1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BOX THAIPHIEN CANG NGAY CANG CHAN QUA KHONG CO GI MOI CA

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi vetconthoidaimoi, 23/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vetconthoidaimoi

vetconthoidaimoi Thành viên mới

TOI KHONG HIEU SAO BOX NGAY CANG CHAN CHANG CO CAC THANH VIEN VIET NHUNG BAI CO CHAT LUONG GI CA . CHUNG TA PHAI LAM GI DE DAY THUC SU LA DIEN DAN CUA HOC SINH THAI PHIEN NHI? SANG TAO DI CAC BAN OI
  2. Bigtoe

Bigtoe Thành viên rất tích cực

bạn hãy góp ý kiến cho box thái phiên nhưng đừng post bài linh tinh như vậy sẽ góp cho box thái phiên đi xuống nữa đó. hiện nay đã có quá nhiều bài nói về chuyện này rồi. bài này sẽ được xoá trong vòng 24h nữa. ok chứ. người xoá sẽ là tôi. cảm ơn< tôi cùng nick của i.o.u mà> à này, tôi được cho phép à nha. đừng bảo tôi nhiều chuyện nhá
    Toe xinh nhất quả đất sự nghiệp anti boy thật cao cả
  3. nokia2910

nokia2910 Thành viên rất tích cực

Bài này bị e*** vì có lời lẽ xúc fạm thành viên
    Được i.o.u sửa chữa / chuyển vào 16:32 ngày 25/07/2002
  4. dark_boy

dark_boy Thành viên mới Đang bị khóa

này có cần phải nói thế ko !!ng ta muốn giúp cho mà ko cảm ơn! lại còn nói cái giọng đó !!

5. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

bigtoe ko fải NQ. Bigtoe mới học lớp 9 thôi. Hiện nay ko ai quản lí box tốt bằng bigtoe. tạm thời bigtoe sẽ quản trị diễn đàn 1 thời gian vì dạo này tui đang bận, Mà tui đã có 1 bài hỏi xem những ai có khả năng điều hành diễn đàn rồi cơ mà. Công khai cơ mà.
    Handsome is that handsome does
  6. Bigtoe

Bigtoe Thành viên rất tích cực

hic hic hic..... sao lại nói em thía chứ.biết đâu em lại thi đâu thái phiên thì sao. em nhiệt tình với thái phiên đấy chứ. có khi thời gian em vào thái phiên còn nhiều hơn thời gian vào ngô quyền ấy chứ. mà tôi thấy anh nokia cũng là mod đúng không????? thế mà anh lại không góp cho thái phiên trong sạch 1 chút. đừng nói những lời lẽ như thế trong box nha.
    Toe xinh nhất quả đất sự nghiệp anti boy thật cao cả
  7. quynh_anhconuong

quynh_anhconuong Thành viên mới

I.O.U là ai thế?đẹp trai cỡ nào vậy mà có nhiếu em mê thế?ở đâu cũng thầy"trái tim anh dành cho em" làm gì mà lắm tim thế?có giỏi thì tán em gái tôi đi.đảm bảo nói gẫy răng mà chả đưọc cái giè.
    quỳnh anh xinh đẹp nhất cái đất Hà Nội.
  8. yeuemvicaiacongemdi

yeuemvicaiacongemdi Thành viên mới

Tán em gái của QuỳnhAnhmà còn gãy cả răng cơ à Khiếp quảng cáo vậy thì còn ai dám tán em gái của Quỳnh Anh nữa Chắc cô em sau này ế chồng quá Tại cô chị đấy Không biết cô em có biết không nhỉ ???

Đừng có mà dại dột mà yêu anh nha mấy em
  9. Ke_thach_thuc_Thuong_de_new

Ke_thach_thuc_Thuong_de_new Thành viên mới

BOX THAI PHIEN NGAY CNAG TO NEN T E NHAT SO VOI NHUNG BOX KHAC..DAC BIET LA SO VOI BOX CUA NGO QUYEN,......BAI CUA CAC BAN VIET KHA LA GIONG NHAU CHO NEN TUI NGHI ,,,,AI LA NGUOI CAM DAU BOX NAY THI LAM ON XOA BOT NHUNG BAI CO LOI LE VA CHU DE GIONG NHAU DI CHO DAT DAI CAU BOX THEM RONG RAI DE MA PHAT HUYN THEM NHIEU BAI HAY HON CHU.............TUI L A NGUOI MA DA THAM KHAO VA XEM QUA NHIEU BOX ROI ..CHO NEN TUI NGHI LA BOX CUA CAC BAN NEN VIET NHU NHUNG Y TUONG HAY HON NUA DI,,,,,,,,CHU NHU THE NAY THI CHAN LAM...KO BNAG DAN NGO QUYEN DAU......

MOT NGUOI MA KO AI BIET LA AIIIII.........
  10. sokizme

sokizme Thành viên mới

Ước gì Box trở lại như ngày xưa !!!

không có gì quan trọng bằng thứ quan trọng đối với mình