi đê còn phim Tfoz~ 첫,z' voi caOO리~ -인 nứa cơ
    Dạo này KBS thì có 미.^.~< ,z'.o<
    SBS thì có Lovestory in Havard vào리T" xem hay vãi lúa thế mà sắp về VN thì xem tía nào đc nữa
    Đầu năm 2005 tháng 1 lại chiếu S"^-? ở MBC nữa chứ úi toàn phim hay ,quay ở nước ngoài thế mà ko đc xem về sau thu ra đĩa xem lại vậy
    Cách đây gần tháng vào ITV xem phim ở đài HN thấy phim vo국~ "<
  6. and

and Thành viên quen thuộc

Nhà nếu có ADSL ngon lành thì vào daum cafe mà xem , chậm 1 ngày thui ( tối hôm trước chiếu sáng sau có rùi ) .
    Tui cũng đang lo vấn đề xem Drama quá , nhà mạng dial up chắc chịu kô xem được rồi huhu
  7. baby__moon

baby__moon Thành viên mới

Tối hôm qua tớ vư?a xem A tale of two sisters xong ( tiếng Việt la? " Câu chuyện hai chị em gái " Xem xong nhức đâ?u vi? hơi bị căng thă?ng Tuy nhiên xem tiếng Ha?n cha? có phụ đê? nên lắm chôf không hiê?u gi? hết. Bạn na?o tốt bụng post tóm tắt nội dung lên giu?m tớ được không? Rút cục chi? la? sự tươ?ng tượng cu?a cô chị thôi a? ( vi? bị bệnh sau cái chết cu?a mẹ va? em gái )
    Cái trang cu?a And la? gi? nhi??
  8. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

Cái web mà bạn And nhắc đến là :http://www.daum.net/
    http://movie.daum.net/?nil_profile=g&nil_SectionUp=movie
    đó chị iu......... hì chị cứ đăng ký thử 1 cái ID xem. nhưng em tin mấy trang web của Hàn họ ghê lắm chẳng cho ai ko ký rì đâu.........
    Hớ....nếu sang năm muh có '?.~sS ở nhà mình thì tút wá...cả mấy cái OO리~ -인 và cả Tfoz~ 첫 ,z' nữa tớ xem rùi vẫn khoái coi lại. Nhắc đến cái "bản tình ca bùn" thấy coảng cáo hoài mà ko bít có đúng như mong đợi ko ha.......! thui cứ wait and see dzị....
    Good night cả nhà .....Pink đi ngủ đây muộn rùi..online đêm ...bi giờ lấy lại fong độ rùi........... Chúc giáng sinh sớm đến cả nhà hen...!
    Được pinklotus152 sửa chữa / chuyển vào 21:34 ngày 19/12/2004
  9. clride

clride Thành viên mới

Bạn AND thân mến hoá ra cũng máu xem Drama phết nhờ hờ hờ. Mạng Dial_up không nghe nhạc và xem phim đc đâu, thế mới đau chứ :( đợt thi bỏ mất 4 tập미, bây h về VN bỏ hết 1 lèo các phim, đến khi sang chắc nó chiếu phim mới xừ nó hết roài
    Baby_moon xem phim đấy có con bé 문근~ ( đóng Trái tim mùa thu hồi xưa) đóng đúng ko? phim đấy chả sợ lắm đâu hehe tớ xem 2 lần rồi, Moon down phim Dead Friends mà?.~S~ đóng về mà xem, hic xem cái đấy mất ngủ kinh dị thật
    To bạn Pink : Tfoz~ 첫,z' chiếu ở đài tp HCM rồi đấy , Fullhouse thì hè sẽ chiếu ở tp HCM chắc lúc đấy có đĩa lậu rồi, ko đợi đc thì thuê về mà xem hehe
    Hic còn 1 môn nữa mà sao ngán học đến tận cổ thế nhỉ
  10. baby_moon

baby_moon Thành viên quen thuộc

Ư? đúng rô?i, chính cô bé đó ( đóng ca? My little bride - Cô dâu 15 tuô?i nưfa ). Lớn nhanh thật đấy Mi?nh tụt hậu quá, giơ? mới chuâ?n bị được xem Nấc thang lên thiên đường với ca? Hương mu?a he? )
    Hóa ra Ha?n Quốc cufng la?m được mấy film kinh dị khá phết