1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Box mình chuẩn bị gì cho Đại hội nhỉ? Mời mọi người vào cho ý kiến thể hiện bản lĩnh box Game show n

Chủ đề trong 'Game Show' bởi dobinhminh, 04/11/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dobinhminh

dobinhminh Thành viên rất tích cực

Box mình chuẩn bị gì cho Đại hội nhỉ? Mời mọi người vào cho ý kiến thể hiện bản lĩnh box Game show nào!!!

Lôi cái này về từ bên đại hội III
    Khung chương trình tạm thời :

Box mình sẽ chuẩn bị những gì cho đại hội nhỉ? Mọi người cùng bàn bạc nào. May quá lại thay đổi lịch bay mùng 10 tháng 12 đã có mặt ở HN và kịp tham gia đú đởn rồi. Chị có mấy trò chơi nho nhỏ như rút gỗ, Scabber ... còn các trò chơi tập thể cũng biét 1 chút. Box mình cũng nên bàn bạc 1 chút để góp 1 tay giúp Đại hội thành công chứ nhỉ?

Được Dobinhminh sửa chữa / chuyển vào 21:28 ngày 04/11/2006
  2. huylai85vn2006

huylai85vn2006 Thành viên mới

không biết mod có được miễn vé hok nhỉ dạo này đang nghèo 1 xu cũng không có sáng ra tcó 1 nghìn xôi cũng phải ăn chịu đây này
    không biết có trao giải cho người phá phách giỏi nhất ttvol không nhỉ , câu này dành cho anh tình là mây bay trả lời
  3. Snoop_dog

Snoop_dog Thành viên mới

box mình mở gian hàng rì nhỉ?? chứ trò chơi thì tính sau, có cái gian hàng đã chứ nhỉ
  4. 4so8

4so8 Thành viên mới

Đề nghị bổ sung tiết mục Ôm offline MZ. Ôm online mãi rồi chả nhẽ cứ thế mãi
  5. dobinhminh

Trò cờ bạc ko đc tổ chức tại ĐH đâu. Nếu mở gian hàng thì gian hàng cũng phải có gì chứ nhỉ? Chị định mang mấy trò chơi như Scabber, rút gỗ ... mà chị đang có rồi mình để ở gian hàng của mình mọi người vào chơi. Nhưng ko biết có thời gian để chơi mấy cái đó ko nữa?
  6. Snoop_dog

Snoop_dog Thành viên mới

bên nước chị đang ở, có cái gì mà vn kô có , vừa rẻ, vừa độc kô, mua rồi mang về đây, em góp vốn cùng , rồi mở gian hàng.
  7. dobinhminh

Tuyết
  8. AvriLavigne

AvriLavigne Thành viên mới

Em xin mở gian hàng Lan Điệp ạ
  9. aliaha

aliaha Thành viên mới

Ở Việt Nam đầy . Theo em thấy tốt hơn hết là tổ chức trò chơi có thưởng vừa đúng với ý nghĩa của box ta .Trò chơi thì nhiều lắm rút gỗ có rồi thì thêm trò rút ghế đi .
    Mà đại hội vào khi nào thế nhẩy . Không biết mình về có kịp không . Sao không tổ chức vào dịp hè nhỉ đâu cứ nhất thiết phải sinh nhật
  10. Snoop_dog

Snoop_dog Thành viên mới

hê hê tuyết thì chịu òi , chi cố tìm hiểu thị trường coi , nhỡ đâu nhờ vụ đại hội này lại kiếm được tiền vé máy bay miễn phí
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa