1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BOX THAI PHIEN XIN CHÀO CÁC BẠN NK TRẦN PHÚ

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi traitimdanko, 18/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. traitimdanko

traitimdanko Thành viên quen thuộc

BOX THAI PHIEN XIN CHÀO CÁC BẠN NK TRẦN PHÚ

Cuối cùng NK Trần phú cũng có một sân chơi cho riêng mình . Chúc Diễn đàn của các bạn ngày càng phát triển và trở thành niềm tự hào của học sinh Trần Phú nói chung và học sinh Hải Phòng nói riêng . Mong được hợp tác với các bạn . Rất mong có một buổi giao lưu giữa học sinh Trần Phú , Ngô Quyền và Thái Phiên vào một ngày hè gần đây . Các bạn đồng ý chứ ?

Ngày hôm qua như trong giấc mơ , bao xa cách giống như đợi chờ
  2. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Cám ơn các bạn Thái Phiên!! Tôi cũng hi vọng trong một ngày gần đây chúng ta sẽ có 1 buổi giao lưu giữa 3 trường lớn của HP : NKTP_Ngô Quyền_Thái Phiên!!

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  3. thumi16

thumi16 Thành viên mới

Cám ơn bạn traitimdanko nha. TIếc là chúng tôi lại chưa có hội trưởng nên việc giao lưu nghe chừng có vẻ khó khăn. Chúng tôi đã mở được box rồi nhưng hoạt động thì chưa có gì cả. Bạn nói vậy chúng tôi cũng thấy ...hổ thẹn lắm chứ. Niềm tự hào? Nhưng dù sao cũng rất cám ơn bạn đã gửi lời chúc tới chúng ttôi.
  4. NgoisaophuongBac

NgoisaophuongBac Thành viên quen thuộc

Vì tình hữu hảo
    CO DOC, CO DOC NUA, CO DOC MAI
  5. Gameover2002

Gameover2002 Thành viên quen thuộc

To Traitimdanko: Bác Traitimdanko nhà mình tâm lý wá hen, đi trước tụi này một bước. Không sao ! Thế mới đúng là hội phó chứ hả ? Nhưng mà bác Traitimdanko này, cụ PERFECT nhà mình có một cái box chúc mừng rồi đây thây, sao bác lại còn thêm một box nữa này thế ? Định hoạt động riêng rẽ hả, khai thật mau !
    To NKTP's member : Tôi cũng như bác Traitimdanko, là dân Thái Phiên 100%. Tôi đến đây không có mục đích gì khác ngoài việc muốn thiết lập mối quan hệ ngoại giao tốt đẹp giữa hai trường chúng ta. Chúc cho Box NKTP có một ông/bà MOD thật tâm lý và tài hoa ( như hoặc hơn cụ PERFECT nhà chúng tôi )

Tôi cứ nghĩ người yêu tôi sẽ là Kim So Yon cơ, chứ không phải là cái con mẹ này
  6. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Chào mừng tất cả các thành viên Box Thái Phiên tham gia cùng box NKTP, em đồng với bác ngoisaophuongbac: vì tình hữu hảo.
    To gameover2002: bác đang wảng cáo cho box trưởng MrPerfect của bác trong đây à?? Cho em làm wen với, he`he`

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  7. thumi16

thumi16 Thành viên mới

Trời ạ, sao cái mục này trở thành nơi để nói về hội trưởng thái phiên sao mà hết giới thiệu rồi làm quen hả? Chúng tôi chỉ đón nhận nơi đây lời chào của các bác ở box thái phiên thôi. Cám ơn các bác rất nhiều. Hi vọng tình hữu hảo tốt đẹp giữa hai box.
  8. con_ngoan_tro_gioi

con_ngoan_tro_gioi Thành viên mới

Cuối cùng NK Trần phú cũng có một sân chơi cho riêng mình . Chúc Diễn đàn của các bạn ngày càng phát triển và trở thành niềm tự hào của học sinh Trần Phú nói chung và học sinh Hải Phòng nói riêng . Mong được hợp tác với các bạn . Rất mong có một buổi giao lưu giữa học sinh Trần Phú , Ngô Quyền và Thái Phiên vào một ngày hè gần đây . Các bạn đồng ý chứ ?

Sếp traitimdanko nhanh chân thật.Em phục sếp đấy!
    Sếp có ý định làm thư kí cho bõ TRẦN PHÚ a`?Thôi sếp ạ,sếp làm nhóm phó ở THÁI PHIÊN là đuợc rồi
    CON-NGOAN_TRÒ_GIỎI[/size=30]
  9. quataocuanewton

quataocuanewton Thành viên quen thuộc

Bác nào muốn làm wen zới hội trưởng nhà em thì khao em đi , hì hì!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Hi vọng 2 box sẽ có mối quan hệ tốt đẹp !
    [​IMG]Meimy [​IMG]
  10. traitimdanko

traitimdanko Thành viên quen thuộc

ủa vậy Box các bạn chưa có hội trưởng sao ? Oa thế phải bầu ngay thui , kẻo chính quyền mới thành lập bị phá tan từ trong trứng nước bởi những kẻ .. chống lại Imhotep đấy . Hi hi . Có cần mình giới thiệu giùm không ? Đảm bảo hàng Việt Nam chất lượng cao nhé . Không thua gì sếp Perfect bên mình đâu . Thân . Mong chúng ta gắn bó nhau hơn .
    Tomorrow Never Dies