1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Box Nhạc Dân Tộc tuyển Mod !

Chủ đề trong 'Nhạc Dân Tộc Dân Gian' bởi caneton0901, 28/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caneton0901

caneton0901 Thành viên mới

Box Nhạc Dân Tộc tuyển Mod !

Có thể bạn không thực sự am hiểu về Nhạc Dân Tộc nhưng bạn yêu thích nhạc dân tộc , và thực sự muốn đem tình yêu này của mình chia xẻ với mọi người .

Hãy tham gia với chúng tôi , hãy cùng góp sức để Box Nhạc Dân Tộc thêm phát triển . Chúng tôi tin rằng tình yêu sẽ tạo nên sự hiểu biết .

Hãy tham gia cùng chúng tôi , hãy chia sẻ cùng chúng tôi để nuôi dưỡng một tình yêu và gìn giữ một phần văn hóa quý giá !
  2. Changes_of_my_life

Changes_of_my_life Thành viên mới

Sau một hồi suy nghĩ, đắn đo, nay Changes_ quyết định đứng ra tự ứng cử làm mod của box Nhạc dân tộc. Changes_ biết, mọi người trong box sẽ nghĩ rằng bỗng đâu xuất hiện 1 cái nick lạ hoắc rồi lại còn ứng cử làm mod...he...he.....thế cho nên Changes_ mới đắn đo đấy. Tình cờ một lần mình hỏi thông tin về đàn tranh bởi mình rất thích nhạc cụ này, bạn ấy bảo mình vào box này và sẽ được hướng dẫn nhiệt tình, thế là Changes_ vào ngay lập tức. Đúng là lắm khi Changes_ thấy thẹn bởi thấy mình không đủ "trình" để am hiểu về âm nhạc nói chung và nhạc Dân Tộc nói riêng, thế nhưng bản thân Changes_ rất thích nghe các loại nhạc dân tộc. Và cũng mong một ngày gần đây, sẽ có thể chơi được đàn tranh, sẽ chia sẻ với mọi người
    Changes_ tin với tình yêu này cùng với khả năng, Changes_ sẽ làm tốt vai trò của mình.
    Và cuối cùng, hi vọng mọi người sẽ ủng hộ cho Changes_.
    Xin cảm ơn!
  3. FloraAtDawn

FloraAtDawn Thành viên rất tích cực

Hì, bạn đứng ra tranh cử thì giới thiệu đôi chút về thông tin cá nhân và quá trình tham gia diễn đàn đi. Rất hoan nghênh những người tự nguyện.
    À, đọc mấy bài mới thấy có nhiều thành viên rất nhiệt tình, có điều, lãnh trách nhiệm hơi hơi nặng là quản lý thì chưa ai lên tiếng hehe.
  4. Changes_of_my_life

Vâng, mình xin tự giới thiệu đôi chút về bản thân ạ
    Thời gian tham gia trên diễn đàn TTVN hơn 1 năm, nhưng hoạt động dưới cái tên @Changes_of_my_life thì chỉ được nửa năm có lẻ thôi. Và từ đây cho đến cuối đời, trên diễn đàn TTVN, mình chỉ sử dụng độc nhất cái tên @Changes_of_my_life thôi.
    Hiện mình đang làm việc cho một công ty nước ngoài tại TpHCM, còn hộ khẩu được đặt tại TpNha Trang,he..he..là quê mình đấy. Và là thành viên tích cực của box Nha Trang(www.ttvnol.com/NTC.ttvn)
    Trên diễn đàn TTVN này thì mình chưa từng "lãnh trách nhiệm hơi hơi nặng là quản lý" lần nào cả, thế nhưng, hãy để cho Changes_ thử mình, chắc chắn sẽ không tránh sai sót, nhưng với tình yêu nhạc dân tộc (không phải là sở thích nhất thời), cùng với lòng nhiệt tình, mình sẽ cố gắng và tin rằng sẽ đảm đương tốt vai trò của mình.
    Rất mong sự ủng hộ của mọi người.
    Chúc mọi người một ngày vui vẻ.
    Thân.
    Được changes_of_my_life sửa chữa / chuyển vào 08:40 ngày 15/03/2006
  5. FloraAtDawn

FloraAtDawn Thành viên rất tích cực

Hơ, vậy là đồng hương à.
    Moderator mà câu bài như zầy chắc sắp lên thớt . Mời bà con cô bác cho ý kiến tiếp tục.
  6. beenagirl83

beenagirl83 Thành viên mới Đang bị khóa

Bác có ý kiến thế này, Flora nên về hưu và để lại chức mod cho bác. Website của bác nè Flora: http://www.vietnammelody.com

7. Orkhideia

Orkhideia Thành viên quen thuộc

Cho bé làm mod với.
  8. shine88

shine88 Thành viên mới

em xin tự ứng cử làm mod đây có lẽ là dịp để hiểu biết thêm về nhạc cụ dân tộc vốn rất phong phú của nước ta nhưng trong cuộc sống hiện nay nó ko còn được chú ý đến nữa .những người Việt trẻ hiện nay rất thờ ơ với nó ,họ ko hiểu được hết giá trị của nó
  9. caneton0901

caneton0901 Thành viên mới

Cám ơn sự nhiệt tình của các bạn , nhưng dù sao , để thuyết phục mọi người, các bạn cũng phải cho mọi người thấy được tình yêu của bạn dành cho Box Nhạc dân tộc nói riêng và Nhạc Dân tộc nói chung chứ nhỉ ?
    Hãy đem tình yêu của mình kết nối những người cùng sở thích lại với nhau đi
  10. Changes_of_my_life

Xin chào!
    Trong thời gian vừa qua, mình đã có vài chuyện nên ko tham gia trong box Nhạc Dân Tộc được. Và hiện tại cũng như thời gian sắp tới, mình cũng không tham gia được. Vì vậy, Changes_ xin rút lại đơn ứng cử làm Mod của box. Các moderatos đừng nghĩ là Changes_ đã đùa giỡn với box trong chuyện tuyển Mod nhé!
    Vậy thôi. Chúc box luôn phát triển và có nhiều bài viết hay.
    Chúc mọi người luôn thành đạt trong cuộc sống.