1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BOX VIMARU CHÀO CÁC BÁC

Chủ đề trong 'ĐH Dân lập Hải Phòng - DHP Club' bởi ngotaulai, 24/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

BOX VIMARU CHÀO CÁC BÁC

Chào tất cả các anh,chị và các bạn sinh viên yêu quí box DHP và trường ĐẠI HỌC DÂN LẬP HẢI PHÒNG.Em tên là NGOTAULAI(các bác nhớ hộ em là ngố tàu lái nhé,kiểu như là ngố lái tàu ấy mà,hihi..)em thay mặt box VIMARU mang đến đây tình hữu nghị mong kết chặt tình đoàn kết giữa hai bên.
    Nói thật lòng là trước khi box DHP ra đời thì em chẳng biết gì về trường các bác cả,nhưng sau khi box DHP ra đời em đã quen biết thêm một số bạn bè học ở trường và biết thêm nhiều điều về trường,trường DHP không hề thua kém về chất lượng giảng dạy của giáo viên,chất lượng học tập của sinh viên,ngày càng có nhiều học sinh ưu tú của các trường cấp 3 trên nhiều tỉnh thành thi vào trường,hình như năm vừa rùi trường các bác lấy điểm toàn là 20_21 đúng không,cái này là nhất rùi đấy,hihi..có kém chăng thì chỉ có kém về số tuổi mà thôi.
    Được quen biết với các thành viên của một tập thể khá mạnh như vậy cũng là một điều đáng mừng của em nói riêng và box VIMARU nói chung,em cũng mong muốn các bác hãy tham gia vào các hoạt động của trường em,với tư cách là những khách mời hoặc là là thành viên thì càng tốt. Box VIMARU bên em luôn luôn vui vẻ đón chào các bác đến tham gia các hoạt động vui chơi,câu lạc bộ bóng đá..hay là góp ý về tình hình hoạt động của box em.

Nhân đây em mời tất cả các bác tới dự cuộc họp của box em vào lúc 14h ngày 30/6/2002,tại quán quality(tầng hai siêu thị minh khai).Sự hiện diện của các bạn là niềm vinh hạnh của chúng tôi.

Được ngotaulai sửa chữa / chuyển vào 25/06/2002 ngày 16:16
  2. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

Chân thành cám ơn bác NGOTAULAI- Trưởng ban tuyên truyền của VIMARU. Box DHp sẽ luôn ở cùng với các bạn VIMARU. Chúng ta hãy cùng làm tất cả vì sự phát triển và đi lên của 2 box cũng như sự phát triển của TTVNOnline nói chung. Các bạn DHP thân mến! Để cùng đi lên với các box bạn. Các bạn hãy bớt chút thời gian viết bài và cùng đóng góp cho box VIMARU nha.
    Tôi yêu người và mong mọi điều tốt đẹp cho người
    Được hahuyduonghp20012002 sửa chữa / chuyển vào 24/06/2002 ngày 13:13
  3. beconthichdua

beconthichdua Thành viên rất tích cực

cố wá mệt!
    .dù sao trái đất vẫn quay.
    xét cho cùng ngày mai chẳng tốt hơn ngày hôm wa là bao