1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

box ui, cho con trai như tui hỏi tý được ko?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi chongia, 19/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chongia

chongia Thành viên mới

box ui, cho con trai như tui hỏi tý được ko?

tôi la` con trai nhưng ma` nói thật, trông da tui rất xấu, đen đen, nhất la` mua` hè đến, có ghét nên trông tai tái bân bẩn...(đừng cười tui)...thế thì làm sao mà có người iu được?đừng bảo tui ko tắm nhe', 1 nhà tui tắm đến 3 bận....tui hỏi thật, có cách nào làm cho da tui trông sạch sẽ lên ko?ở đâu?có tốn nhiều tiền ko? mà con trai đến thẩm mỹ viện dành cho phụ nữ thì kỳ lắm.....giúp tui nhé mọi người trong box ơi
  2. U-and-I

U-and-I Thành viên quen thuộc

Ông anh đen kiểu gi` chứ đen bánh mật thì wá đẹp đó
    keo_con_ngoc_nghech
  3. lovelyboyhk

lovelyboyhk Thành viên mới Đang bị khóa

Da bánh mật là đẹp rồi còn gì . Con trai đừng có trắng .
    Còn nếu bác nghĩ là da mình nhìn thấy dơ dơ thì bác cố gắng dùng nước hoa , có mùi thơm sẽ bớt cảm giác dơ .
    Đừng bi quan quá .
    Hiện tại ở Việt Nam có chương trình tắm trắng , nhưng dành cho con gái .
    Tui cũng thích con trai da bánh mật , đừng có trắng .
    Chúc bác vui nhé
    hoahồnggay
  4. Sorority_GirI

Sorority_GirI Thành viên quen thuộc

Tớ thấy con trai da đen trông nam tính và khỏe mạnh chứ. Một ngày bác tắm tới 3 lần mà vẫn còn trông thấy ghét thì kì quá nhỉ. Tớ nghĩ chỉ có cách dùng thật nhiều xà bông hoặc dầu tắm mỗi khi tắm gội.
    Còn nếu bác vẫn muốn có 1 làn da trắng thì chỉ có nước đi tắm trắng và chịu khó dùng kem chống nắng. Còn về việc tắm trắng chỗ nào thì tớ chịu, phải đợi các cao thủ khác ra tay thôi
    Đừng mua chuộc tôi bằng tiền
    Hãy mua chuộc tôi bằng con trai
  5. trantrunghai80

trantrunghai80 Thành viên rất tích cực

hihi tui thấy chăcc là ông ban này đen theo kiểu " sao " đây mà
    chắc là khen nhiều là sẽ khỏi thôi mà
    hihi

iloveyou, when the children cry.
    MU _ my girlfriend_my friends
  6. Hanthaesuk

Hanthaesuk Thành viên rất tích cực

Đen thì đã tốt.. bác này đang nói là bẩn bẩn cơ mừ.. Theo như em thì bác ở nhà 3 tháng hè ko ra đường cho em.. đến mùa đông thì mình vùng vẫy.. lên đời sau..
    Này em có hay chăng, ngày đêm nhớ thương em!!!
  7. PrincessAriel

PrincessAriel Thành viên mới

Tai tái bân bẩn thì phơi nẵng cho đen như củ súng luôn đi, đâm lại hay, xong thoa dầu bóng, mặc quần áo Jamaica vào! Cool!!!
    Now people lovin' me and hatin' me, treatin' me ungratefully
    But not knowin' that they ain't makin' or breakin' me
    My life I live it to the limit and I love it
    Now I can breathe again, baby, now I can breathe again
  8. luiz_nazirodelima

luiz_nazirodelima Thành viên rất tích cực

trát phấn lên mặt là ổn ngay ấy mà !
    Welcometo Brasil FC:
    http://brfc.ttvnol.com ​
  9. MAFIOSO

MAFIOSO Thành viên quen thuộc

Tôi có đọc cái này bên NEWS thôi thì copy nguyên con qua đây xem có giúp gì cho bạn được ko nhé :
    Làn da nâu quý tộc
    Làn da màu đồng thau đang được các bạn trẻ ưa chuộng trong màu hè năm nay. Làm thế nào để có thể sở hữu một làn da gợi cảm như vậy? Tắm nắng trên các bãi biển chăng? Ánh nắng mặt trời gay gắt chiếu trực tiếp lên da sẽ khiến da bạn bị đen, đỏ, sạm không đều nhau. Có một cách khác để có một làn da nâu bóng hoàn hảo.
    Ngay cả khi bạn đã có một làn da mịn màng hoàn hảo thì phơi nắng không làm cho các bạn có một làn da nâu như ý. Ánh nắng mặt trời gay gắt chiếu trực tiếp lên da sẽ khiến da bạn bị đen, đỏ, sạm không đều nhau. Hơn thế, tia tử ngoại trong ánh nắng mặt trời là một tác nhân gây ung thư da, sẽ tàn phá làn da mỏng manh của bạn, gây ra vết nám da khó chịu và tổn hại đến sức khoẻ của bạn.
    Hiện nay đang có sản phẩm Self Tanning Milk sẽ giúp bạn có được làn da nâu tự nhiên chỉ trong vài giờ đồng hồ. Đồng thời, loại kem này sẽ giúp bạn bảo vệ da khỏi những tia nắng hè thiêu đốt. Sản phẩm này được triết xuất từ thiên nhiên tăng cường độ đàn hồi của da, giúp da mềm mại, tươi trẻ.
    Để tăng hiệu quả sử dụng, bạn nên làm sạch da trước khi thoa đều kem lên da. Tránh bôi kem lên lông mày, lông mi và mắt. Nếu bạn mua sản phẩm và tự thoa ở nhà, nhớ rửa sạch tay sau khi thoa kem, thoa kem trước khi đi ngủ khoảng 30 phút để không làm bẩn quần áo và đồ xung quanh. Sẽ thấy tác dụng trong 1 giờ.
    [​IMG][​IMG][​IMG]