1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BOX TP - MỘT SỰ MỚI MẺ CHĂNG

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi A_KAY_new, 18/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. A_KAY_new

A_KAY_new Thành viên mới

BOX TP - MỘT SỰ MỚI MẺ CHĂNG

Chả hiểu rồi cái box này có cái gì mới mẻ so với các box khác của HP ko. Chứ nói thật ra nếu mà lại giống nhau thì chuối ko chịu được, nhiều người dường như post bài lên mà ko chịu suy nghĩ là mình đang gửi cái gì thì phải, toàn viết luyên thuyên
    Công nhận ngôn luận là quyền tự do của mọi người nhưng cũng phải biết đường mà nói chứ. Hy vọng rằng dân TP sẽ intelligent và stylish hơn
    Mà những người đã từng họcTP cấp II đâu hết rồi, nếu ai đã từng họcTP cấp II thì hẳn sẽ ko bao giờ quên được, vui và vô tư hơn cấp III nhiều

I HATE MYSELF FOR LOVING U

let Rock rock the world
  2. NgoisaophuongBac

NgoisaophuongBac Thành viên quen thuộc

Rất hoan nghênh ý kiến đóng góp của bạn, chắc bạn cũng đã từng học ở TP đúng không ? Lời nói hãy đi đôi với việc làm, bạn sẽ "intelligent và stylish" chứ ? HPC rất cần những người như bạn
    THẾ LÀ EM ĐÃ ĐI TÂY !!!
  3. moneyandgirls

moneyandgirls Thành viên mới

xin nhờ chủ đề này gửi tới box trần phú những lời chúc tốt đẹp nhất . một tràng pháo tay dành cho các bạn . hy vọng trần phú và ngô quyền mãi mãi là những trường hàng đầu của thành phố hoa phượng đỏ...

Only money & girls make ...a beautiful life
    Còn gì trên đời đẹp hơn thế
    Người với người sống để yêu nhau
  4. koala

koala Thành viên quen thuộc

Mình cũng là dân Trần Phú từ cấp 2(từ năm 1994 đến 2000) Có biết bao kỉ niệm với trường, với lớp,lớp mình là chuyên Lý nghịch như quỷ và bị phạt mấy lần.Không biết các khoá sau có nghịch và vui lắm không, còn về học thì khỏi cần bàn đến rồi Lớp cấp 2 của mình vui hơn cấp 3 rất nhiều, mình thấy các lớp khác cũng thế. Dường như các bạn chỉ học cấp 3 không gắn bó với trường lắm thì phải
    Mình yêu trưòng Trần Phú lắm và rất vui khi thấy trường mình có box riêng,cũng hi vọng nó sẽ khác các box khác (trường mình luôn khác người mà)
    KOALA
    Được sửa chữa bởi - koala vào 18/05/2002 21:11
  5. A_KAY_new

A_KAY_new Thành viên mới

Ai đã từng học TP cấp II thì sẽ ko bao giờ quên được đâu
    Lên cấp III hình như vì cạnh tranh nhau nhiều quá hay sao mà người ta ko vô tư được nữa
    còn box của TP mình cũng ko hy vọng nó quá khác người theo hứơng tiêu cực
    To ngôi sao phương bắc: ko biết tôi có đủ sức ko vậy
    to Koala lớp lý của anh đó vẫn giữ được phong độ như từ trước đến nay , nghịch nhất trường, ko biết anh có học thầy Thiết ko vậy

let Rock rock the world
  6. thumi16

thumi16 Thành viên mới

Thực sự thì box NKTP cũng mới lập ra nên tui cũng chẳng biết tình hình nó sẽ đi tới đâu cả. Mọi chuyện đều không thể ngờ tới mà.
    Nhưng mấy bác nói vậy là không đúng rồi. Ai bảo là học sinh cấp 3 thì không gắn bó với trường nào? Có thể là họ không vô tư như cấp hai thiệt nhưng nếu mà nói không gắn bó thì các bác sai lầm rồi. Theo tui nghĩ là vậy đó.
    Tui hi vọng là dân Trần Phú sẽ thể hiện tiếng nói của mình trên diễn đàn một cách sáng tạo nhất theo phong cách Trần Phú, và cũng hi vọng rằng sẽ khỏngơi vào tình trạng "củ chuối".
  7. anh_hoa_new

anh_hoa_new Thành viên quen thuộc

mình cũng học TPII, nhưng mình thấy cấp III vui hơn nhiều chứ.
    Mong rằng box mình sẽ thực sự là chiếc cầu nối cho nhưng thành viên trong trường hiểu biết, gắn bó nhau hơn.
  8. lanphuongtphp

lanphuongtphp Thành viên mới

Tui cũng là dân Trần Phú cấp II đây ( cả cấp I nữa), tui thấy cả cấp II lẫn cấp III đều vui cả, mỗi cấp có 1 niềm vui riêng , nếu bây giờ được chọn lại hẳn các bạn cũng vẫn sẽ chọn Trần Phú chứ? Tui thì xin chắc chắn 1 điều là bao giờ tui cũng chọn Trần Phú hết, Trần Phú đối với tôi có ý nghĩa vô cùng. Tôi dám chắc rằng lớp tôi ko bao giờ có cái khoan cạnh tranh để giành giật cái gì đó từ tay người khác, ở lớp nào đó thì tui ko biết. Ko tin các bạn cứ đi hỏi lớp 11 Sinh đi( sắp thành 12 Sinh rùi)
  9. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

To moneyandgirls : rất cám ơn bạn. Tôi cũng hi vọng NKTP, NQ và cả TP luôn là 3 trường điểm của TP Hải Phòng!
    To A KAY: Tôi lại ko nghí như bạn. Mỗi mọt cấp học chúng ta lại có những kỉ niệm đẹp riêng. Mà bạn có biết là mọi người thường nói: những kỉ niệm năm cuối cấp 3 chính là những kỉ niệm đẹp nhất trong cuộc đời mỗi con người. Bạn nghĩ sao về điêu đó?? Còn sự cạnh tranh trong học tập là điều tất yếu của mỗi h/s. Ai dám nói là khi đi học mình ko cạnh tranh với các bạn khác?? Đúng ko?

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  10. thumi16

thumi16 Thành viên mới

Tui thấy mấy bài đầu còn nói về sự mới mẻ chứ càng gần đây toàn nói về kỉ niệm về trường thôi. Mà mục này có rồi mà.