1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BOX TENNIS: VỢT, Hỏi đáp, thắc mắc ... tất cả ở đây !!! (Bình chọn cho vợt - trang 1)

Chủ đề trong 'Tennis' bởi Singapore, 11/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quyong76

quyong76 Thành viên mới

Còn phụ thuộc vào bác U baonhiêu nữa , nếu khoẻ thì chắc chắn là ko cần vợt có trợ lực. Còn nếu bác U50 rồi thì nên dùng vợt có trợ lực. Vợt mới hay cũ thì tuỳ vào khả năng của bác thôi.
    Bây giờ có rất nhiều loại vợt cho bác lựa chọn.
  2. vt

vt Thành viên rất tích cực

hôm nay em định đi sắm chú Babolat aero pro drive, vào cửa hàng Tuyết Nhung, thái độ tiếp khách cũng chẳng niềm nở, hỏi giá thì chỉ giá dán ở thân cây vợt là hơn 3,4tr không bớt,
    em thấy nghi nghi vì nhớ con này các bác bảo chỉ hơn 3tr tẹo thôi, em mới rẽ sang hàng Dũng sport thấy giá vợt là 3tr 20k, còn đang đợt khuyến mại quần đùi trị giá 180k
    2 cây em xem đều là hàng chính hãng có giấy bảo hành đầy đủ,
    nếu quả thực như thế thì giá của tuyết nhung so với giá của Dũng hơn những 400k, chăn gà như thế thì ác quá, không hiểu vì sao nó vẫn tồn tại và phát triển được nhỉ
    các bác thạo giá cho em hỏi bây giờ cây này bao nhiêu tiền ạ
    tks các bác
    xin hỏi các bác một câu này nữa, con aero pro drive này thấy trên TW ghi thông số là 5pts Head Light thế nhưng bọn Dũng sport đưa vợt cho em xem thì thấy thông số trên miếng bìa kèm theo vợt là 7pts head light, thế là thế nào nhỉ các bác
    mong chờ tin các bác lắm lắm, bác nào đọc mà biết thì trả lời dùm đừng đọc qua rồi bỏ đi, box này dạo này chẳng thấy ai trả lời hay post bài gì cả, chán qúa
  3. newpeace

newpeace Thành viên mới

Bạn vào link này mà xem, mua thì chắc mặc cả được 1 chút đấy.
    http://dancosports.com.vn/product_detail.asp?Pid=607&Compare=0
  4. vt

con này có phải đâu, con conrtex cơ mà
  5. jack_derida2000

jack_derida2000 Thành viên rất tích cực

Vào Danco nếu mua hàng Babolat ko cần mặc cả đều được giảm 10% so với giá niêm yết nếu bạn có thẻ VIP (hoặc mượn ai đó thẻ VIP ) được giảm thêm 9% là 19% tổng cộng , chưa kể đây là nhà phân phối chính thức của Babolat . Tôi cũng hay mua hộ vợt một vài người bạn nếu họ lấy Babolat để được giảm 19% (cũng đáng kể đấy)
  6. vt

hic, vào bọn danco không có hàng các bạn ạ, bọn này nó phân phối hết rồi, chỉ còn loại vợt cũ không có cortex system được giảm những 30% cơ tức là cây aero pro drive ko có công nghệ cortex system giá là 2,3 tr khá là ngon, nhưng em quyết định ra dũng sport mua cây có cortex system cho bõ 1 lần đầu tư,
    em chọn dây pro hurrdican tour bảo bọn căng dây 26.5kg, bọn nó lại căng thành 27kg, nó bảo em thấy hơi chùng lên căng thêm nửa kg cho anh thế có điên không
    con này em đánh cảm giác vào bóng mà không trúng mặt vợt cứ bị tạch tạch như kiểu xô dây, ko biết thế nào, có cần lắp thêm cục giảm chấn ko các bác nhỉ
    bác nào dùng con này rồi cho em ít kinh nghiệm với
  7. metennis

metennis Thành viên mới

Có ai biết Shuai Peng nó đang đánh cây Head nào ko nhỉ (cool qua'''') , nhìn sao giống paint job thế? (Có thể M.Ex)
    Được metennis sửa chữa / chuyển vào 16:37 ngày 23/09/2008
  8. metennis

metennis Thành viên mới

Up phát cho các bác dễ theo dõi, sorry for spam!
  9. NguyHun

NguyHun Thành viên rất tích cực

bác Mê Tennis resize ảnh lại đi bác ... 700*500 thôi .. ảnh to quá , load vừa chậm vừa khó xem nữa đó.
  10. NguyHun

NguyHun Thành viên rất tích cực