1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BOX SVDB

Chủ đề trong 'Điện Biên' bởi xuongronggai_nv, 30/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xuongronggai_nv

xuongronggai_nv Thành viên mới

các pác là con cháu đb đang học tại các khối trường chuyên nghiệp tại hn vào giao luư nhé.
  2. xuongronggai_nv

chết quên.em máu cái khoản cầu lông lá.bác nào có cung sở thích hét em phát.tết chiến
  3. nhim201283

nhim201283 Thành viên mới

A''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''
    Hét xong rồi nhá. Nhưng Tết bác về Đb rồi. Chiến gì mà chiến.
  4. chieu_mua_nho_bien

chieu_mua_nho_bien Thành viên mới

Cái pác này con cái nhà ai mà người trong hoa thế nhỉ?
    Trông cứ quen quen ý
  5. xuongronggai_nv

neu có nhu cầu tết chiến riêng với nhím.ke ke.
  6. xuongronggai_nv

Em qua thấy bác porsche hô hào buổi offline mà có tổ chức đc đâu,Vụ này em đủ khả năng tổ chức.xin mọi người ý kiến lại để tổ chức một buổi offline sớm nhất.em xin số đt của các bác có gì em sẽ liên lạc.riêng đb em cầm chục mạng đủ vui và sẽ rất vui khi trong diễn đàn ủng hộ.ZÔZÔ
  7. No123

No123 Thành viên mới

Tết xong off ở HN nhé.
  8. nhim2012

nhim2012 Thành viên mới

Sau Tết nhá .
  9. xuongronggai_nv

hi.hôm qua vua đi nc ve vu off hom no.minh ko di dc tiec qua.nghe noi hom do vui vai.hị hị
  10. smileno01

smileno01 Thành viên mới

Em chỉ là thành viên mới của diễn đàn nhưng là dân điện biên thổ đây[​IMG].hiện em là sv trường đh kiến trúc.xin gia nhập cùng mọi anh chị điện biên đã và đang sống học tập và làm việc tại thủ đô[​IMG].Trên mình đi học thật là hoành tráng,từ đi lại đến hàng tháng bố mẹ dặn dò,nó đều có những sự khác biệt nhất định so với các bạn học xa nhà ở địa phương khác.Chắc điều này thì anh chị đã trải qua cả rồi phải không?em còn rất buồn cười khi hội bạn học cùng lại toàn hỏi nhà mình có bàn thuốc phiện ko mới ghê chứ.[​IMG]oé lại toàn nói dối đi ngựa đi học.chết mất thôi.nhiều đứa sao nó dốt địa lý tới cái độ nói tới điện biên cứ nhì nhằng hỏi ở đâu với cái bộ mặt đầy sự thuyết phục là tao ko biết thật mà.[​IMG]bó tay.h thì học đc 1 kì chúng nó đã bớt coi em là người vùng cao rồi.hi.nhưng công nhận thi thoảng lôi mấy điều này ra mà tếu táo thì vui thả cửa luôn.[​IMG].em lên ttvn vì vừa mới lắp mạng.nhưng em rất vui khi sẽ đc gặp 1 số anh chị bằng buổi off mà anh xương rồng gai đề xuất chứ ko phải là gặp anh chị trên mạng mãi nhé.mong gặp các anh chị.em ủng hộ buổi off sớm nhất.[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]