1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BOX TRẦN PHÚ ĐÂY CÁC ANH CÁC CHỊ ƠI!

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi ricarica, 20/05/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

oái! ông boi hoa xúng định giết tôi đấy à tôi có uống rượu bao giờ đâu,chết thật,ông thật đáng gọi là boi hoa xúng
    hehehehehehehehe

2. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Lúc đó buổi sáng anh đi thi nên trưa về mệt quá , nói thật là ngủ quên ..... đến 4 h mới dậy , thông cảm cho anh nha , lúc ngủ anh ko ôm gấu bông đâu em ạ ....... vì buổi trưa nóng thế ôm gấu bông có mà ngạt thở à.... ( Ôm cái khác thì ko biết ) ..

#==][==AbuSayyaF==>>
  3. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

TO HUYENCHAM: Châm ơi! Tao mới đi có hai ngày mà mày đã lộng hành thế rồi cơ đấy. Đừng có cậy chức hội phó mà bắt nạt tao nhé! Tao đập tả tơi đấy!
    TO BYE BYE: Chị nói thế là có ý gì hả? Em không nghiêm túc ở chỗ nào? Hay chỉ có những anti_love như chị là nghiêm túc???
    TO NGOTAU: Anh cẩn thận đấy! Em mới không vào box có hai ngày mà anh với huyencham tán tỉnh nhau đủ kiểu như thế để bây giờ em mang tiếng " gái lẳng lơ". Mà em căm thù những ai hút thuốc đấy!
    TO CHONDAUYEUTHUONG: Tưởng anh chôn hết yêu thương rồi chứ! Sao bây giờ lại quay cả bb thế???
    SÔNG SẼ MÃI CHẢY VỀ BIỂN KHƠI!
  4. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Tình hình dạo này lộn xộn quá ,lộn tùng phèo cả lên rồi ................... linh tinh mù ,chẳng biết đâu mà lần ,thế rút cục các cặp như thế nào ,công bố cho mọi người biết đi nào............. hàng hải trần phú nào .
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  5. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

ông tuấn vừa quay lại được một ngày ông đã to mồm thế hả,ăn nói linh tinh,không nhớ tôi nói ông cái gì à,các em không quen trêu như thế,ông đừng có để các em giận nghe.
    còn rica ơi em đừng thù ai hút thuốc lá nhé,em mà làm thế thì trai hàng hải chúng anh bị em ghét hết à,mà em có ghét thì ghét chứ đừng thù nhé,cái đó dáng sợ lắm
    hehehe
    (((((())
    C@@
    ///()___()\\_________
    _|____|____|____|__
    ___|____|____|____|_
    |____|____|____|____|
    hehehehehehehehe

6. vuathuoclao

vuathuoclao Thành viên rất tích cực

TO : Huyen cham.
    Thứ 7 này hả, họp ở dilmah Trần phú a`, mấy giờ vậy em.
    Anh nhất định có mặt, em cứ yên tâm. Một lời mời như vậy thì ai có thể từ chối được chứ. Thanh kiu huyền châm nhé.
    Được sửa chữa bởi - vuathuoclao vào 28/05/2002 08:21
  7. boyhoasung

boyhoasung Thành viên mới

Tôi biết ông không uống được nên hôm đó đã mua sẵn cho ông một lon sữa rồi. Hic .. nhưng hôm đó ông cứ đòi uống cơ.. uống được nửa chén thì ông say wa' .. cứ ôm gấu bông rồi nói linh tinh : ' Huyen cham oi, anh ... ' .....
    hi hi hi hi hi

Những thứ không thể tác động bằng tiền thì có thể tác động bằng rất nhiều ... rượu

Được sửa chữa bởi - boyhoasung vào 28/05/2002 08:33
  8. ricarica

TO VUATHUOCLAO: Người mời mọi người đi dự là em chứ không phải huyencham! Tức quá cơ! Người có công thì bị bỏ rơi, còn kẻ lăng xăng thì lại được quan tâm. Buồn quá!
    To HUYENCHAM : Châm ơi! mày được tâng sướng nhé!!!Còn tao thì còng lưng, khản cổ kêu gọi lại bị từ bỏ phũ phàng thế đấy! Cuộc đời đầy rẫy bất công ngang trái!!!
  9. ricarica

TO NGOTAU: Buổi họp trước em không đi được nên anh không đi thì em không dám kêu ca gì cả, nhưng buổi tới mà anh còn bùng thì biết tay em đấy!!!
  10. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

(((((())
    C@@ -------------------> "hello chondauyeuthuong"
    ///()___()\\_________
    _|____|____|____|__
    ___|____|____|____|_
    |____|____|____|____|

Sao lại ghét hết con trai hàng hải, nói thế thì ko được rồi , vì tui cũng ko hút thuốc đâu ông ngotaulai ơi , may cho ông nhá , vì đỡ phải mời thuốc tôi ( tôi bỏ thuốc từ năm lên cấp 2 ) , đấy là điều mà con gái thích nhất ở tôi đó , heh heh... Còn uống rượu thì ...
    Tiếng yêu đương sao chưa thành câu

#==][==AbuSayyaF==>>